Phim Cách Nhiệt Nên Chọn loại nào?

Kia Sectra V

Xe tải
Nếu có thể, Kính Đề nghị các mod tổ chức 1 cuộc demo so sánh chất lượng film cách nhiệt của các hãng film ạ. Cảm ơn các mod ạ.

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Nếu có thể, Kính Đề nghị các mod tổ chức 1 cuộc demo so sánh chất lượng film cách nhiệt của các hãng film ạ. Cảm ơn các mod ạ.
Cái này em nghĩ là khó. Riêng việc thử thế nào để kiểm tra chất lượng đã là cả một vấn đề. Cụ cứ tham khảo thực tế cụ nào đã từng dùng qua nhiều loại phim ấy.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Sau 1 thời gian tìm hiểu, Vkool thì bong mép, cản sóng GPS, llumar thì nói các xe khuyến mãi phải bóc ra dán lại, v.v và v.v...e chốt 3M của 1 nơi mà có vẻ được a e ưu ái, nhiều xe sang đến đây để dán phim, chăm sóc nội thất và rửa xe. Giá hơn 10 triệu. Nhưng khi nhìn báo giá, thì cùng 1 loại phim báo giá cho 2 xe khác nhau, lại có 2 giá khác nhau. E hỏi lại thì nhận đc những câu trả lời ko thuyết phục. Nên e lại túc tiệp hành trình tìm kim đáy bể. vưỡn chưa được mát các cụ ợ
Khó mà tìm được sự hoàn hảo cụ ạ. Mỗi loại phim sẽ có ưu nhược điểm khác nhau. Phim Nexco bên em thì không bị bong mép (do oxi hóa), không cản sóng GPS hay một số sóng khác, giá cả và khuyến mại rõ ràng công khai, không có chuyện gửi giá riêng hay tới nới mới báo giá "tốt".

Nana2015

Xe tăng
Em mua fotuner được tặng tìm cách nhiệt loại S fim nó biết loại đó thế nào. Các cụ xem giúp đỡ e ạ

Kia Sectra V

Xe tải
Cái này em nghĩ là khó. Riêng việc thử thế nào để kiểm tra chất lượng đã là cả một vấn đề. Cụ cứ tham
khảo thực tế cụ nào đã từng dùng qua nhiều loại phim ấy.
Có người để tham khảo thì nói làm zề cụ. Mua cái xe tiền tỉ, mang qua hãng, ga ra chếch choác tí là xong. Mà sao dán film thôi mà khó quá cụ ợ. Như mua rượu tây ở nhà vậy. Gọi đâu cũng chính hãng. Cái e sợ nhất là đồ lởm, hại sức khoẻ, tốn thời gian và bực mình cụ ạ.

Mazda3_206

Xe hơi
đề nghị các cụ cung cấp dịch vụ dán film chống nóng cho xe oto,nhất là kính lái, hãy làm thí nghiệm và trả lời câu hỏi sau:
có ảnh hưởng thế nào đến độ nhạy thu sóng GPS -bản đồ của xe ? cách khắc phục nếu có?
(vì các film cách nhiệt xịn đều phủ nhiều lớp kim loại theo công nghệ nano...cùng với vỏ xe kim loại thì tạo thành lồng kín pharaday)
mong nhận được giải đáp chính xác của các cụ ạ
chân thành cảm ơn

Khó mà tìm được sự hoàn hảo cụ ạ. Mỗi loại phim sẽ có ưu nhược điểm khác nhau. Phim Nexco bên em thì không bị bong mép (do oxi hóa), không cản sóng GPS hay một số sóng khác, giá cả và khuyến mại rõ ràng công khai, không có chuyện gửi giá riêng hay tới nới mới báo giá "tốt".
Cụ cho em hỏi với, em mới cưới vợ 2 date 2009, thì kính lái và kính hậu nhìn nhăn nhăn như sóng nhẹ trên mặt hồ ấy ạ
cái đấy là do film cách nhiệt của chủ cũ hay kính bị hỏng ạ? giờ em đi dán lại hết cả xe thì bên mình giá sao hả cụ?
em đi Captiva

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Cụ cho em hỏi với, em mới cưới vợ 2 date 2009, thì kính lái và kính hậu nhìn nhăn nhăn như sóng nhẹ trên mặt hồ ấy ạ
cái đấy là do film cách nhiệt của chủ cũ hay kính bị hỏng ạ? giờ em đi dán lại hết cả xe thì bên mình giá sao hả cụ?
em đi Captiva
Chào cụ. Bị vậy chắc chắn là do chất lượng phim kém và không được bảo hành, cụ thể là do lớp keo kém chất lượng sau một thời gian sẽ bị nhăn nheo. Khi bị vậy chắc chắn là nhìn rất tức mắt và có thể ảnh hưởng tới thị lực nếu dùng lâu. Cụ dán lại phim bên em sẽ hết và được bảo hành tới 10 năm cho trường hợp như trên.
Giá dán trọn gói xe Captiva (bao gồm kính lái, toàn bộ kính sườn và hậu) trong dịp khuyến mại này của bên em là:
1/ Gói đặc biệt: 6,5 triệu - 40% = 3,9 triệu. Bảo hành 10 năm.
2/ Gói cao cấp: 5,5 triệu - 40% = 3,3 triệu. Bảo hành 10 năm.
3/ Gói tiêu chuẩn: 4,8 triệu - 40% = 2,88 triệu. Bảo hành 07-10 năm.
4/ Gói phổ thông: 3,9 triệu - 40% = 2,34 triệu. Bảo hành 05-07 năm.
Bên em có gian hàng trên OF từ tháng 3 năm 2012 và có nhiều đánh giá. Cụ tham khảo thêm chi tiết gian hàng của em tại đây.
https://www.otofun.net/threads/phim-cach-nhiet-nexco-gia-km-2-16-trieu–3-54-trieu-xe-dan-trong-phong-kin-may-lanh-bh-10-nam.334771/

