[Funland] Phát hiện mất một bên tinh hoàn khi có bạn gái

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
Bàn tay vàng là đây chứ đâu. Hay quá tay lên cmn mất cổ rồi hả các cụ :))

RAVA

Xe ba gác
-Cô bạn này khả năng là dân chuyên nghiệp hoặc có ng nhà hay “ng quen” đã từng bị dính cái món này rồi nên mới biết, chứ bt thì chỉ có bố mẹ hoặc bs chuyên khoa mới biết đc thôi? :D

Cao_Xanh

Xe tăng
Thông thường bạn gái chỉ sờ chim, cầm chim chứ đoạn cà thì ít động đến lắm. Quả là cô gái tinh tế, nhanh tay cưới thôi. Cảm giác này mà oánh cổ chứng, bóng lô thì nó là đỉnh của chóp
;))
Liệu có phải bạn trẻ (bị ẩn tinh hoàn) đang tập lái lấy bằng phi công và 'máy bay' (hơn tuổi/giàu trải nghiệm thực tế...) có kinh nghiệm...?!:-/

-Cô bạn này khả năng là dân chuyên nghiệp hoặc có ng nhà hay “ng quen” đã từng bị dính cái món này rồi nên mới biết, chứ bt thì chỉ có bố mẹ hoặc bs chuyên khoa mới biết đc thôi? :D

phuongmit

Xe cút kít
Liệu có phải bạn trẻ (bị ẩn tinh hoàn) đang tập lái lấy bằng phi công và 'máy bay' (hơn tuổi/giàu trải nghiệm thục tế...) có kinh nghiệm...?!:-/
Giả thuyết này của cụ thuyết phục nhất :)) máy bay bj rồi đá xuống cà thấy thiếu thiếu k như bộ ấm chén khác nên phát hiện chứ sờ thì cũng khó phát hiện =))

beomap2

Xe container
Phải nói em người yêu này rất có kinh nghiệm mà biết người đàn ông phải có hai hòn,
Phải em không có kinh nghiệm thì vẫn coi là bình thường kể dả có 3 hòn. May thế, phúc to.
Có 3 hòn thì cụ bán bớt đi cho ông trong bài báo, lãi 1 hòn

ocean08

Xe điện

butchikim

Xe ba gác
Nếu bị "ẩn tinh" thì vẫn có khả năng sinh con nhưng chất lương tinh trùng (đứa bé sinh ra) có the633 không hoàn hảo vì lương tinh trùng sinh ra (được sản xuất) không ở mức tối đa do một inh hoàn bị ẩn và sống trong môi trường nhiệt độ cao (36,5°C - 37,1°C ) thay vì khi nằm đúng chỗ (bìu) sẽ sống trong môi trường nhiệt độ "lý tưởng" (thấp hơn 1°C so với 36,5°C - 37,1°C) . :D

Vì nhiệt độ thấp hơn 1°C so với nhiệt độ cơ thể (36,5°C - 37,1°C) là nhiệt độ tốt nhất để "sinh tinh". Bìu "thòng" hay "bi" không bị ép chặt vào cơ thể mới giúp cho việc sản xuất đạt Optimum! =D>

Còn chuyện cô bạn gái kiêm hay có cái "chức năng bác sĩ nam khoa" phát hiện ra việc "thiếu hụt" này, theo em thì có nhiều lý do!
Các lý do này các bác đã nói rồi, nhưng em xin bổ sung là có thể vì cô không sướng miệng (lưỡi) khi đá lưỡi trên "sân bóng mà chỉ có một banh" so với lúc cô đá ở "sân khác"! :P
Còm rất hàn lâm ;))

Thông thường bạn gái chỉ sờ chim, cầm chim chứ đoạn cà thì ít động đến lắm. Quả là cô gái tinh tế, nhanh tay cưới thôi. Cảm giác này mà oánh cổ chứng, bóng lô thì nó là đỉnh của chóp ;))
Chắc cụ quên và có thể chưa bị bạn gái hay gấu tức nó oánh trộm bao giờ à. Phía ấy có pha bóp d ái truyền miệng hiểm lắm đấy =))

Chỉnh sửa cuối:

