Số điện thoại
0935705588
Giá
15,000,000 VNĐ
Địa chỉ
Số 10/11 Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.

XPEL

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
xpelvietnam.vn

DONGVN

Xe tải
Em dán con glc300 loại Xpel nhà cụ mà trong hãng Mec họ đòi 18tr. Đến xem còn kg biết là gói kính nào cơ! Em đang ngợ là ăn gói thấp nhất mà giá 18tr kg đây. Sợ hãng quá cơ!

XPEL

Xe buýt
Website
xpelvietnam.vn
Em dán con glc300 loại Xpel nhà cụ mà trong hãng Mec họ đòi 18tr. Đến xem còn kg biết là gói kính nào cơ! Em đang ngợ là ăn gói thấp nhất mà giá 18tr kg đây. Sợ hãng quá cơ!
Dạ vâng. Đại lý Haxaco Mercedes là đối tác chiến lược chính thức của Xpel bên em ạ, nên sử dụng phim cách nhiệt Xpel tại đây là yên tâm Cụ nhé.
Cụ inbox em số điện thoại cụ, có gì em chia sẻ Cụ rõ hơn hoặc cụ alo em nha 090 668 5666 ạ (em Tuấn 30+)

DONGVN

Xe tải
Vấn đề là khi em vào hãng mec thì bạn sale dẫn xuống xem dán. Em hỏi thợ dán thì kg biết mã sp đang dán là gì và film cũng kg có in chìm hay gì cả, bạn thợ bảo là chỉ có chữ xpel in ở lớp nilon bỏ đi thôi.
Là khách hàng, khi chi ra 18 triệu mà kg đc bạn sale tư vấn xem dán màu gì, loại gì, chất lượng ra sao và theo gói nào là lỗi của em và kinh nghiệm của bạn sale hãng mec.
Nhưng khi vào phòng dán logo bên xpel mà hỏi nhân viên cũng không biết là đang dán loại film gì thì cũng bó tay cụ a!
Em đang định nhận xe rồi mang đi check lại xem là film xpel của hãng dán cho xe em giá trị thực là bao nhiêu.
Nếu được gói 16 triệu thì thôi (đắt hơn 2 triệu cũng đc)
Nếu được dán gói có giá trị thấp hơn thì em cho họ sáng lòa luôn ạ! Ăn dầy quá...

DONGVN

Xe tải
Thợ thì mang 1 mớ kính đến dán mà cũng không có cái phiếu xuất kho (ghi mã sp) thì bó tay rồi!

XPEL

Xe buýt
Website
xpelvietnam.vn
Vấn đề là khi em vào hãng mec thì bạn sale dẫn xuống xem dán. Em hỏi thợ dán thì kg biết mã sp đang dán là gì và film cũng kg có in chìm hay gì cả, bạn thợ bảo là chỉ có chữ xpel in ở lớp nilon bỏ đi thôi.
Là khách hàng, khi chi ra 18 triệu mà kg đc bạn sale tư vấn xem dán màu gì, loại gì, chất lượng ra sao và theo gói nào là lỗi của em và kinh nghiệm của bạn sale hãng mec.
Nhưng khi vào phòng dán logo bên xpel mà hỏi nhân viên cũng không biết là đang dán loại film gì thì cũng bó tay cụ a!
Em đang định nhận xe rồi mang đi check lại xem là film xpel của hãng dán cho xe em giá trị thực là bao nhiêu.
Nếu được gói 16 triệu thì thôi (đắt hơn 2 triệu cũng đc)
Nếu được dán gói có giá trị thấp hơn thì em cho họ sáng lòa luôn ạ! Ăn dầy quá...
Người tiếp Cụ là em sale bán xe hay sale phụ kiện ạ? Cụ làm xong xe rảnh qua em chơi, em check film giúp Cụ ạ :)

DONGVN

Xe tải
Ông bạn sale bán xe dẫn xuống chỗ dán ở 1 cái phòng có dán xpel trên tường. Có mấy a thợ, hỏi thì bảo chỉ biết mang các mảnh đã cắt sẵn đi dán, kg biết mã, kg phiếu xuất kho. Chờ 1 bạn sale alo chán chê thì có 1 a xuống, nói chuyện thì a mắng a sale kia là khách hàng đòi cái gì thì mình đáp ứng...bla bla rồi đi. Đứng 1 lúc tưởng có người của bên xpel hay gì đó xuống giải thích xem ntn thì kg thấy.
Em đi dán kính ở hãng khác thì đc họ giới thiệu chủng loại, màu, các thông số KT, tư vấn ok, báo giá rồi mang cái cuộn film đúng mã đó xuống cho mình xem rồi cắt, dán.
Hãng xpel này nghe nói độc quyền cho Mer hay sao ý nên chắc họ kg cần giới thiệu hay tư vấn cho khách.
Mà kỳ lạ là có hẳn 1 phòng dán logo xpel mà kg hề có bất kỳ thứ gì ngoài mấy mảnh film do mấy a thợ mang đến.
Hôm nay em đc thấy mã sp rồi ạ! Kg có trong các gói mà cụ chào giá trên đây! Chắc đặc biệt...kkkk

