[Funland] Phát hiện bạn gái học thuê, thi thuê

Minx

Xe hơi
mịa trước em đi làm rồi em còn đi học hộ suốt, có lần đi học hộ thằng em ruột 1 lần, hôm đấy vào lớp muộn, lại mặc bộ áo gió đỏ, bị bà giáo ấy gọi đứng dậy hỏi tên, xưng tên thằng em xong bà cho vào lớp, xong cứ hỏi câu nào cả lớp ko trả lời bà ấy lại gọi em lên trả lời, đến nhục
buổi sau lại phải đi học hộ nó bì bà ấy nhớ mặt em, vào lớp em chui xuống cuối rồi mà bà ấy hỏi luôn "cậu Hiếu đến trưa" (tên ku em em), thế là cả môn đấy em phải đi học, đi thi cho nó, đến hôm thi bà ấy còn xuống chỗ em xem làm bài đc ko? thành ra quen cả lớp thằng em hi222
lần khác đi thi hộ ông anh cùng cơ quan, vào lớp gặp ngay mấy thằng bạn, nó oang oang trước lớp "mày đi thi hộ thằng nào đây", xong đến lúc phát đề thì thêm 1 bà giao nữa vào lớp, nhục quá lại gặp bà giáo cũ kia, chắc bà ấy biết, nên bà ấy lảng đi, bà ấy bỏ ra ngoài, em thì vội vội làm cho có bài rồi nộp trước lượn về luôn, nhục quá
nói chung thi hộ và học hộ giờ nó là 1 nghề kiếm tiền rồi, như bọn em công chức, ko học ko được, mà học thì nói thật thời gian éo đâu mà học, trước em đi học VB2 ngồi quán nước nhiều hơn trong lớp, thi chỉ tiền, học hành éo gì nữa, nhưng xã hội mình nó thế, éo có bằng éo được
Kiểu dạy ở VN mình thì ngồi quán nước có khi còn nạp được nhiều kiến thức, kỹ năng làm việc hơn chúi đầu vào sách vở trên lớp cụ nhể

phongc2

Xe tải
Hỏi bạn cụ chủ: Trong nghị quyết viết học thuê, thi thuê là vi phạm đạo đức nghiêm trọng à?
Đấy là vi phạm pháp luật chứ vi phạm đạo đức cái mịa gì, bỏ là đúng!
Bố tổ sư anh nông dân chăn rau, chén con nhà người ta chán chê giờ kiếm chuyện đi cày ruộng khác, nông dân mất chất!

tuanrussia

Xe tăng
Bình thường em ngày xưa cũng học thuê. Thi thuê. Vì hầu như lớp kiểu này là văn bằng 2 hoặc bổ túc .... Vào ít người thân quen nhau. Mục đích học cũng là để có bằng chứ kiến thức đếch cần. :)) . Em chửa có gấu. Nếu muốn ngãng ra thì để gấu đó cho em nhé vì là đồng nghiệp nên cũng đồng cảm, nên chắc cũng xxx hợp ạ.:P

vneseman

Xe lăn
Như câu chuyện thì chú kia ế là phải rồi, mà như thế còn ế bền vững ấy chứ :D

Xe gòng

Xe điện
éo mẹ, chịch chán éo thích thì nói mẹ nó ra, cứ lí do lí trấu vãi!!! Nghề đó vẫn còn hơn là bán cái lỗ