[Funland] Phan Văn Đức!

manhn72

Xe tải
Đoàn Văn Hậu quá hay. Chân trái rất tốt. Cày ải công thủ toàn diện. CP thì thừa nhận rất nguy hiểm :)

*Bon Bon*

Xe tăng
Thằng này kiến tạo hay mà đá như uống doping, lên công về thủ mà cuối trận nó còn dốc bóng mấy thằng Phi ko đổi kịp
Đấy là còn bị ăn quả thúc gối vào bụng của thủ môn nhà mềnh nằm mất 1 lúc
Nếu không cu cậu còn chạy tốt hơn í chứ

kirby 173

Xe buýt
T.Anh em lo khó giữ phong độ lâu dài vì đôi chân pha lê quá. Hy vọng sắp tới ngon hơn để lên tuyển.
Như hôm nay cựu danh thủ Như Thuần có nhắc đến, Quang Hải hnay bị phạm lỗi rất nhiều, nhưng chắc cơ địa tốt nên vẫn đứng dậy đá được, không những thế còn ghi được bàn.
Em nghĩ Tuấn Anh sẽ khó, cầu thủ giỏi thôi chưa đủ, cơ địa chịu đòn phải tốt nữa, mà Tuấn Anh thì lại bị phát vào đầu gối thì khó rồi

mada6

Xe tải
Tiền vệ trụ giờ k có ai thật tốt. Thấy báo chí viết khen Khắc Ngọc SLNA nhưng em chưa xem trận nào , với lại chưa đá với tốp này này chắc k đc gọi vào đội tuyển. Hy vọng tìm đc cầu thủ nào gánh vác tuyến giữa chứ XT,tuấn anh thì chỉ hợp các U trẻ thôi

superPDP

Xe điện
Đấy là còn bị ăn quả thúc gối vào bụng của thủ môn nhà mềnh nằm mất 1 lúc
Nếu không cu cậu còn chạy tốt hơn í chứ
Mình mà 2 cánh đều có thằng to,ngon như nó + hàng thủ loại ông Quế ra mấy ông còn lại cao bằng nó thì best. Đá Châu lục được chứ đùa :D à quên mà đá xừ rồi :))

sonvg

Xe điện
T.Anh em lo khó giữ phong độ lâu dài vì đôi chân pha lê quá. Hy vọng sắp tới ngon hơn để lên tuyển.
Mất phong độ rồi cụ, đầu gối còn j nữa đâu. Đạt tầm 70% là ngon lắm rồi, cơ hội lên tuyển chắc ko còn, nhưng biết đâu dc, e nó vẫn là của hiếm của bd Việt Nam mà.

6V4 PRADO

Xe điện
Lối chơi của PVĐ em cũng thích,nhanh,thông minh và hiện đại

*Bon Bon*

Xe tăng
Mình mà 2 cánh đều có thằng to,ngon như nó + hàng thủ loại ông Quế ra mấy ông còn lại cao bằng nó thì best. Đá Châu lục được chứ đùa :D à quên mà đá xừ rồi :))
Vầng
Được cái bác Pắc quán triệt tốt nên đội hình cũng giữ kỷ luật chuẩn
Chứ như Văn Hậu bị ăn quả thằng tóc đuôi ngựa nó thúc vai vào cằm thì dễ khùng lắm.:)

VietCK

Xe tăng
Lúc ông Seo thay Tiến Linh vào là em hiểu ông này không thủ hòa, giải quyết chận đấu bằng chiến thắng của Việt nam... rồi Công phượng vào nữa để khuẩy đảo hàng thủ Phil đã thấm mệt... Cao tay. Nhưng cao tay hơn là ông xây được hàng thủ trụ vững tới khi đối thủ mệt lử để rồi giải quyết gọn gàng !
Ông Park giải thích chiến thuật trận này là thế đấy cụ, cầm cự tốt h1 để phi khg ghi dc bàn trước. Từ phút 65 trở đi phi đá rối là m kết liễu ;))

VietCK

Xe tăng
PVĐ là cầu thủ hay nhất giải này của đội mình

Passengers123

Xe tải
Website
tipcongnghe.com
Em thì lại muốn vinh danh hàng thủ của Việt Nam lần này

NQHU

Xe điện
Tiền vệ trụ giờ k có ai thật tốt. Thấy báo chí viết khen Khắc Ngọc SLNA nhưng em chưa xem trận nào , với lại chưa đá với tốp này này chắc k đc gọi vào đội tuyển. Hy vọng tìm đc cầu thủ nào gánh vác tuyến giữa chứ XT,tuấn anh thì chỉ hợp các U trẻ thôi
Khắc Ngọc đá cực tốt cụ nhé! chuyền chọt sắc sảo hơn cu Trường nhiều! có thể đi bóng lắt léo, sút xa. Tiếc là ông Park ưu ái Trường híp và tính toán Quang Hải đá giữa nên cu này không còn xuất!

Khắc ngọc + Văn Đức là 2 đứa kéo SLNA mùa vừa qua! hy vọng Khắc Ngọc cơ hội thể hiện!
Cặp tiền vệ Hùng Dũng + Khắc Ngọc rất đáng chờ đợi, cân bằng công thủ!

Tonkin Nguyen

Xe điện
Website
shopyeuthuong.vn
Sao phải chờ hả cụ. Ta cứ thưởng thức từng trận, và hân hoan trong niềm vui chiến thắng chứ.Dù thế nào đây là lứa trẻ đáng dc kỳ vọng, ngoại trừ trọng hoàng thì những phút cuối, toàn đội hình có thể đá 1-2 kỳ aff cúp nữa , đó mới là cái đáng chờ đợi cụ hêyf
1-2 là thế nào vậy cụ? Phần lớn chúng nó chỉ tầm 25 đổ xuống, thậm chí U 23. Phải đá đc 4-5 kì nữa ý chứ.

Au79 Dragon

Xe điện
Công Phượng hôm nay cũng lừa 90 triệu đồng bào, quả đấy em đếch tin là vào, mà lại còn sút chính xác góc gần bằng chân không thuận nữa.

myob

Xe tăng
Khắc Ngọc đá cực tốt cụ nhé! chuyền chọt sắc sảo hơn cu Trường nhiều! có thể đi bóng lắt léo, sút xa. Tiếc là ông Park ưu ái Trường híp và tính toán Quang Hải đá giữa nên cu này không còn xuất!

Khắc ngọc + Văn Đức là 2 đứa kéo SLNA mùa vừa qua! hy vọng Khắc Ngọc cơ hội thể hiện!
Cặp tiền vệ Hùng Dũng + Khắc Ngọc rất đáng chờ đợi, cân bằng công thủ!
Không dễ như cụ nói đâu vì đá ở vi líc khác và đá ở tầm quốc tế. Đá giải mình còn có thời gian để nhìn để căn chứ cụ xem đá giải đna đối phương còn lâu để cho cụ vân vê bóng chứ đừng nói là lấy đà. Thêm nữa tâm lý khi thi đấu ở các trận đỉnh cao với áp lực từ người hâm mộ, báo chí, cđv....nó cần có bản lĩnh, kinh nghiệm cụ ạ. Cụ cứ nhìn như Quế n hải, Anh đức, trọng hoàng....mấy trận đầu còn căng cứng chứ đâu như bọn trẻ đã quen áp lực, tốc độ bóng từ mấy giải trước rồi.