Chi hội Phim ảnh ăn nhậu chơi bời lêu lổng của hội Gà - Kia Forte Club

Trạng thái
Thớt đang đóng

smalldonkey

Xe tăng
Khú khú, em đi suốt, giờ mới được vào nhà điểm danh
- Thứ 1: là em welcome cụ Hai Cau đã chính thức đến với Gà rán - nếu hôm nào vui em sẽ gọi cụ là anh Hai Cầu, còn ngược lại thì em gọi kiểu kia, thế nhé! :))
- Thứ 2: cảm ơn anh kuugia đã tổ chức cho chúng em bữa off đúng ngày mát trời, riệu vào - lời ra
- Thứ 3: tức là ngày mai đấy ạ, cả nhà chúng em có 16 đứa nhân viên, em bảo chúng nó mang hết những gì sắc và nhọn ra để mài từ hôm nay rồi ạ
Kính thư!
Thơm các cụ! :-*
Vô tư đi vụ này anh Kugia chủ trì và chủ chi mà... có vấn đề gì đâu

chipires

Xe máy
Vô tư đi vụ này anh Kugia chủ trì và chủ chi mà... có vấn đề gì đâu
Anh em gặp nhau tổng kết WC là vui rồi. Các cụ các mợ đặt nặng vấn đề tài chính thì không có "hàu" mà ăn bây giờ. :D cụ Kugia nhỉ. ;))

smalldonkey

Xe tăng
Anh em gặp nhau tổng kết WC là vui rồi. Các cụ các mợ đặt nặng vấn đề tài chính thì không có "hàu" mà ăn bây giờ. :D cụ Kugia nhỉ. ;))
Em không nghĩ cụ Kugia lại quan trọng việc đó đâu. Cụ ấy là phó chủ tịch mà..

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Cụ nào thua thì tự giác mang tiền đi nhé....! Kinh phí có hạn, vui là chín nhậu là phụ, say là chuyện của hội gà. Nhà thú y triệu đo có những con gì chết gần phân hủy hết thì cứ để dành lại nhé, mai giải quyết hết cho.

smalldonkey

Xe tăng
Cụ nào thua thì tự giác mang tiền đi nhé....! Kinh phí có hạn, vui là chín nhậu là phụ, say là chuyện của hội gà. Nhà thú y triệu đo có những con gì chết gần phân hủy hết thì cứ để dành lại nhé, mai giải quyết hết cho.
Thoai thế là mai lại phải bóp mồm bóp miệng roài... Anh Hải bánh ơi mai cho em đi nhờ nhé :x

honeyTVM

Xe máy
có e 2 bánh. mợ có nhờ ko?
:-"

chipires

Xe máy
Thoai thế là mai lại phải bóp mồm bóp miệng roài... Anh Hải bánh ơi mai cho em đi nhờ nhé :x
Ku cứ đổ đầy bình xăng cho anh (chi trả các chi phí phát sinh), thích đi đâu anh chở ku đi. Dừng xe anh xuống mở cửa đàng hoàng. =))

smalldonkey

Xe tăng
Ku cứ đổ đầy bình xăng cho anh (chi trả các chi phí phát sinh), thích đi đâu anh chở ku đi. Dừng xe anh xuống mở cửa đàng hoàng. =))
Thoai thế là mai mình phải đi bộ rồi... Nói như cụ thì khác nào nói k cho em đi nhờ... Cụ chở các mợ về tận Thanh Xuân mà có lấy xu nào đâu... Ước gì mình được như các mợ ấy... Hic

K-amaro

Xe buýt
Thoai thế là mai mình phải đi bộ rồi... Nói như cụ thì khác nào nói k cho em đi nhờ... Cụ chở các mợ về tận Thanh Xuân mà có lấy xu nào đâu... Ước gì mình được như các mợ ấy... Hic
Làm gì có "TEM" mà đòi ước :P

huyen_pt

Xe máy
Em thì khoảng ngày 7, 8/8 mới đi. Để nghỉ ngơi chút cụ ạ. Chuyến vừa rồi đi dài ngày mất sức quá. Ngày nào cũng làm việc 20 tiếng. :(
Theo ý kiến của em là cụ cứ chuyển hẳn vào trong đó, cuối tuần ra HN off là được

kiple

Xe tăng
Theo ý kiến của em là cụ cứ chuyển hẳn vào trong đó, cuối tuần ra HN off là được
Nhà êm xin mợ đi! Haibanh chứ có phải là Haicanh đâu mà ra với dô. Hai bánh còn để bên ngoài kìa!:)

CBR1000RRk7

Xe hơi
Cụ nên quyết định luôn Nick đi! Còn vụ chân cẳng em nghĩ cụ cứ đàng hoàng đi bằng tất cả các chân ( nếu có thể, em sợ chân nào đó của cụ hỏng he he ), còn nếu chân cẳng cụ ok cụ cứ đi thoải mái cho em.
Khiếp wá, mấy hôm bận chút việc không lướt web mà các kụ đã chém em thế lày roài.
Thế mới biết tình đoàn kết lúc có đường cũng như lúc có sữa của các kụ Gà nhà ta dư lào.
Điều đó càng củng cố lòng tin của em khi mua xe Forte là đúng, chơi với hội Gà lại càng đúng hơn, phải kô các kụ?
Một mình chống lại Mafia chẳng xong, thôi thì cái tên ấy các cụ cứ cho em la Hái Cau cho nó có phong kách teen cũng được.
Chiều nay em đề nghị các kụ nhà ta nên đi chung xe đến off, chứ mội kụ 1 chiếc thì chắc là tắc đường nhà bạn Thú Y mất, các kụ nhẩy?
Em ở Californi Bưởi, có kụ nào gần khu vực ấy em qua vớt luôn đi cho vui. Trước mắt là nhìn thấy ông Tôn Ngộ Không cùng đường nhưng khác quận với mình có nhu cầu quá giang cái đã.
Em thề, em hứa em đảm bảo đưa các kụ đi đến nơi về đến chốn, không rách rời, chắp vá, còn nguyên giá trị lĩnh thưởng với vợ cả ở nhà.
Dây thép của em: 0914351416

huyen_pt

Xe máy
Hiện có 4 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (4 lái chính và 0 lái phụ)

Tranh thủ giờ nghỉ trưa lướt OF có khác, các cụ nhà mềnh đông quá nhể

kenu97

Xe container
Em thề, em hứa em đảm bảo đưa các kụ đi đến nơi về đến chốn, không rách rời, chắp vá, còn nguyên giá trị lĩnh thưởng với vợ cả ở nhà.
Dây thép của em: 0914351416
ứ tin lắm. nghe đã thấy điêu rồi. =))
Chiều đi CBR đi rồi gặp em ở Bưởi- NKT nhé., e đú rim chiến với CBR xem thằng nào lượn nhanh hơn. Hnay ăn nhậu free em dự là sẽ đông mà sẽ uống nhiều lắm. Mà để xe ở nhà con Thú Y cẩn thận ko lại lùi xuống Tô lịch thì tỉnh rượu mất

saphia1115

Xe buýt
Ài ài hóng mãi mà chả thấy ai! Các kụ các mợ ngủ dậy chưa? Có kụ nào có nhu cầu ~o) thì a nô em nhá!
@Kụ Kíp: KỤ lên HN nhậu với em đi!

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng