[Funland] Phịch thủ là loài...

vb2hbt

Xe hơi
Dẫn đường chỉ lối cho Phịch thủ là " Xách ba lô lên và đi " . Sai từ đứa viết sách lẫn người phát hành nên giờ sinh ra một loại quái thai

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Chắc là phiên từ tiếng nổ máy xe cụ à :))
Em bít dồi, hoá ra là kiểu Công nông máy dọc :))
1 piston 1 cyliner :))
Loại này phình phịch.
Nếu bô dùng lâu bị lở loét thì phành phạnh điếng cả tai :))
Thời đại này phải chơi pháo dàn máy V6 mí êm được :)) kèm thêm phun xăng điện tử ná.
Và bu di cần được vệ sinh thường xuyên :))

Ai cũng 1 thời trẻ trâu.
Phượt cũng lành mạnh và ít nhiều có lợi ích - phịch thì em ko dc trải nghiệm vì thời trẻ trâu em chưa có xe máy.
Giáo dục, tuyên truyền tốt hơn lâu dần cũng sẽ hi vọng chuyển biến các cụ ạ.
Nhìn rộng hơn chúng ta đang sống trong môi trường ô nhiễm. Bọn phương tây qua ta nhào lộn xuống sông thối vớt rác, họ ko có cách nhìn dân ta nghiệt ngã như cụ chủ đâu.
Việc mỗi người có thể làm tốt hơn là giáo dục con em mình kỹ hơn là tuyệt lắm rồi.
Sống thoáng và lạc quan lên cụ chủ à.
Cụ ơi, phịch thủ làm mang tiếng các phượt thủ, tour thủ.

Boppi

Xe tải
Hồi xưa lúc phong hàm cho Đại tướng VNG, Bác Hồ nói "Đánh thắng Đại tá phong Đại tá; đánh thắng Thiếu tướng phong Thiếu tướng; thắng Trung tướng phong Trung tướng; thắng Đại tướng phong Đại tướng.". Giờ phịch thủ cũng nghĩ "thắng Tử thần phong Tử thần". Vậy tội gì không phấn đấu.
Bác so sánh thế e không được ổn lắm!

mizuyama77

Xe tăng
Hàng chục chiếc xe máy của nhóm phượt vượt ẩu suýt đâm trực diện vào ô tô đi ngược chiều khi đang đổ dốc Quy Hậu (Tân Lạc, Hòa Bình).

Phịch thủ là loài động vật sống di cư theo quần thể, nay đây mai đó, ưa những nơi có phong cảnh đẹp và khí hậu mát mẻ, tránh xa tầm mắt con người. Chúng di chuyển bằng nhiều phương tiện khác nhau nhưng chủ yếu là bằng xe máy, nhất là Ích xai tơ. Đó cũng là công cụ để các con đực mồi chài, dụ dỗ con cái đồng ý giao phối, xe càng đẹp thì tỉ lệ thành công càng cao, nếu con cái không đồng ý giao phối, con đực sẽ đe dọa bỏ con cái lại một mình ko cho đi xe cùng nữa. Được biết, phịch thủ là loài có lối sống hoang dâm, trụy lạc, ko hề có định nghĩa chung thủy, một con đực có thể giao phối cùng nhiều con cái và ngược lại. Ngoài ra, phịch thủ còn sở hữu ý thức như máu l, đi đến đâu xả rác tới đó...(còn nữa)...

Theo ước tính của các nhà động vật học, phịch thủ động dục quanh năm và sẵn sàng giao phối bất cứ lúc nào . Nếu như trót lọt và ko sử dụng các biện pháp hạn chế phát triển đàn thì hàng năm sẽ có hàng ngàn phịch thủ con ra đời. Chúng thường ngược về tam đảo để ghép đôi và xuôi dòng để sinh sản

Ngoài ra, loài phịch thủ có tâm lý rất ổn định. Loài này tuy sống cùng gia đình nhưng chả được cái tích sự máu *** gì, ngoài việc hưởng thụ tiêu phá, loài phịch thủ còn là gánh nặng cho gia đình. Loài phịch thủ tuy Hư đốn, xong, chúng là loài rất phát triển. Bằng cách lôi kéo nhiều đồng loại tham gia, mồi chài những tâm hồn thơ dại, chúng lừa vào vòng luẩn quẩn để gạ chịch với những câu triết lý rất hãm *** như: "đi cho hết một đời người", "hãy sống sao cho đáng tuổi trẻ"còn trẻ là còn đi" thế giời ngoài kia rộng lắm ai ơi" chúng thật sự là loài hết thuốc chữa_ nguồn copy
Lũ trẻ trâu chứ j đâu mà Phượt. Chạy đám đông phá làng phá xóm. Những lũ ntn đi đến đâu dân ghét đến đó. Làm ảnh hưởng những dân Phượt thực sự.

ngoc_phuong

Xe lăn
Đm.
Đi nghông nghênh. Nẹt pô.
Đường của bố mày.
Khú khú.
Choá.