Kuu

Xe lăn
Có bạn gái sớm có lợi thật ạh...
Phát hiện mất một bên tinh hoàn khi có bạn gái
Sau khi đi khám theo lời khuyên của bạn gái, nam thanh niên được chỉ định phẫu thuật khẩn cấp để hạn chế những nguy cơ biến chứng.
Nam thanh niên 21 tuổi, trú tại Khoái Châu, Hưng Yên, được phát hiện khi đến khám ở khoa Nam học và Y học Giới tính, Bệnh viện Đại học Y Hà Nội. Tại đây, các bác sĩ chẩn đoán bệnh nhân bị ẩn tinh hoàn bên trái (lúc này nằm trong ổ bụng) và chỉ định mổ can thiệp hạ tinh hoàn xuống bìu.
Trước đó, gia đình bệnh nhân đã biết nam thanh niên này không có tinh hoàn bên trái từ nhỏ nhưng không điều trị do chủ quan. Tới gần đây, bệnh nhân được bạn gái phát hiện và động viên đi khám.
nam thanh nien an tinh hoan anh 1
Nam thanh niên được bác sĩ thăm khám sau ca phẫu thuật nội soi. Ảnh: BVCC.
Sau 40 phút mổ nội soi, tinh hoàn trái của bệnh nhân trở lại bìu thuận lợi. Sau mổ một ngày, bệnh nhân sức khỏe ổn định và được ra viện.

Thạc sĩ, bác sĩ Trần Văn Kiên, khoa Nam học và Y học Giới tính, cho hay ẩn tinh hoàn là bất thường bẩm sinh khá phổ biến, chiếm tỷ lệ khoảng 3-5% trẻ nam.
Bệnh nhân ẩn tinh hoàn không được phát hiện và điều trị sớm có thể gặp nhiều biến chứng như nguy cơ ung thư tinh hoàn tăng 10 lần, teo nhỏ tinh hoàn, ảnh hưởng sức khỏe sinh sản, nguy cơ xoắn tinh hoàn cao, hoại tử tinh hoàn...
Do đó, các chuyên gia khuyến cáo gia đình khi phát hiện trẻ bị ẩn tinh hoàn nên cho phẫu thuật sớm (khoảng 6-18 tháng tuổi). Ngoài ra, phụ huynh nên thường xuyên kiểm tra bộ phận sinh dục của trẻ để sớm phát hiện dấu hiệu bất thường, đưa tới cơ sở y tế uy tín, qua đó có phương pháp xử lý phù hợp.
Cậu này mặc áo sơmi giống hệt em...
Hiccc, giật cửa mình...:|

lạc lối

Xe điện
đứa em bạn gái em hôm đưa qua em khám còn rụng gần hết trứng mới king

Kuu

Xe lăn
Nếu bị "ẩn tinh" thì vẫn có khả năng sinh con nhưng chất lương tinh trùng (đứa bé sinh ra) có the633 không hoàn hảo vì lương tinh trùng sinh ra (được sản xuất) không ở mức tối đa do một inh hoàn bị ẩn và sống trong môi trường nhiệt độ cao (36,5°C - 37,1°C ) thay vì khi nằm đúng chỗ (bìu) sẽ sống trong môi trường nhiệt độ "lý tưởng" (thấp hơn 1°C so với 36,5°C - 37,1°C) . :D

Vì nhiệt độ thấp hơn 1°C so với nhiệt độ cơ thể (36,5°C - 37,1°C) là nhiệt độ tốt nhất để "sinh tinh". Bìu "thòng" hay "bi" không bị ép chặt vào cơ thể mới giúp cho việc sản xuất đạt Optimum! =D>

Còn chuyện cô bạn gái kiêm hay có cái "chức năng bác sĩ nam khoa" phát hiện ra việc "thiếu hụt" này, theo em thì có nhiều lý do!
Các lý do này các bác đã nói rồi, nhưng em xin bổ sung là có thể vì cô không sướng miệng (lưỡi) khi đá lưỡi trên "sân bóng mà chỉ có một banh" so với lúc cô đá ở "sân khác"! :P
Tức là ca này có thể đối mặt với 2 vấn đề tiêu cực (có thể thôi nhé):
- Khó thụ thai vì lượng nòng nọc ít, không đủ đồng đội hỗ trợ dìu dắt nhau đến đích...
- Chất lượng nòng nọc không đạt như bình thường vì 1 quả bị ủ trong nhiệt độ cao hơn bình thường. Điều này dẫn đến nguy cơ thai đc thụ cũng không bình thường.

Có phải vậy ko ợh:D