Phía sau tay lái là sự sống

GAT

Xe điện
xin chia buồn với gia đình cụ !

khangtit

Xe đạp
Khổ thân cháu bé, thương em gái bác quá.

Mong cho em rể bác sớm siêu thoát.

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Thưa các cụ. Việc hậu sự của em rể tôi đã xong. Tối qua, vợ chồng tôi đã rón rén lái xe lên HN, dè dặt đỗ vào trong bãi và nem nép vỉa hè về nhà. Chân thành cảm ơn các cụ đã thăm hỏi, chia buồn và động viên. Qua đây mới thấy những lúc bối rối, sự chia sẻ của các cụ gần xa thật đáng quý. Dường như, điều này cũng chỉ có ở các diễn đàn uy tín như OF. Post Entry này lên, cũng muốn nhắc nhở mình và tìm sự chia sẻ của những người đang, sẽ cầm vô lăng: Hãy lái xe an toàn.

Một lần nữa, xin cảm ơn các cụ và mong rằng OF nói chung, quán cà phê chúng ta nói riêng là nơi thổ lộ, chia sẻ mọi chuyện vui buồn, để các thành viên thêm gắn bó với nhau nhiều hơn nữa. Trân trọng!

tuanzs

Xe container
Xin chia buồn với gia đình cụ
Em hiểu rất rõ mất mát là ntn khi Ông cụ thân sinh em cũng bị TNGT mất khi em mới 14t

blackcarens

Xe buýt
chia buồn với gia đình cụ. Nhà em mỗi lần cầm lái đều tự nghĩ nếu mình xảy tay thì cùng lắm cái xe của mình nó bẹp, nhưng đối với các bác đi bên cạnh có khi là cả cuộc đời, thế nên rón rén lắm ợ. Mong rằng các bác mỗi lần trước khi đề máy đều nghĩ đến những hậu quả mà mình có thể gây ra. Nếu run tay thì đừng đề máy!