[Xe cộ] Phim cách nhiệt NEXCO: Chất lượng thật, giá thật.Cách nhiệt tốt, độ trong tốt, độ bền tốt,BH 10 năm.Dán trong phòng kín máy lạnh.Giá KM 1,68-4 tr/xe

Số điện thoại
0904489719
Giá
4,000,000 VNĐ

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Quành lại cảm ơn cụ chủ một cái.
Chất lượng kính tốt cực, mát mẻ, finish nõn nà trong vắt
thợ thuyền lịch sự tận tình, thi công nhanh
Giá rẻ giật mình

Định giới thiệu ông bạn, hỏi ra ông ấy cũng dùng hàng của cụ chủ - >Tẽn tò

Tổng kết 5 sao
Càm ơn cụ lại tiếp tục tin dùng phim cách nhiệt Nexco.
Chắc cụ là khách hàng dùng phim Nexco từ nhiều năm trước. Hiện tại phim Nexco ngoài có độ cách nhiệt tốt thì còn có độ trong rất tốt so với 5-7 năm về trước. Chắc cụ cũng để ý thấy điều này. Độ trong của phim Nexco hiện tương đương với dòng cao cấp của một số hãng phim lớn, và có độ trong hơn nhiều phim khác trên thị trường.
Mà thời điểm hiện tại cũng là thời điểm giá thấp nhất so với 5 năm trở lại đây đó, nên cụ thấy giá rẻ giật mình. :)
Có cần gì cụ cứ bảo em nhé.

Chỉnh sửa cuối:

zoro1905

Xe máy
Vậy cụ có thể cân nhắc qua HN dán. Không khuyến mại toàn quốc như nhau được đâu cụ. Vì về cơ bản cơ sở 1,2,3 tại HN là của hãng phân phối (bên em) nên tiền phim nhập vào thấp hơn đại lý nên có thể làm giá thấp hơn để tăng sức cạnh tranh. Ngoài ra sự cạnh tranh về phim cách nhiệt nói chung ở HN nhiều hơn do có nhiều hãng phim có trụ sở ở HN nên giá mặt bằng sẽ chung sẽ thấp hơn các tỉnh, ở tỉnh thì ít sự cạnh tranh hơn. Nên đại lý mà giảm như cơ sở 1,2,3 tại HN là họ không đủ lợi nhuận để làm đâu cụ.
Thêm phần cửa sổ trời thì sao cụ . E xe tucson 2020

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Chỉnh sửa cuối:

acacac

Xe buýt
Khách hàng cũ quay lại có giảm thêm cốc cafe nữa ko cụ? 😁
Hẹn cụ sang tuần e qua!

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Khách hàng cũ quay lại có giảm thêm cốc cafe nữa ko cụ? 😁
Hẹn cụ sang tuần e qua!
Cảm ơn cụ đã tin dùng phim cách nhiệt Nexco. Bên em nhập khẩu trực tiếp và tự làm thương hiệu nên giá rất cạnh tranh so với chất lượng, mức này lại là mức chung. Nên bên em không giảm thêm được. Nhiều khách dán nhiều xe giá vẫn vậy. Mà giá bây giờ có khi còn thấp hơn trước. Còn nếu có dịp thì em mời cụ cafe. :)

Ku_Xop2010

Xe tải
Càm ơn cụ lại tiếp tục tin dùng phim cách nhiệt Nexco.
Chắc cụ là khách hàng dùng phim Nexco từ nhiều năm trước. Hiện tại phim Nexco ngoài có độ cách nhiệt tốt thì còn có độ trong rất tốt so với 5-7 năm về trước. Chắc cụ cũng để ý thấy điều này. Độ trong của phim Nexco hiện tương đương với dòng cao cấp của một số hãng phim lớn, và có độ trong hơn nhiều phim khác trên thị trường.
Mà thời điểm hiện tại cũng là thời điểm giá thấp nhất so với 5 năm trở lại đây đó, nên cụ thấy giá rẻ giật mình. :)
Có cần gì cụ cứ bảo em nhé.
E dán bên cụ từ 2019 cơ bản cũng khá ổn nhưng gần đây cảm giác kính lái bị hấp nhiệt khá nhiều. Loại dán kính lái bên cụ h có update so với thời điểm đó k cụ nhỉ nếu có để e đổi loại mới. Lúc e dán hình như gói giá cao nhất bên cụ.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
E dán bên cụ từ 2019 cơ bản cũng khá ổn nhưng gần đây cảm giác kính lái bị hấp nhiệt khá nhiều. Loại dán kính lái bên cụ h có update so với thời điểm đó k cụ nhỉ nếu có để e đổi loại mới. Lúc e dán hình như gói giá cao nhất bên cụ.
Chào cụ. Về khả năng cách nhiệt gói đặc biệt từ 2019 tới nay thì đều tương đương và đã đạt mức tối đa của phim rồi. Bản chất của phim cách nhiệt ô tô sẽ cản nhiệt bằng cách hấp thụ nhiệt lên bề mặt, kể cả phim phản xạ nhiệt. Phim phản xạ nhiệt dán trên kính ô tô cũng thàn phim hấp thụ nhiệt vì kính ô tô nguyên bản có chỉ số IRR cao. Nên khi nắng gắt chiếu vào kính thì phim cách nhiệt tốt càng nóng.
Chắc mấy hôm nay nắng gắt quá nên sẽ có cảm giác hấp nhiệt trên bề mặt kính nhiều.
Còn nếu cụ cần đo thông số kiểm tra thì cứ qua bên em kiểm tra.

