Phát hành logo OTOFUN để gây quỹ từ thiện xây trường OF, có nên chăng?

Nếu OF phát hành logo gây quỹ từ thiện, cụ/mợ có ủng hộ không?

• Tổng bình chọn
    1,080
  • Thời gian đóng: .
Trạng thái
Thớt đang đóng

Bóng ma

Xe buýt
Website
ditru.com.vn
Gửi cụ GiaoThong,

Bên nhà cháu sẵn lòng ủng hộ độ (hoặc thiết kế, sản xuất) logo limited bằng đồng mạ vàng để bán hoặc đấu giá ủng hộ chương trình. Có thể đánh số bản limited để tăng thêm giá trị logo cũng như ghi nhận ủng hộ tích cực của thành viên đã mua/đấu giá.

Mong nhận được ý kiến của cụ.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em đăng ký 20 cái dùng dần ạ .
Em giống bác này cụ GiaoThong nhé
EM là em ủng hộ vụ này :D Nhà em đăng ký nhiều nhiều để còn dán cho các anh em chưa có.Lúc nào có cụ cứ cho em vài chục cái để ủng hộ chương trình và phục vụ các anh em khác ạ.
Các cụ, mợ KDCN có gian hàng trên OF ủng hộ thế này thì quý hóa quá. Logo OF làm marketing vừa có ý nghĩa vừa là chất kết dính với thành viên OF.:-bd

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Gửi cụ GiaoThong,

Bên nhà cháu sẵn lòng ủng hộ độ (hoặc thiết kế, sản xuất) logo limited bằng đồng mạ vàng để bán hoặc đấu giá ủng hộ chương trình. Có thể đánh số bản limited để tăng thêm giá trị logo cũng như ghi nhận ủng hộ tích cực của thành viên đã mua/đấu giá.

Mong nhận được ý kiến của cụ.
Thế thì quý hóa quá, em đang dự kiến làm logo kích thước khoảng A5 bằng đồng (mạ vàng thì càng đẹp và sang miễn là chi phí không quá cao) trên đó có khắc thông tin về chương trình Pa Ủ 2013, có biển số OF và nick OF của thành viên trúng giải. Biển này làm độc bản mỗi năm chỉ 1 biển.

Cụ phác thảo giúp em cái maquette được không? Em dự định để biển này luôn sáng đẹp thì đưa vào khung kính để treo hoặc để trên bàn làm lưu niệm.

ufo7200

Xe hơi
Triển luôn thôi ạ :D em đăng kí 1 cặp nhé!

Lonmuongbi

Xe tăng
E cũng xin đăng kí 2 chiếc ạ

Sâu Chít

Xe buýt
Pa Ủ đa phần là người dân tộc Hà Nhì, có cả người mà xưa nay ở huyện bọn em quen mồm gọi là Khò Sung (hay còn gọi là dân tộc Lá Vàng). Bà con nghèo lắm, trước kia cuốc bộ hơn 50km về huyện mua thực phẩm, mắm muối. Sau này đường xá đi lại tốt hơn thì mua ở Ka Lăng, Pắc Ma đều có rồi.

:( em nhớ quãng những năm 1996, 1997, bà con ở Pa Ủ về huyện, bọn trẻ ngồi trong sọt được mẹ/bố gùi về, đen nhem nhẻm, và hầu như không mặc quần. Ai cũng cầm theo vài vỏ chai bia tàu để mua Dầu hỏa về thắp. Giờ em quay lại đấy, chắc hẳn gặp lại những người lớn tuổi, em sẽ nhận ra. Chương trình này của các cụ hay quá, nếu các cụ cần thêm thông tin gì, hoặc em giúp được gì, em sẵn sàng!

Bọn trẻ Hà Nhì ở Pa Ủ giờ vẫn thế này :(, em vừa vào Facebook của cậu bạn đang thi công đường dân sinh gần Pa Ủ chụp.

Chỉnh sửa cuối:

DCD76

Xe đạp
Cá nhân em nhiệt tình ủng hộ chương trình, xin đăng ký 2 cái.
Góp ý thì cũng như nhiều cụ đã nêu. Chỉ thêm chút:
- logo nhựa dẻo thì nên nghiên cứu làm sao để có thể dán được ở mặt trong kính xe (an toàn hơn - mất hoặc hỏng tiếc lắm).
- logo limited thì nghiên cứu sao để có thể đặt trên tap-lo một cách chắc chắn và đẹp (cho tự hào và ... oách).
- Kinh phí thì em nghĩ trong tầm dưới 150k/chiếc thì cũng rất nhiều (rất rất nhiều cụ có lòng thiện nguyện) đều OK, nếu như chất lượng và một vài yêu cầu chung được đáp ứng.

ninhkent

Xe tăng
Đến bây giờ mới làm, việc này nên từ lâu rồi ạ, nhưng chưa quá muộn. Tiến hành sớm thôi cụ ạ. E đăng ký liền :D. E 2 cái nhóe

Picnic

Xe tải
Nhiều cụ có ý kiến, em xin phép trả lời một số trường hợp.

Trong chương trình này sẽ chuyển phát logo về địa chỉ của cụ nếu cụ không ở HN (trong VN thôi cụ nhé, nước ngoài thì bọn em chịu rồi)

Cụ dán vào xe máy được mà, trước đây em toàn dán ở đầu xe để tìm xe cho nhanh và dễ nhận ra đồng đội ngoài đường.
...Cụ nào ở tỉnh xa không nhận trực tiếp được thì sẽ gửi bưu điện.
Em ở cái xứ chẳng ai có logo và kô ai biết otofun nhưng cũng xin đặt 2 cái. Kụ msg cho em giá bao gồm tiền gửi sang Pháp ạ, em chuyển khoản cho kụ và địa chỉ nhà em.

ndb_s

Xe tải
e cũng xin đặt 4 cái để ủng hộ ạ
bao h có tki các cụ ới giúp e nka
0963561686

ltgbau

Xe tăng
Hay quá, đúng lúc cái logo em xin của mợ Me3G dán được hơn 1 năm đang bong dần, em ủng hộ >=1 cái ạ >:D<

longlanh1510

Xe tải
Iem cũng làm 2 pát... cho ló máu!!

tay lai lua

Xe đạp
Cho em ủng hộ nhiều cái nhé. Em đang lên danh sách bao gồm em trai, em gái, bạn bè và mấy đồng chí bạn học, bạn cùng cơ quan. Em cũng đang tính luôn mấy chiếc xe ở cơ quan nữa. Em xin ủng hộ hết mình!

LeKhanh

Xe tăng
may quá có thớt của cụ thông e mới có cơ hội gắn logo of.
loay hoay mãi trưa bít kiếm ở đâu gắn vào cho nó oai:D
cho e đăng kí 1 suất dư e trả có bít chuyển khoản .
đến đâu lấy và đóng xèng thì phiền cụ thông chỉ giáo cho cháu ah!
mừ bao h thì có ợ e sốt xình xịch quá.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng