[VHGT] Phát động chương trình "CHUNG TAY XÂY DỰNG VĂN HÓA GIAO THÔNG" lần II

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Chào các cụ,
Em là lính mới, thấy ý kiến của mợ My Mò về việc xin phép cơ quan có thẩm quyền thấy hợp lý. Em có chút quan hệ với PCS GT Hanoi nên nếu các cụ quyết định làm như vậy, em xin tình nguyện việc xin phép nghe.
Em xin cảm ơn Bác, lần này chủ trương dùng OF truyền thông là chính, không quá phụ thuộc truyền thông qua các báo điện tử, hơn nữa việc diễu hành không quá rầm rộ nên công tác xin phép cơ quan có thẩm quyền chưa cần dùng đến. E sẽ làm phiền đến Bác cho những lần sau, lúc đó mong Bác dành ít thời gian giúp chúng e :D

DuyThanhSNG

Xe tăng
Các Bác cho em hỏi em có nhu cầu cho cả 4b và 2b có được không ? hay là chỉ được chọn một trong hai loại phương tiện đó?

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Các Bác cho em hỏi em có nhu cầu cho cả 4b và 2b có được không ? hay là chỉ được chọn một trong hai loại phương tiện đó?
Bác cứ tự do đi Bác, Bác cho em hỏi Bác có mấy cái 4B và mấy cái 2B ạ? :))

My Mò

Xe điện
Có nên hay không nhỉ :D.
Quá nên chứ cụ. Sang đấy đông chắc chắn sẽ có nhiều ý kiến
Chào các cụ,
Em là lính mới, thấy ý kiến của mợ My Mò về việc xin phép cơ quan có thẩm quyền thấy hợp lý. Em có chút quan hệ với PCS GT Hanoi nên nếu các cụ quyết định làm như vậy, em xin tình nguyện việc xin phép nghe.
Thế này thì tốt quá. Nên phối hợp mí cả sở VH và truyền hình để họ tuyên truyền luôn ạ. Còn CSGT nếu được thì nhờ họ dẫn lộ để diễu hành. Như vậy vừa quy củ vừa mang tính chất mình làm có tổ chức

Chỉnh sửa cuối:

Boing767

Xe điện
Hội em đặt gạch thật đấy nhá, mợ châm trước đừng có phạt em.

Cụ Pu chưa xin đc về dán hả cụ ??
Quá nên chứ cụ. Sang đấy đông chắc chắn sẽ có nhiều ý kiến

Thế này thì tốt quá. Nên phối hợp mí cả sở VH và truyền hình để họ tuyên truyền luôn ạ. Còn CSGT nếu được thì nhờ họ dẫn lộ để diễu hành. Như vậy vừa quy củ vừa mang tính chất mình làm có tổ chức
Ui khó lắm lão Mò ơi ! mình làm đơn giản chủ yếu dán và tuyên truyền thôi .

mrto0ms

Xe buýt
cháu xin đăng ký 10 cái cho 2b ạ. mợ huongnhanvan gần nhà cháu cho cháu xin địa chỉ nhà mợ cháu qua lấy luôn ạ :) 0947424689

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
cháu xin đăng ký 10 cái cho 2b ạ. mợ huongnhanvan gần nhà cháu cho cháu xin địa chỉ nhà mợ cháu qua lấy luôn ạ :) 0947424689
Sao bác biết em gần nhà Bác ạ?:)) Vâng lúc nào bác cần Bác alo cho em ạ. Bác ở chi hội nào ạ? Vì em thấy 2B nhiều người xin quá nhưng hiện tại chỉ còn ít nên nếu Bác định tuyên truyền rộng ra ngoài em xin bác để tuần sau bác XO in thêm em gửi ạ. Còn nếu cho OF thì Bác cứ gọi em. Em xin lỗi vì chưa phục vụ chu đáo ạ.

mrto0ms

Xe buýt
Sao bác biết em gần nhà Bác ạ?:)) Vâng lúc nào bác cần Bác alo cho em ạ. Bác ở chi hội nào ạ? Vì em thấy 2B nhiều người xin quá nhưng hiện tại chỉ còn ít nên nếu Bác định tuyên truyền rộng ra ngoài em xin bác để tuần sau bác XO in thêm em gửi ạ. Còn nếu cho OF thì Bác cứ gọi em. Em xin lỗi vì chưa phục vụ chu đáo ạ.
ngày nào nhà cháu chẳng thấy em terios của mợ lượn qua nhà cháu ạ.chỗ chùa bộc ấy ạ :D. nếu vậy thì mợ cho cháu xin 4 cái ạ. đủ chỉ tiêu chứ ạ. OF ạ :)

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
ngày nào nhà cháu chẳng thấy em terios của mợ lượn qua nhà cháu ạ.chỗ chùa bộc ấy ạ :D. nếu vậy thì mợ cho cháu xin 4 cái ạ. đủ chỉ tiêu chứ ạ. OF ạ :)
Dạ thé thì được ạ :D. Hóa ra bác toàn soi em thôi :))

My Mò

Xe điện
Ui khó lắm lão Mò ơi ! mình làm đơn giản chủ yếu dán và tuyên truyền thôi .
Cá nhân em mong muốn mình làm phải có hiệu quả và được các cấp công nhận. Mục tiêu còn lâu dài và nên làm 1 cái móng thật vững chắc. Tránh để có những ý kiến không hay từ bên ngoài. Em thấy có 1 số còn chả dám dán vì đi đường sợ người ta chụp ảnh đưa lên of. Như thế chúng ta chưa có được cái móng từ chính những thành viên của mình cụ ạ.

My Mò

Xe điện
Cho nhà em xin đăng ký 3 cái 2b và 5 cái 4b các cụ, mợ nhé. Em cảm ơn ạ

anlaolao

Xe buýt
Lần trước em để ý mãi mà k gặp xe chị lần nào cả . Em dán cái ( Một người sai ...) được gần 1 tháng mà chẳng gặp đồng đội nào cả . Lần này chị cho em đăng ký 2 cái nhé ! ( để đến hôm đó em ra 3b rồi nhận có được k chị ? )

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Lần trước em để ý mãi mà k gặp xe chị lần nào cả . Em dán cái ( Một người sai ...) được gần 1 tháng mà chẳng gặp đồng đội nào cả . Lần này chị cho em đăng ký 2 cái nhé ! ( để đến hôm đó em ra 3b rồi nhận có được k chị ? )
Thế thì tốt quá. Vì em rất hay di động nên hẹn bác em sợ em lại bị thành anh em nhà Cuội mất. Hẹn gặp bác ngày 7/4 ạ.
Em cảm ơn bác!

thanhvan_275

Xe hơi
E cũng xin đăng ký với Mợ 2 cái cho 2 con xe nhà em, để đến sáng ngày 7/4 em qua đó e dán luôn mợ nhé.