[Funland] Phế bỏ võ công cá nhân kém, nhường chỗ cho nhân tố mới !

huynguyen1102

Xe máy
đọc mãi mới ra code chủ thớt, âu cũng do giải này lực lượng bên mình phong độ không phải ở điểm rơi tốt, giải trong nước nghỉ nên cũng chả biết phong độ cầu thủ mới như nào mà thay

papa2nhoc

Xe tải
Em vote đuổi cổ hai ông... bình luận viên VTV. Bình luận một chiều vô cùng cực đoan, nổ om sòm, phịa đặt... Đôi khi em đang cổ vũ mà tự dưng muốn VN thua mẹ nó một trái đi cho hai ông thần nói phét này ngượng mồm.
Em giống cụ ở điểm này. Nhưng cụ hơn em là dám nói còn em éo dám nói. Híc...

Ô tô điên

Xe tăng
Thớt này của cụ chủ là đang thảo luận Thanh lý môn hộ cụ ạ, ko có cay cú do thua Thái ở đây
Kể ra thì mình kịch tầm rồi, muốn hơn nữa thì cần phải có nhân tố nổi trội hơn, cứ như lứa này đá nản thật mà cụ
Lứa này 2 năm trước thành tích tốt mà cụ, đợt này xuống phong độ và có dấu hiệu trượt dốc ở một số vị trí.
Như XT VT là em ủng hộ loại thay cho 1 bạn lứa u21 vào để học hỏi kinh nghiệm thi đấu QT.
Như hồ thanh minh thay vt được

Halinh07

Xe tăng
Vấn đề là làm gì có nhân tố nào tốt hơn. BHL cũng tìm chán rồi. Chừng nào có tỷ phú VN sở hũu clb BĐ Anh như Thái Lan và cho 1 số tài năng ăn tập bên đó mới hy vọng nhé

Entropy

Xe tăng
Các cầu thủ tuyển HAGL phế hết luôn, cụ Park bí nhân sự rồi. Ngoài Q Hải Và H Đức vẫn giữ đc phong độ ra còn lại hàng công phế thật sự.

xe thủng lốp

Xe container
Đức trinh cần cù bù thông minh còn thấy có tiềm năng phát triển, cuối trận thấy toàn bóng dài biết ông park cũng hết chiêu, mấy ông HAGL yếu quá bóng đá hiện đại phải toàn máy chạy mới đúng chứ

papa2nhoc

Xe tải
Các ông xem bóng mà chỉ biết chỉ trích đội nhà. Không hiểu là thái nó có người đá ở jp rồi. Mình toàn đá ở giải trong nước, sang thái đá còn không trụ được. Clb thái nó đá c1 châu á ầm ầm, clb mình còn sợ vì không đủ tiền mua vé máy bay. Thái đẳng cấp nó hơn hẳn, chỉ có mấy ông ảo tưởng sức mạnh đặt kỳ vọng rồi khi thua mới cay cú.
Cụ nói nghe tức bỏ xừ ra ấy....Chán!
Tiếc là cụ lại nói đúng như em nghĩ!
...

lodudu

Xe điện
bỏ hết, may ra giữ lại QH thôi

Hieumos

Xe container
Lứa này 2 năm trước thành tích tốt mà cụ, đợt này xuống phong độ và có dấu hiệu trượt dốc ở một số vị trí.
Như XT VT là em ủng hộ loại thay cho 1 bạn lứa u21 vào để học hỏi kinh nghiệm thi đấu QT.
Giật mình khi nhìn lại phong độ của Văn Toàn. Từ lúc ông Park nắm quyền, đã 18 trận chính thức khoác áo tuyển nhưng Văn Toàn đem lại số 0 tròn trĩnh. Một tiền đạo đá 18 trận (cả chính lẫn dự bị) 0 bàn thắng, 0 đường kiến tạo.... và vẫn lên tuyển đều với lý do "hợp"

FUN PLUS

Xe buýt
Bổ xung ngay mấy thằng blv trên tivi vào. Nghe bno nói thì như mỗi Vn biết đá bóng. Nào là ai cũng xuất sắc. Hlv thì đại tài. ....

Nokfev

Xe cút kít
Trương Định phố , Hoàng Mai quận , Hà Nội tỉnh ...
Website
www.nhattao.com
Không phải xuống phong độ mà là bị bắt bài cụ ạ. Nó nhìn anh thi đấu cả năm trời, mấy chục trận nên từ cái cách anh giơ tay, anh nghiêng người nó biết luôn anh định làm gì rồi còn đâu. Muốn không bị bắt bài anh phải có thể lực, tốc độ hoặc kỹ thuật vượt trội để nó đoán ra ý đồ của anh cũng không thể ngăn cản nổi.
Trên hàng công của mình đạt yêu cầu về kĩ thuật thì cả đội may ra còn QH, đạt yêu cầu về tốc độ thì có VT là tạm ổn, đạt cả 3 yếu tố thì chưa thấy ai. À có ĐVH tạm ổn cả 3 yếu tố này mà đang đá trong bệnh viện mất rồi :((

f1_hn

Xe container
Nói đi rồi nói lại thì năm ngay giải quốc nội ko thi đấu nên rất khó để ông Park bổ sung nhân tố mới...chưa kể lối đá của CLB và đội tuyển ko giống nhau nên gọi người mới lên thì chắc còn chán nữa.

BacQuePhuong

Xe tải
muốn đội tuyển QG mạnh thì phải có giải Vleague mạnh, các cụ thấy cái giải nó cứ dặt dẹo thế thì lấy đâu ra nền tảng cho tuyển

hoasuu88

Xe tăng

xe mất phanh

Xe container
xin lỗi chứ ct bđ VN e chỉ biết mỗi đội ý :D.
nên để họ đá trên tuyển đến tuổi về hiu luôn cho tiện theo dõi cụ ạ ;))

pooka

Xe container
Không phải xuống phong độ mà là bị bắt bài cụ ạ. Nó nhìn anh thi đấu cả năm trời, mấy chục trận nên từ cái cách anh giơ tay, anh nghiêng người nó biết luôn anh định làm gì rồi còn đâu. Muốn không bị bắt bài anh phải có thể lực, tốc độ hoặc kỹ thuật vượt trội để nó đoán ra ý đồ của anh cũng không thể ngăn cản nổi.
Trên hàng công của mình đạt yêu cầu về kĩ thuật thì cả đội may ra còn QH, đạt yêu cầu về tốc độ thì có VT là tạm ổn, đạt cả 3 yếu tố thì chưa thấy ai. À có ĐVH tạm ổn cả 3 yếu tố này mà đang đá trong bệnh viện mất rồi :((
Đúng là bị bắt bài kèm theo thiếu may mắn nữa
Trận lượt về Tấn Tài và Quang Hải có mấy cơ hội đều tương ra ngoài cầu môn chứ có sút trúng vào cầu môn đâu. Quả tạt từ cánh trái vào thì Quang Hải lại thuận chân trái nên sút khó chỉnh bóng theo ý mình, lúc ấy mà là cầu thủ thuận chân phải thì có thể đã khác. Tấn Tài thì đánh đầu lúc không hề bị tì đè mà vẫn trượt ra ngoài. Vẫn có cái gì đó kỵ giơ với Thái.