DONGVN

Xe tải
Giờ e vẫn chưa có thông số kt của cái film dán lên xe em...he he

XPEL

Xe buýt
Website
xpelvietnam.vn
Giờ e vẫn chưa có thông số kt của cái film dán lên xe em...he he
Dạ vâng, đặc thù showroom có phương án triển khai riêng nên bên em không can thiệp sâu được ạ.
Cụ nao đánh xe qua em check test để Cụ yên tâm ạ!

DONGVN

Xe tải
Cảm ơn cụ! Kg biết bên cụ có phải bên dán film cho e kg nhưng nếu đứng ở vị trí mua hàng thì kg chấp nhận được ạ! Em mua cả cái xe còn đc chứ cái film mình nghĩ bên bán là hãng Mer. thì làm cho nó đồng bộ ai dè em tra ra thì xpel cũng chỉ là 1 hãng bên Mỹ như trăm ngàn hãng film khác. Tra đại lý ở VN thì kg có, chỉ có 1 địa chỉ ở 162 C1 ĐBP, P7...HCM.
Nhận xe xong, ký thanh lý hđ xong mà ngoài cái miếng giấy xpel treo lủng lẳng ở chỗ vô lăng em vẫn kg đc biết cái film dán lên xe em mã hàng gì? Thông số kỹ thuật ra sao? Có CO, CQ kg? (Vì là hàng nhập khẩu từ Mỹ). Giờ thì ngậm bồ hòn làm ngọt thôi ạ!
Nếu mua xe lần nữa thì em sẽ kg bao giờ mua ở 64 LH nữa vì họ kg có trách nhiệm giải thích khi khách hàng có yêu cầu giải trình.
Đôi điều cho các cụ định mua xe ở đây suy ngẫm.

XPEL

Xe buýt
Website
xpelvietnam.vn
Cảm ơn cụ! Kg biết bên cụ có phải bên dán film cho e kg nhưng nếu đứng ở vị trí mua hàng thì kg chấp nhận được ạ! Em mua cả cái xe còn đc chứ cái film mình nghĩ bên bán là hãng Mer. thì làm cho nó đồng bộ ai dè em tra ra thì xpel cũng chỉ là 1 hãng bên Mỹ như trăm ngàn hãng film khác. Tra đại lý ở VN thì kg có, chỉ có 1 địa chỉ ở 162 C1 ĐBP, P7...HCM.
Nhận xe xong, ký thanh lý hđ xong mà ngoài cái miếng giấy xpel treo lủng lẳng ở chỗ vô lăng em vẫn kg đc biết cái film dán lên xe em mã hàng gì? Thông số kỹ thuật ra sao? Có CO, CQ kg? (Vì là hàng nhập khẩu từ Mỹ). Giờ thì ngậm bồ hòn làm ngọt thôi ạ!
Nếu mua xe lần nữa thì em sẽ kg bao giờ mua ở 64 LH nữa vì họ kg có trách nhiệm giải thích khi khách hàng có yêu cầu giải trình.
Đôi điều cho các cụ định mua xe ở đây suy ngẫm.
* Dạ, Cụ tra trên Xpel.com ra:
Cars On Net -
162C1 Dien Bien Phu,
Ward 17th, Binh Thanh Dist
Ho Chi Minh City
Vietnam
-> Là bên em đó Cụ ạ :D
* Đặc thù bên hãng có các quy định riêng về phụ kiện, phụ tùng thi công tại đơn vị nên bên em cũng không can thiệp sâu được, Cụ thông cảm giúp em nha!

Phongpt

Xe hơi
Em đang được hãng tư vấn dán xpel này , không biết phim kính lái tỷ lệ truyền sáng 40% có lá được k cụ nhỉ

XPEL

Xe buýt
Website
xpelvietnam.vn

XPEL

Xe buýt
Website
xpelvietnam.vn
Em đang được hãng tư vấn dán xpel này , không biết phim kính lái tỷ lệ truyền sáng 40% có lá được k cụ nhỉ
- Dạ hãng nào tư vấn cụ đó ạ. Kính lái bên em không có mã nào tỷ lệ truyền sáng 40% ạ (nếu làm mã truyền sáng như thế này cho kính lái thì đi ban đêm hoặc thời tiết mưa gió là hơi căng đấy cụ ạ)
- Chi tiết cụ alo em hoặc inbox em số cầm chân, em tư vấn tới cụ ạ!