Phát hành logo OTOFUN để gây quỹ từ thiện xây trường OF, có nên chăng?

Nếu OF phát hành logo gây quỹ từ thiện, cụ/mợ có ủng hộ không?

• Tổng bình chọn
    1,080
  • Thời gian đóng: .
Trạng thái
Thớt đang đóng

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Em phản đối phát hành LOGO vô tội vạ, em luôn tuân thủ giao thông trên đường và chả gắn Logo, nhìn một số cụ gắn Logo mà không có tình thấn ý thức Fund thật lấy làm xấu hổ.

quyennc

Xe tăng
Em phản đối phát hành LOGO vô tội vạ, em luôn tuân thủ giao thông trên đường và chả gắn Logo, nhìn một số cụ gắn Logo mà không có tình thấn ý thức Fund thật lấy làm xấu hổ.
vậy phải đặt tiêu chí mới đc thưởng logo hả cụ? theo em đó là cái ý thức, ko gắn logo thì thôi, nhưng nếu gắn vào thì phải có ý thức bảo vệ hình ảnh đó ạ

fantasy0178

Xe tăng
E thì ủng hộ chả cần logo cũng đc nhưng khi nào có kế hoạch cụ thể các cụ nhớ thông báo rộng rãi về thời gian và địa điểm vì dạo này e chạy sô kiếm tiền lẻ nên thi thoảng mới vào OF đc

Thắng_Mềm

Xe điện
Cụ ơi , thế cụ có khẳng định chủ xe cầm lái hay là cho thèng bạn thân mượn :)) Cái logo của otofun ở đây chưa nói lên điều gì cả , việc chấp hành giao thông là ý thức của mỗi con người. Một số cụ như cụ thấy , đấy là thiểu số và việc phát logo miễn phí là 2 việc khác nhau cụ ợ

Em ở Hà Giang, em đăng ký 2 cái cụ nhé, khi nào đội ta lên Hà Giang hú em một cái.

100Km/h

Xe buýt
Logo để các Cụ thấy nhau, biết nhau, biết sinh hoạt cùng 1 diễn đàn bổ ích, còn đã ra đường thì cứ đúng luật và đúng văn hóa giao thông mà đi chứ ko phải do logo hay ko có logo mà Cụ

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em ở Hà Giang, em đăng ký 2 cái cụ nhé, khi nào đội ta lên Hà Giang hú em một cái.
Cho em đăng ký một cái nhé. Ke ke ke
E thì ủng hộ chả cần logo cũng đc nhưng khi nào có kế hoạch cụ thể các cụ nhớ thông báo rộng rãi về thời gian và địa điểm vì dạo này e chạy sô kiếm tiền lẻ nên thi thoảng mới vào OF đc
E xin ủng hộ 1 cặp luôn ợ.
Các cụ vote trên cái bình chọn phía trên thớt giúp em nhé, như thế mới nhớ được cụ nào đã đăng ký. Cảm ơn các cụ.

phukienxeoto.vn

Xe hơi
Website
noithatotovn.com
Em ủng hộ thớt này của cụ.

ThaiBala

Xe buýt
Em đăng ký một cái nhá.

Quân Vũ

Xe tăng
Logo để các Cụ thấy nhau, biết nhau, biết sinh hoạt cùng 1 diễn đàn bổ ích, còn đã ra đường thì cứ đúng luật và đúng văn hóa giao thông mà đi chứ ko phải do logo hay ko có logo mà Cụ
em đồng ý với bác , đi ở đường nhiều hoàn cảnh khác nhau , đâu nói trước đươc điều gì

Quân Vũ

Xe tăng
em đắng kí ủng hộ nhé, các bác cứ alo là em có mặt

it_tien

Xe buýt
Kính cụ Thông, em thì cũng mon men cái diễn đàn được 1 thời gian, cũng chả đủ tự tin để gắn lên mông hoặc mẹt cái logo của OF (vì em thỉnh thoảng đi lại cũng hơi láo chút chút), em hoàn toàn ủng hộ chương trình này của OF (E poll rùi đấy ạ), em cóa ý kiến là ngoài cái logo ra thì OF làm thêm cái kỷ niệm chương hay cái móc khóa.... gì gì đó để lưu giữ 1 kỷ niệm mà mình có chung tay góp thêm 1 niềm vui được ko? Còn việc kinh phí để làm thêm cái kỷ niệm chương hoặc móc khóa đó thì BĐH cân đối và em nghĩ anh em nhận thêm cái này sẽ sẵn sàng đóng góp.
Ngu ý của em là vậy, có gì không phải mong các cụ đại xá

Chỉnh sửa cuối:

Mr_June

Xe hơi
Theo ngu í của em thì BLĐ OF nên:

1/ Làm Logo theo cặp, logo dán kính hình tròn như kiểu phí bảo trì đường bộ, đằng sau hình chữ nhật như bình thường. Như vậy, vừa tiện dụng lại cách tân. Ngoài ra giúp cho một số xxx ko phải mất công đi vòng ra đằng sau mới phát hiện được chủ xe là OFer.

2/ Làm logo theo một số chất liệu(đối với logo dán sau mít xe). Ví dụ:
+ Bằng nhựa như đã làm...
+ Làm bằng kim loại, chữ oto fun được sơn lên miếng kim loại đó.
+ Bằng kim loại, chữ oto fun được khắc chìm lên miếng kim loại đó.
=> Đại ý là OFer có nhiều lựa chọn hơn căn cứ vào túi tiền và tấm lòng hảo tâm của mình mà mua các logo theo giá khác nhau.

E xin hết ạ!
Cá nhân em thì xin đặt gạch 3 bộ cụ Giaothong nhé! Tính em đa mang nên nhà có tận 3 vợ 2. ;))

Em nghĩ ngoài cái tâm thì quyền được ghi nhận cũng rất quan trọng. Có người không muốn lộ danh tính, nhưng cũng có người muốn được lưu danh. Tùy theo các chương trình khác nhau sẽ có nhiều cách lưu danh khác nhau. Em nói ví dụ đấu giá biển số OF và được vinh danh trên OF chẳng hạn. Đăng ký mua logo OF góp quỹ từ thiện được lưu danh trong danh sách cũng là một cách.

big beet

Xe buýt
Em cũng làm phát nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng