[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật - giá thật. Giá KM 1,68-4 tr/xe. BH 7-10 năm.

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Sáng nay, Anh đã qua dán film chỗ Em. Mọi thứ đều tốt, đi 02 ngày sau sẽ có phản hồi về chất lượng sau khi film dán ổn định. Do bên Em cũng mới làm nên Anh chỉ có góp ý nhỏ mang tính xây dựng là Em cần chú ý đến khâu vệ sinh vì khi bóc film cũ, các Em không dùng khăn lót nên sau khi vệ sinh và dán xe xong Xe bị lem bẩn rất nhiều, dính keo, nước hóa chất tẩy rửa khắp toàn bộ cánh cửa, ghế, taplo xe, Anh phải cho ra dọn lại nội thất vừa mất thêm tiền và thời gian. (trước đây, Anh dán kính Lullmar trong sài gòn, thợ làm rất kĩ việc này. Làm đến kính nào lót khăn cả cửa, ghế, lót sàn bên dán nên sau khi dán xong rất ok) Dẫu sao, với giá cả rất OF vậy, Anh cũng chúc Em ngày càng hoàn thiện và phát triển, trở thành địa chỉ tin cậy cho Anh Em (c)
Vâng. Cảm ơn anh đã đóng góp ý kiến. Bên em sẽ ghi nhận và sửa ngay. Thực ra với xe bình thường không phải vệ sinh keo phim cũ thì nước đó cũng sẽ khô và không để lại mùi gì hay dấu vết gì cả vì nước hóa chất đó thực tế chỉ là nước sạch pha một chút nước gội đầu jonson baby thôi. Cái nước đó có chẳng may vào mắt trẻ em sơ sinh cũng cay đâu.

Chỉnh sửa cuối:

Chim trời

Xe hơi
Theo nhu cầu của cụ thì cụ cứ dùng gói tiêu chuẩn bên em. Đó cũng là loại thường dùng nhất của bên em hiện nay, kính lái loại ruby 7080BL, kính còn lại NGR 30, tổng tiền xe gala 4 chỗ là 2,2 triệu/xe.
Các cửa hàng lấy phim của em rồi tự đảm nhận về mặt kỹ thuật nên em không dám đánh giá kỹ thuật chỗ nào tốt hơn chỗ nào. Nếu em nói chỗ này tốt tức là bảo chỗ kia không tốt. Cái này nên để khách hàng đánh giá thôi.
Em ở Cầu Giấy, kụ xem cửa hàng nào dùng hàng của cụ thì post giúp em phát.
Thanks kụ

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em ở Cầu Giấy, kụ xem cửa hàng nào dùng hàng của cụ thì post giúp em phát.
Thanks kụ
Em cập nhật tại trang 1 ấy, cụ xem giúp em nhé. Nếu cụ vẫn ngại đi thì em cho người qua chỗ cụ dán.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

bangpt

Xe tải
Em định dán 6 tấm kính tầng 1 khoảng hơn 4m2 vào thứ 7 hoặc chủ nhật cụ có bố trí được không?

thickxesup

Xe tải
em muốn dán phim cho 4 cánh của xe getz, bên cụ có loại nào màu tối 1 chút, nhìn từ ngoài vào trong xe không được không ạ ? nếu có cụ tư vấn cho em cái nhé ! thank cụ

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em định dán 6 tấm kính tầng 1 khoảng hơn 4m2 vào thứ 7 hoặc chủ nhật cụ có bố trí được không?
Nhà cụ chỗ nào vậy? Nếu 6 tấm kính mà rộng có 4m2 thì diện tích hơi nhỏ. Nếu bên em dán phải tính giá cao hơn bình thường đấy.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
em muốn dán phim cho 4 cánh của xe getz, bên cụ có loại nào màu tối 1 chút, nhìn từ ngoài vào trong xe không được không ạ ? nếu có cụ tư vấn cho em cái nhé ! thank cụ
Bên em có loại tối vừa vừa. Theo em thì không nên dán tối quá ở kính sườn trước để đảm bảo tầm quan sát. Cụ cứ thử dán loại này cho cả kính sườn sau xem được chưa, nếu chưa được thì dán thêm lớp nữa là tối hẳn.

