[Funland] Phát hiện bạn gái học thuê, thi thuê

telen

Xe máy
Thằng bạn làm nn hôm qua đi uống cà phê kể: nó kém khoản tán gái nên nhờ người thân giới thiệu 1 em để làm quen, em này ở dưới tỉnh lên vừa học vừa làm, mới đầu cả 2 đều chịu, sau khoảng 3 tháng nó phát hiện em này học thuê, thi thuê dùm người khác để lấy tiền, bây giờ nó muỗn ngãng em này ra

Em hỏi vì nó học thuê thi thuê nên mày ko muốn quen nó nữa ah, nó bảo: học thuê, thi thuê là vi phạm nghiêm trọng đạo đức, mỗi lần vào lớp cứ lén lén, lút lút, giống như ăn trộm sợ phát hiện, sao ko kiếm việc gì đó đoàng hoàng để làm thêm

Em bảo hay mày nói thẳng với nó, nếu ko nhận ra lỗi thì next

American Dream

[Tịch thu bằng lái]
Cháu bảo với bạn cháu là cho người yêu vào ngành là xong thôi.

nvh_hn

Xe container
Hỏi ông bạn cụ vào NN bằng đường nào.

tunglkd.k51

Xe buýt
Châu thấy hơi nhạt. Cháu đi ra

bantaitulai

Xe tăng
chăc bạn cụ cung phải đến 20 tuổi rồi ấy nhỉ

Horus

Xe tải
Học thuê thi thuê đúng là không tốt rồi nhưng còn hơn khối em "cho thuê lỗ"

Minx

Xe hơi
Thằng bạn làm nn hôm qua đi uống cà phê kể: nó kém khoản tán gái nên nhờ người thân giới thiệu 1 em để làm quen, em này ở dưới tỉnh lên vừa học vừa làm, mới đầu cả 2 đều chịu, sau khoảng 3 tháng nó phát hiện em này học thuê, thi thuê dùm người khác để lấy tiền, bây giờ nó muỗn ngãng em này ra

Em hỏi vì nó học thuê thi thuê nên mày ko muốn quen nó nữa ah, nó bảo: học thuê, thi thuê là vi phạm nghiêm trọng đạo đức, mỗi lần vào lớp cứ lén lén, lút lút, giống như ăn trộm sợ phát hiện, sao ko kiếm việc gì đó đoàng hoàng để làm thêm

Hồi SV em cũng đi học hộ bạn mấy buổi. Em hiên ngang vào học đàng hoàng không việc gì phải lén lút. Bị túm thì đứa nhờ bị đuổi thì kệ nó. Đi học thuê vừa kiếm được xiền vừa được thêm kiến thức càng tốt chứ sao. Cái đứa thuê học kia nó bận việc gì đó mới đi thuê chứ, không thuê đứa này nó thuê đứa khác, lỗi từ nhà trường không quản lý được việc đó, đứa đi học thuê có lỗi ít thôi

telen

Xe máy
Học thuê thi thuê đúng là không tốt rồi nhưng còn hơn khối em "cho thuê lỗ"
bạn em nó bảo, hành vi vào lớp lén lút như ăn trộm, nó mô tả như thế em thấy cũng có lý

telen

Xe máy
Hồi SV em cũng đi học hộ bạn mấy buổi. Em hiên ngang vào học đàng hoàng không việc gì phải lén lút. Bị túm thì đứa nhờ bị đuổi chứ không ảnh hưởng đến người học hộ. Đi học thuê vừa kiếm được xiền vừa được thêm kiến thức càng tốt chứ sao. Cái đứa thuê học kia nó bận việc gì đó mới đi thuê chứ, không thuê đứa này nó thuê đứa khác, lỗi từ nhà trường không quản lý được việc đó, đứa đi học thuê không có lỗi
bị bắt thì đuổi cả hai, em thấy ra ngoài chạy grab nó còn đường hoàng hơn

thanhgamo

Xe container
Thế là chúng ta có thêm 1 ông ngáo chuyên thớt nhảm nữa rồi.

Horus

Xe tải
bạn em nó bảo, hành vi vào lớp lén lút như ăn trộm, nó mô tả như thế em thấy cũng có lý
Cụ bảo bạn cụ lăn tăn thế thì té đi, không cứ cố đấm ăn xôi mai kia lấy về lúc bình thường chả sao, lúc giận dỗi nhau lại mang đạo đức ra chỉ trích nhau khó sống lắm

Minx

Xe hơi
bị bắt thì đuổi cả hai, em thấy ra ngoài chạy grab nó còn đường hoàng hơn
Thi hộ mới làm chặt cụ ạ. Ý em là thi vào ĐH í, bạn anh trai em bị đuổi học vì thi hộ nên em biết còn việc học hộ hầu như các thầy cô biết nhưng bỏ qua. Thầy cô nào cứng thì đuổi ra không cho học hộ buổi đó thôi chứ không đuổi học

Trang điểm Tử thi

Xe container

Chỉ sợ làm bồ thuê vợ thuê thôi, học thuê và thi thuê chứng tỏ kiến thức giỏi và có lòng bao dung, giúp đỡ người khác :-j

telen

Xe máy
Cụ bảo bạn cụ lăn tăn thế thì té đi, không cứ cố đấm ăn xôi mai kia lấy về lúc bình thường chả sao, lúc giận dỗi nhau lại mang đạo đức ra chỉ trích nhau khó sống lắm
uh, cái đó nó in trong đầu, mai mốt lại chí chóe, trì triết nhau

atoxet

Xe tăng
Đọc thớt này em thấy hối hận và xấu hổ vì ngày xưa em cũng đi học hộ ông anh mấy buổi, và làm bài thi ném vào cho mấy cụ thi tại chức.
Em cần làm gì để chuộc lỗi bây giờ các cụ? Thằng lương tâm nó đang cắn xé em đau quá.

chipzing

Xe tải
Học thê thi thuê chưa phải là xấu, cháu cug từng học thuê thi thuê lâu năm, lấy tiền ăn học, giờ thì bỏ nghề rùi, vẫn ổn định bt nhé