bongbun1417

Xe đạp
E mua XL7 2022 thấy xuất xưởng có cả dán kính ko biết loại nào. Cũng muốn dán nhưng ko biết dán vào có hơn film cũ ko ạ. Mấy đại lý có máy đo ko hay phải ra ngoài HN cụ nhỉ. E ở Bắc Giang

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
E mua XL7 2022 thấy xuất xưởng có cả dán kính ko biết loại nào. Cũng muốn dán nhưng ko biết dán vào có hơn film cũ ko ạ. Mấy đại lý có máy đo ko hay phải ra ngoài HN cụ nhỉ. E ở Bắc Giang
Chào cụ. Đại lý tại Bắc Giang có máy đo kẹp (đo được kính sườn). Còn máy đo trên kính lái thì rất hiếm nơi có. Nếu không có máy đo trên kính lái thì có thể dùng đèn hồng ngoại. Để mai em hỏi lại ở đó có những thiết bị đo gì rồi báo cụ nhé. Cụ có thể tới đó đo kiểm tra, xong gửi em kết quả em tư vấn thêm. Kinh nghiệm của em cho thấy thì phim khuyến mại theo xe thì trên 90% là không tốt. Hãng Suzuki hay bất cứ hãng xe nào đều không có sản phẩm phim cách nhiệt, mà lấy phim từ đơn vị khác để làm.
Còn các cơ sở ở HN thì có đầy đủ máy đo trên cả kính lái, đèn hồng ngoại.

bom bay

Đi bộ
Chắc mai em qua cụ, để xem làm mấy thứ linh tinh hết thời gian sao rồi e nhắn cụ ... ,

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Chắc mai em qua cụ, để xem làm mấy thứ linh tinh hết thời gian sao rồi e nhắn cụ ... ,
Vâng, ok cụ. Cụ nên báo em sớm thì em xếp lịch hợp lý cho khỏi phải đợi lâu nếu đông xe.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em có hỏi đại lý ở Bắc Giang. Ở đó có máy đo kẹp kính sườn và đèn hồng ngoại (kiểm tra tia hồng ngoại) kính lái.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Ra đo mà film dán vẫn ổn ko dán của Nexco ngại ghê.
Chào cụ. Ko sao mà cụ. Cũng nhiều khách như vậy là bình thường mà. Bên em miễn phí việc đo và kiểm tra phim cũ. Đo cũng nhanh, chỉ mất vài chục giây là có kết quả. Bên em cũng chả mất gì. Các cụ cứ đo thoải mái. Đo xong nếu các cụ cần em tư vấn thì chụp ảnh gửi ảnh em, hoặc các bạn ở cửa hàng cũng tư vấn được.
Cách đọc kết quả dựa trên 2 chỉ số VLT và IRR cũng khá quan trọng. Nhiều người đánh giá cách nhiệt chỉ dựa vào IRR mà ko để ý VLT là chưa đúng.
Yếu tố cách nhiệt ảnh hưởng bởi 2 chỉ số truyền sáng (VLT) và cản hồng ngoại (IRR). VLT càng thấp thì cách nhiệt càng tốt. IRR càng cao thì cách nhiệt càng tốt. Để cách nhiệt tốt thì IRR nên trên 90%, VLT cho kính lái khoảng 30-55%, VLT cho sườn trước khoảng 20%.