Chào cụ. Bị vậy chắc chắn là do chất lượng phim kém và không được bảo hành, cụ thể là do lớp keo kém chất lượng sau một thời gian sẽ bị nhăn nheo. Khi bị vậy chắc chắn là nhìn rất tức mắt và có thể ảnh hưởng tới thị lực nếu dùng lâu. Cụ dán lại phim bên em sẽ hết và được bảo hành tới 10 năm cho trường hợp như trên.
Giá dán trọn gói xe Captiva (bao gồm kính lái, toàn bộ kính sườn và hậu) trong dịp khuyến mại này của bên em là:
1/ Gói đặc biệt: 6,5 triệu - 40% = 3,9 triệu. Bảo hành 10 năm.
2/ Gói cao cấp: 5,5 triệu - 40% = 3,3 triệu. Bảo hành 10 năm.
3/ Gói tiêu chuẩn: 4,8 triệu - 40% = 2,88 triệu. Bảo hành 07-10 năm.
4/ Gói phổ thông: 3,9 triệu - 40% = 2,34 triệu. Bảo hành 05-07 năm.
Bên em có gian hàng trên OF từ tháng 3 năm 2012 và có nhiều đánh giá. Cụ tham khảo thêm chi tiết gian hàng của em tại đây.
https://www.otofun.net/threads/phim-cach-nhiet-nexco-gia-km-2-16-trieu–3-54-trieu-xe-dan-trong-phong-kin-may-lanh-bh-10-nam.334771/
Em cảm ơn cụ !
Do mới cưới được 4b lần đầu nên còn nhiều bỡ ngỡ, em cũng vừa tìm thấy gian hàng của cụ !
Em đi làm cả tuần nên chắc cuối tuần sẽ qua chỗ cụ !

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn
Em cảm ơn cụ !
Do mới cưới được 4b lần đầu nên còn nhiều bỡ ngỡ, em cũng vừa tìm thấy gian hàng của cụ !
Em đi làm cả tuần nên chắc cuối tuần sẽ qua chỗ cụ !
Ok. Rất hân hạnh được đón tiếp cụ. Cần gì cụ cứ ới em.

Hiệp Nexco

Xe điện
Website
nexco.com.vn

huuthodna

Đi bộ
Website
saviintech.com
Kính gửi các cụ:
Em sắp tới dự định cưới vợ 2 Altis 2.0V. Nhưng em có một số vấn đề thắc mắc sau nhờ các cụ tư vấn giúp:
1. Em chưa có kinh nghiệm gì về Phim cách nhiệt, Các cụ tư vấn giúp:
a. Nên gián loại phim cách nhiệt nào?
b. Có nên gián phim khuyến mãi của Show room không? Hay ra An dương vương gián
c. Giá cả các loại phim như thế nào?
d. Nên gián cả xe hay trừ ra kính trước không gián?

Nhờ các cụ tư vấn giúp em nghe. Cảm ơn các cụ nhiều.:o):o):o). Em bổ sung là em đang ở Vũng tàu. Nên em chỉ có thể dán ở Sài Gòn, Đồng Nai hay Vũng tàu thôi.

"Sữa lại theo comment của cụ cườngdt86"
Vote cho phim cách nhiệt suntek. Loại này của mỹ. tuy mắt tý nhưng an tâm bác tham khảo tại http://saviintech.com

baccop1981

Xe buýt
Cụ
cụ báo giá em kính lái kia morning cái

Mud Man

Xe đạp
Vkool thì ngon rồi, cơ mà kinh phí cao. Thảo luận xin ý kiến là để có được hàng ngon bổ rẻ ấy các cụ ạ!

Thaingo

Xe máy
Các cụ cho e hỏi chất lượng phim anygard tốt ko ạ. E đang tính dán kính cửa sổ chung cư ko biết chất lượng thế nào

tranvuvp

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho e hỏi chất lượng phim anygard tốt ko ạ. E đang tính dán kính cửa sổ chung cư ko biết chất lượng thế nào
E bên chuyên phim cách nhiệt nhưng nghe phim này lần đầu!cũng ko rõ chất lượng

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]

Thaingo

Xe máy
E bên chuyên phim cách nhiệt nhưng nghe phim này lần đầu!cũng ko rõ chất lượng
Dạ thấy trên gian hàng có 1 cụ làm hành này của Hàn Quốc thì phải cụ à. Cụ này thi công luôn cả dán kính chung cư e đang muốn làm mà chưa biết chất lượng thế nào