Chi hội Pháo hoa - Hải sản VS Rượu ngô cao nguyên đá

songvedem

Xe tăng
Sáng dậy vừa bước chân ra khỏi của đã thấy mùi rượu rồi, ngay cạnh BCH quân sự là cửa hàng rượu với rất nhiều can rượu Ngô 20 lít

songvedem

Xe tăng
Vào trong chợ Tam Sơn QUản Bạ mới thấy hoành tráng: hàng trăm can rượu loại 20 L được bày và mua bán tấp nập

thumotty

Xe buýt
Cụ SVĐ chuyển sang làm phóng viên à? Cụ chụp bằng di động à? Không để ông Ăn Đóng post ảnh?

songvedem

Xe tăng
Tại sao chẳng thấy ảnh ọt gì nhể? Toàn thấy chú thích...

Có ảnh đấy chứ, máy của cụ làm sao ấy. Em chỉ chụp phóng sự vặt trên đường và chụp những gì cụ Ăn Đóng và Hoàng Chung không chụp thôi. Hai cụ này có máy khủng, ống kính khúng chụp thì thôi rồi lượm ơi. Nhà Hoàng Chung lại còn 2 vợ chồng thi nhau đi tìm con nghệ thụt.
Các cụ cố chờ ảnh đẹp của nhà Ăn Đóng và Hoàng Chung nhé

songvedem

Xe tăng
ĐỒng bào dân tộc ăn sáng trong chợ

Chúng em cũng đi ăn sáng

Cụ Ăn Đóng đi đâu cũng gặp người quen

songvedem

Xe tăng
Ăn sáng nhé
Phở gà chạy bộ, lòng mề cổ cánh và ................ Ngô Thanh Vân

Mọi người làm mấy chén Ngô Thanh Vân nhưng không phải tính tiền vì trên này uống có mấy chén thì không đáng tính tiền

Nhà Focus lên đây thì yên tâm vì các trạm xăng trên này xịn, dùng 100% A 95, A83 xưa rồi Diễm

Chỉnh sửa cuối:

songvedem

Xe tăng
Dừng xe trên cầu sông Nho Quế và giao lưu với hội phượt 2 bánh với cùng 1 đích cuối cùng là cột cờ Lũng Cú

Chỉnh sửa cuối:

songvedem

Xe tăng
Nhà Vương Chí Sình thì quen quá rùi, em chỉ Post 1 cái ảnh đại diện.
Nh à này có Logo là hình quả thuốc phiện được trang trí ở chân cột và đầu tay đỡ

songvedem

Xe tăng
Chợ Đồng Văn (lúc này tàn rồi), thôi k chụp nữa

Chung em vào ăn trưa đây

X ôi trắng dân tộc, bánh Pa Pải (chán kinh- ăn như bún chua), dạ dày xào, dưa xào, đậu phụ sốt cà chua, quả đậu xào lòng gà, gà luộc, rau luộc

songvedem

Xe tăng
Thấy cô Bộ đội trên Đồng Văn này xinh phết, em chụp luôn

lopxihoi

Xe tải
anh bộ đội này chống đẩy nhiều, ngực đô phết, em thấy hơi giống cụ Sổng Vệ Đệm. Cảm ơn các bwsc ảnh thời sự của cụ SVD nhá, tiếp đi cụ.

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Thật tình là đã làm mọi cách nhưng không thể xem được hình của cụ SVD. Các cụ bày cho nhà cháu với. Rất khoái cái chú thích "cô bộ đội xinh xinh ở Đồng Văn" nhưng không thể xem được, gửi các cụ hình 2 em Công an xinh xinh mà em chụp ở chợ Đồng Văn dịp cuối năm trước, mong các cụ chỉ cách xem được hình cô bộ đội. Hay là tại sơ vơ của OF nhỉ? Dạo này thấy lởm và chậm vô cùng. Thi thoảng lại lỗi, chán mớ đời.

songvedem

Xe tăng
[QUOE=3Gai;5534079]Thật tình là đã làm mọi cách nhưng không thể xem được hình của cụ SVD. Các cụ bày cho nhà cháu với. Rất khoái cái chú thích "cô bộ đội xinh xinh ở Đồng Văn" nhưng không thể xem được, gửi các cụ hình 2 em Công an xinh xinh mà em chụp ở chợ Đồng Văn dịp cuối năm trước, mong các cụ chỉ cách xem được hình cô bộ đội. Hay là tại sơ vơ của OF nhỉ? Dạo này thấy lởm và chậm vô cùng. Thi thoảng lại lỗi, chán mớ đời.

Chào cụ 3 gai, em thấy mọi người đều xem được đấy chứ
VD : anh bộ đội này chống đẩy nhiều, ngực đô phết, em thấy hơi giống cụ Sổng Vệ Đệm. Cảm ơn các bwsc ảnh thời sự của cụ SVD nhá, tiếp đi cụ.
--------------

Ho àng Chung và Sơn BH đều xem được. Mong các cụ đại xá cho nước ảnh xấu vì em chụp bằng Sim card, nhà cũng có cái máy bao diêm đấy. Nhưng em ngại nặng nề, cứ rút Sim card ra bắn tuy có xấu nhưng được cái nhanh và nhẹ

C ác cụ hướng dẫn cụ thể xem trang Web nào Up ảnh lên được dễ mà nhanh nhỉ, em Up ở www.upanh.com
thấy kém quá

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
[QUOE=3Gai;5534079]Thật tình là đã làm mọi cách nhưng không thể xem được hình của cụ SVD. Các cụ bày cho nhà cháu với. Rất khoái cái chú thích "cô bộ đội xinh xinh ở Đồng Văn" nhưng không thể xem được, gửi các cụ hình 2 em Công an xinh xinh mà em chụp ở chợ Đồng Văn dịp cuối năm trước, mong các cụ chỉ cách xem được hình cô bộ đội. Hay là tại sơ vơ của OF nhỉ? Dạo này thấy lởm và chậm vô cùng. Thi thoảng lại lỗi, chán mớ đời.

Chào cụ 3 gai, em thấy mọi người đều xem được đấy chứ
VD : anh bộ đội này chống đẩy nhiều, ngực đô phết, em thấy hơi giống cụ Sổng Vệ Đệm. Cảm ơn các bwsc ảnh thời sự của cụ SVD nhá, tiếp đi cụ.
--------------

Ho àng Chung và Sơn BH đều xem được. Mong các cụ đại xá cho nước ảnh xấu vì em chụp bằng Sim card, nhà cũng có cái máy bao diêm đấy. Nhưng em ngại nặng nề, cứ rút Sim card ra bắn tuy có xấu nhưng được cái nhanh và nhẹ

C ác cụ hướng dẫn cụ thể xem trang Web nào Up ảnh lên được dễ mà nhanh nhỉ, em Up ở www.upanh.com
thấy kém quá
Cụ dùng cái này xem sao: http://imageshack.us/