Chỉnh sửa cuối:

xe Tầu

Xe buýt
Nay định qua ủng hộ cụ mà ko kịp, để tuần sau về em mang xe qua làm gói đặc biệt. Giữ giá sales off 1xe 4c cho em đấy nhé. :D.
Em hỏi chút là kính hai bên trc với hai bên sau nếu dán loại độ sáng khác nhau, nhìn từ bên ngoài có sợ lệch màu ko cụ?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Nay định qua ủng hộ cụ mà ko kịp, để tuần sau về em mang xe qua làm gói đặc biệt. Giữ giá sales off 1xe 4c cho em đấy nhé. :D.
Em hỏi chút là kính hai bên trc với hai bên sau nếu dán loại độ sáng khác nhau, nhìn từ bên ngoài có sợ lệch màu ko cụ?
Chào cụ. Vâng, giá tuần sau vẫn vậy. Hai sườn trước và sau dán khác truyền sáng nhưng cùng loại màu thì màu lệch không đáng kể cụ ạ. Ví dụ sườn trước dán màu đen vừa NC 20 (hoặc Nc 15), sườn sau dán NC 05 (tối đậm) thì cũng ko lệch lắm. Nên dán vậy để tối ưu cách nhiệt, độ riêng tư và tầm nhìn.

bom bay

Đi bộ
Tình hình hôm nay vừa dán rồi, cũng chưa trải nghiệm tránh nóng ,đang vứt ở hầm chung cư. Cụ chủ cho hỏi bao lâu thì .. kính hạ lên xuống được, với dán được thẻ Vetc nhỉ ...Còn cam hành trình các bạn bảo 2, tới 3 ngày mới lắp lại được.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Tình hình hôm nay vừa dán rồi, cũng chưa trải nghiệm tránh nóng ,đang vứt ở hầm chung cư. Cụ chủ cho hỏi bao lâu thì .. kính hạ lên xuống được, với dán được thẻ Vetc nhỉ ...Còn cam hành trình các bạn bảo 2, tới 3 ngày mới lắp lại được.
Cảm ơn cụ đã tin dùng phim cách nhiệt Nexco. Thực ra trước đây thì bên em khuyến cáo 2 ngày hạn chế lên xuống kính. Còn hiện tại thì bên em cải tiến kĩ thuật nên cũng ko cần hạn chế việc lên xuống kính trong 2 ngày đầu. Thẻ VETC thì dán được luôn. Còn camera thì cụ để 2-3 ngày rồi lắp như bên em khuyến cáo.

AlexanderQ

Xe đạp
chào cụ, em xin báo giá dán full xe Tucson 2010 nha.

Cụ cho em hỏi, xe em bản nhập Hàn nên 2 cửa sườn sau + kính hậu đã được dán sẵn rồi, giờ có cần dán thêm hoặc bóc ra dán lại không ợ?

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
chào cụ, em xin báo giá dán full xe Tucson 2010 nha.
Cụ cho em hỏi, xe em bản nhập Hàn nên 2 cửa sườn sau + kính hậu đã được dán sẵn rồi, giờ có cần dán thêm hoặc bóc ra dán lại không ợ?
Chào cụ.
Giá dán phim Nexco cho xe Tucson (kính lái, sườn và hậu) đang KM là:
1/ Gói đặc biệt: 4,5 triệu – 20% = 3,6 triệu. Dùng dòng phim cao cấp nhất (dòng gốm và phản xạ nhiệt). BH 10 năm.
2/ Gói tiêu chuẩn: 3,3 triệu – 20% = 2,64 triệu. Kính lái dùng giống gói đặc biệt, kính sườn và hậu cách nhiệt ít hơn gói đặc biệt. BH 07-10 năm.
3/ Gói phổ thông: 2,7 triệu – 20% = 2,16 triệu. Cách nhiệt và bảo hành ít hơn gói đặc biệt. BH 07 năm.
Xem giá chi tiết tại đây: http://nexco.com.vn/bao-gia/
Kính sườn sau và hậu một số xe như của cụ là kính tối màu (chứ ko phải dán phim) có cách nhiệt một phần. Nên theo em thì vị trí này vẫn nên dán, nhưng có thể dán loại tiêu chuẩn (loại 2) cũng được nếu muốn giảm chi phí. Ví dụ dán gói kính lái và 2 sườn trước loại 1, sườn sau và hậu loại 2 cho Tucson là 3,7 tr -20%= 2,96 triệu.

Chỉnh sửa cuối: