[Funland] Phan Văn Đức!

Xe gòng

Xe điện
Xuyên suốt giải đến giờ thì Văn Đức là cầu thủ hay nhất và phong độ ổn định nhất!!!

Lucky.Cat

Xe buýt
Công nhận Văn Đức là của hiếm, rất thông minh, hiện đại, cứ đà phát triển như thế này thì vài năm nữa có thể gọi là Kaka của Đông Nam Á.

Còn Khắc Ngọc cũng đã được cụ Park mời lên rồi nhưng không gọi nữa. Các siêu nhân Võ Lích như này thì nhiều (Phi Sơn, Khắc Ngọc, Quốc Chí, Lâm Ti Phông, Nghiêm Xuân Tú...), nhưng đủ tầm đá ngon ở đội tuyển quốc gia nó phải khác.

Ông Park mà cũng dùng người như mấy ông chuyên gia Việt Nam thì mình sẽ vẫn ở cái máng lợn thôi.
Văn Đức cứ ở lại lò SLNA với liệu có được như cụ nói không. Hy vọng là em nó giữ vững lập trường.

scorp8x

Xe container
Xuyên suốt giải đến giờ thì Văn Đức là cầu thủ hay nhất và phong độ ổn định nhất!!!
Từ đầu giải thì cậu em này còn chưa có suất đá chính :) Nói chung là ngon & hiệu quả hơn CP nhiều. Còn đến giờ thì Đình Trọng là ổn định & hay nhất.

TVD12894

Xe đạp
Em kết Văn Đức ở khoản dứt điểm hai chân như một. :D

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Không dễ như cụ nói đâu vì đá ở vi líc khác và đá ở tầm quốc tế. Đá giải mình còn có thời gian để nhìn để căn chứ cụ xem đá giải đna đối phương còn lâu để cho cụ vân vê bóng chứ đừng nói là lấy đà. Thêm nữa tâm lý khi thi đấu ở các trận đỉnh cao với áp lực từ người hâm mộ, báo chí, cđv....nó cần có bản lĩnh, kinh nghiệm cụ ạ. Cụ cứ nhìn như Quế n hải, Anh đức, trọng hoàng....mấy trận đầu còn căng cứng chứ đâu như bọn trẻ đã quen áp lực, tốc độ bóng từ mấy giải trước rồi.
Mấy năm nay chỉ xem U23 đá nên các cụ toàn nhầm. Cơ quan em cũng có ông bảo Quế Ngọc Hải mấy năm nay k được lên tuyển, năm nay thiếu người mới được lên. Hic. Em nhớ thì chưa có giải nào của tuyển quốc gia mà thiếu Ngọc Hải, Trọng Hoàng. HLV là nghề rồi nên chọn người chuẩn lắm. Có sai chỉ là đấu pháp và thay đổi tình huống thôi.