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng ghét bọn này,

Ớt xanh

Xe điện
Em xưa chạy xe cũng vừa láo vừa ẩu và vừa ngu nữa, giờ đôi khi nghĩ lại thấy xấu hổ.

Ngợm

Xe hơi

anh kéo mo cau

Xe điện
Nay em cũng xe máy hà nội- nghệ an gặp nhiều pha em phải tấp hẳn vào nhà dân nhường cho các phịch thủ và mấy bác lái lụa đè làn vượt chồng. Phương châm của em là mình phủi sống khoẻ đã các bố làm éo gì làm, chết là thiệt

anh kéo mo cau

Xe điện
Một mình em:
Vui vì cảnh non nước mình thật đep
Buồn vì: ý thức của người dân ta thật xấu

J

emcobietdau

Xe container
Nay em cũng xe máy hà nội- nghệ an gặp nhiều pha em phải tấp hẳn vào nhà dân nhường cho các phịch thủ và mấy bác lái lụa đè làn vượt chồng. Phương châm của em là mình phủi sống khoẻ đã các bố làm éo gì làm, chết là thiệt

Cụ kể rõ xem Cụ đi hết bao nhiêu lâu thế ạ.

Nể Cụ thật.

Phải tầm gần 400km chứ ko ít.

Cụ cho ít hình lên cho vui.

Ha Cong Anh

Xe điện
Hàng chục chiếc xe máy của nhóm phượt vượt ẩu suýt đâm trực diện vào ô tô đi ngược chiều khi đang đổ dốc Quy Hậu (Tân Lạc, Hòa Bình).

Phịch thủ là loài động vật sống di cư theo quần thể, nay đây mai đó, ưa những nơi có phong cảnh đẹp và khí hậu mát mẻ, tránh xa tầm mắt con người. Chúng di chuyển bằng nhiều phương tiện khác nhau nhưng chủ yếu là bằng xe máy, nhất là Ích xai tơ. Đó cũng là công cụ để các con đực mồi chài, dụ dỗ con cái đồng ý giao phối, xe càng đẹp thì tỉ lệ thành công càng cao, nếu con cái không đồng ý giao phối, con đực sẽ đe dọa bỏ con cái lại một mình ko cho đi xe cùng nữa. Được biết, phịch thủ là loài có lối sống hoang dâm, trụy lạc, ko hề có định nghĩa chung thủy, một con đực có thể giao phối cùng nhiều con cái và ngược lại. Ngoài ra, phịch thủ còn sở hữu ý thức như máu l, đi đến đâu xả rác tới đó...(còn nữa)...

Theo ước tính của các nhà động vật học, phịch thủ động dục quanh năm và sẵn sàng giao phối bất cứ lúc nào . Nếu như trót lọt và ko sử dụng các biện pháp hạn chế phát triển đàn thì hàng năm sẽ có hàng ngàn phịch thủ con ra đời. Chúng thường ngược về tam đảo để ghép đôi và xuôi dòng để sinh sản

Ngoài ra, loài phịch thủ có tâm lý rất ổn định. Loài này tuy sống cùng gia đình nhưng chả được cái tích sự máu *** gì, ngoài việc hưởng thụ tiêu phá, loài phịch thủ còn là gánh nặng cho gia đình. Loài phịch thủ tuy Hư đốn, xong, chúng là loài rất phát triển. Bằng cách lôi kéo nhiều đồng loại tham gia, mồi chài những tâm hồn thơ dại, chúng lừa vào vòng luẩn quẩn để gạ chịch với những câu triết lý rất hãm *** như: "đi cho hết một đời người", "hãy sống sao cho đáng tuổi trẻ"còn trẻ là còn đi" thế giời ngoài kia rộng lắm ai ơi" chúng thật sự là loài hết thuốc chữa_ nguồn copy
Đa phần là loại hình người, óc lợn, tim chó và phịch nhau như gà.

anh kéo mo cau

Xe điện
Cụ kể rõ xem Cụ đi hết bao nhiêu lâu thế ạ.

Nể Cụ thật.

Phải tầm gần 400km chứ ko ít.

Cụ cho ít hình lên cho vui.
Em lười chụp nên có vài cái ở #34 ạ
Cụ thể 10h30 em xuất phát sài đồng long biên về đến nhà 19h05.
Lộ trình: sài đồng - chúc sơn - chợ bến - cúc phương - cẩm thủy - ngọc lặc - thọ sơn - thường xuân - như xuân - nghĩa đàn - tân kỳ - anh sơn
Tại em đang trốn việc rảnh rỗi mà hơi ngán xe khách ngày lễ nên 29/4 em đi ra cưới cu bạn 1/5 em về

pham minh

Xe container

Matizcoi

Xe cút kít
Đ éo hiểu mài mông trên iên uây Tàu ngày 8 tiếng thì cảm giác chịch còn ko nhỉ :(

No Fear

Xe điện
Em cũng thích đi nhưng các bạn này thiếu kinh nghiệm lái xe và ý thức an toàn.