[Thảo luận] Phát động anh em về việc làm phá sản phạt "Đi xe không chính chủ"

chuyenlahp

Xe hơi
Không bít pà kon mìn hết xiền thì lấy đâu giờ nhể

Loong Phoong

Xe điện
nhất trí và ủng hộ

tranphong79

Xe điện
Em nghĩ dân Việt mình cứ hay quan trọng hóa vấn đề lên quá mức, chuyện mua bán xe không đi sang tên này cũng thế, các cụ Ofer nhà mình làm gì mà lập lắm thớt thế, báo đài đã nói ra rả ra đấy rồi, đọc một tí, nghe một tí là hiểu, vấn đề này em nghĩ cũng chẳng bao giờ đến mức phải đi kiện tụng làm gì, các cụ có máu lên thì cũng máu vừa thôi.

michael_lee2009

Xe tải
Lang thang vất vưởng, ngất ngưởng ngày đêm
Thiếu tướng Nguyễn Văn Tuyên, Cục trưởng Cục CSGT Đường bộ, Đường sắt (Bộ Công an) cho biết, khi vi phạm các lỗi phải tạm giữ xe hoặc chiếc xe đó gây ra tai nạn thì CSGT mới truy nguồn gốc chủ xe, đã làm thủ tục sang tên, đổi chủ hay chưa để ra quyết định xử phạt. Còn Thượng tá Nguyễn Kim Hải - phụ trách Phòng Hướng dẫn tổ chức tuần tra, kiểm soát giao thông - Cục CSGT Đường bộ, Đường sắt - cho biết sẽ không có chuyện CSGT lập chuyên đề xử phạt riêng về lỗi chưa sang tên, đổi chủ
Nhà cháu thấy có cái này chẳng biết có phải do bọn nhà báo tự bịa ra hay không http://dantri.com.vn/su-kien/xu-phat-truong-hop-dau-tien-chua-sang-ten-doi-chu-662925.htm

dhcuong84

Xe buýt
Thiếu tướng Nguyễn Văn Tuyên, Cục trưởng Cục CSGT Đường bộ, Đường sắt (Bộ Công an) cho biết, khi vi phạm các lỗi phải tạm giữ xe hoặc chiếc xe đó gây ra tai nạn thì CSGT mới truy nguồn gốc chủ xe, đã làm thủ tục sang tên, đổi chủ hay chưa để ra quyết định xử phạt. Còn Thượng tá Nguyễn Kim Hải - phụ trách Phòng Hướng dẫn tổ chức tuần tra, kiểm soát giao thông - Cục CSGT Đường bộ, Đường sắt - cho biết sẽ không có chuyện CSGT lập chuyên đề xử phạt riêng về lỗi chưa sang tên, đổi chủ
Nhà cháu thấy có cái này chẳng biết có phải do bọn nhà báo tự bịa ra hay không http://dantri.com.vn/su-kien/xu-phat-truong-hop-dau-tien-chua-sang-ten-doi-chu-662925.htm
Các cụ nhà ta có câu "miệng quan trôn trẻ", em thì em ứ tin lời các bác ấy nói đâu... Vì đơn giản, khi bị lính của các bác ấy "vịn", em mà bảo "Thiếu tướng Nguyễn Văn Tuyên...", chắc các xxx sẽ bảo em là "bảo ông ấy gọi điện cho anh, để...trừ chỉ tiêu".

artmedia5881

Xe container
Hay đấy, em ủn thớt lên cái ạh!