bangpt

Xe tải
Nhà cụ chỗ nào vậy? Nếu 6 tấm kính mà rộng có 4m2 thì diện tích hơi nhỏ. Nếu bên em dán phải tính giá cao hơn bình thường đấy.
Cao hơn bình thường là bao nhiêu? Em ở vạn bảo gần triển lãm giảng võ mà

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cao hơn bình thường là bao nhiêu? Em ở vạn bảo gần triển lãm giảng võ mà
Chưa biết được cụ ạ. Dán nhà kính phải khảo sát nữa cơ. Chỗ đó em cũng hay qua, để khi nào tiện em qua xem.

thickxesup

Xe tải
Bên em có loại tối vừa vừa. Theo em thì không nên dán tối quá ở kính sườn trước để đảm bảo tầm quan sát. Cụ cứ thử dán loại này cho cả kính sườn sau xem được chưa, nếu chưa được thì dán thêm lớp nữa là tối hẳn.
cụ có loại giấy dán kính sườn loại nhìn từ ngoài vào như nhìn vào gương mà ở trong nhìn ra vẫn sáng như bình thường không ạ ? ý em hỏi là loại đó cụ ạ. Nếu có cụ PM cho em giá dán cho 4 cánh bên cụ nhé !

Chỉnh sửa cuối:

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
cụ có loại giấy dán kính sườn loại nhìn từ ngoài vào như nhìn vào gương mà ở trong nhìn ra vẫn sáng như bình thường không ạ ? ý em hỏi là loại đó cụ ạ. Nếu có cụ PM cho em giá dán cho 4 cánh bên cụ nhé !
Cụ thích PM thì em PM rồi đó.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

thickxesup

Xe tải
Cụ thích PM thì em PM rồi đó.
cụ trả lời kiểu đó em ứ thèm dán của cụ nữa. Hỏi thì trả lời cho đàng hoàng, tôi cần gì phải thèm ông PM mới chả pỉm, byby ông

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
cụ trả lời kiểu đó em ứ thèm dán của cụ nữa. Hỏi thì trả lời cho đàng hoàng, tôi cần gì phải thèm ông PM mới chả pỉm, byby ông
Ơ. Em fun tí mà không ngờ làm cụ phật lòng. Em cũng không có ý gì đâu. Sorry cụ.

Chỉnh sửa cuối:

Bong24

Xe hơi
Em dán phim của bác hôm trước đi một thời gian nói chung là hài lòng. Nhưng hôm vừa rồi trời mưa em mới sử dụng sấy kính sau thì
không có tác dụng không biết lúc dán có ảnh hưởng gì không vì hôm đó kính hậu phải dán lại.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em dán phim của bác hôm trước đi một thời gian nói chung là hài lòng. Nhưng hôm vừa rồi trời mưa em mới sử dụng sấy kính sau thì
không có tác dụng không biết lúc dán có ảnh hưởng gì không vì hôm đó kính hậu phải dán lại.
Chào bác. Nguyên nhân bác dùng sấy kính không thấy tác dụng có thể do nhiều nguyên nhân (như cầu chì, đứt mạch, dây). Kính hậu xe bác trước đã dán phim khác nên khi bóc mà keo lại dính lại trên đường sấy kính hoặc 1 phần lớp sấy kính bám luôn lên phim từ khi bóc. Thông thường, sau khi bóc phim cũ và vệ sinh keo, đường sấy kính có thể trông không như ban đầu về hình thức một số chỗ nhưng mạch sấy kính vẫn hoạt động được.
Thực ra sấy kính chủ yếu dùng cho xứ lạnh để làm tan băng, chống hấp hơi. Bác bật điều hòa thì không bao giờ sợ bị hấp hơi nước bên trong cả.