[Funland] Phan Văn Đức.

nhunhungngongio

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cảm tính quá. Nhớ trận gặp Myama nhiều cầu thủ bị chê như Quang Hải. Các cụ nên nhớ gặp đội yếu thì mình thành hay cầu thủ cũng nét cũng xử lý bóng đẹp hơn hẳn. Gặp đối thủ mạnh bóng còn không có thì lại hết hay ngay. Đối thủ khoẻ hơn chưa có bóng nó đã lắp sau lưng thì lại chìm nghỉm hết.

juve99

Xe cút kít
Giải này tự nhiên thấy ku Quế ngọc hải với Hoàng bò lành nhỉ! Trên sân rất ngoan và lành ko to mồm hổ báo như mấy năm trước.
Do thế trận thôi cụ, bị vờn bị ép thì có hiền như bột rồi cũng nóng mắt cắt kéo phang chân, từ đầu giải đến giờ toàn cửa trên chấp sâu, thế trận hoàn toàn kiểm soát, gần như k có tình huống 50/50 nên có muốn đá láo cũng khó:-j

7usd

Xe điện
Do thế trận thôi cụ, bị vờn bị ép thì có hiền như bột rồi cũng nóng mắt cắt kéo phang chân, từ đầu giải đến giờ toàn cửa trên chấp sâu, thế trận hoàn toàn kiểm soát, gần như k có tình huống 50/50 nên có muốn đá láo cũng khó:-j

Ý em ko phải đá hiền. Mà tác phong hiền lành ấy. Trông như kiểu đàn em mới lên tuyển.

superPDP

Xe điện
Phan Văn Đức quá hay. Còn thằng cu Công Phượng cho vào để quấy đảo hàng tiền đạo chủ nhà hay sao ý
:))) Phượng thì tù chết mịa lâu rồi, có bóng anh bầu đỡ nên còn ngoi ngóp dự là ko thọ đc

juve99

Xe cút kít
Ý em ko phải đá hiền. Mà tác phong hiền lành ấy. Trông như kiểu đàn em mới lên tuyển.
E cũng thấy phong thái các cầu thủ nội nói chung ngày càng điềm đạm, thể hiện văn minh và chuyên nghiệp nhiều hơn, ít còn cảnh bao vây trọng tài, đá sân nhà coi như mình là bố thiên hạ như trước. Còn về đá rát e vẫn ủng hộ, môn đối kháng mà k đá rát trừ khi trình độ quá vượt trội, còn ngang cơ mà đá hiền thì chỉ có về nhì. MU - Chelsea... hay tuyển Ý - Archentina, Braxin... mà ko có vài cầu thủ chém đinh chặt sắt chắc giờ cũng chẳng có cái cup danh giá nào.

superPDP

Xe điện
Các cụ cảm tính quá. Nhớ trận gặp Myama nhiều cầu thủ bị chê như Quang Hải. Các cụ nên nhớ gặp đội yếu thì mình thành hay cầu thủ
cũng nét cũng xử lý bóng đẹp hơn hẳn. Gặp đối thủ mạnh bóng còn không có thì lại hết hay ngay. Đối thủ khoẻ hơn chưa có bóng nó đã lắp sau lưng thì lại chìm nghỉm hết.
Trận Miến sao lại chê Quang Hải =)) ?
Trận ấy nó đá tốt nhất tuyển, mà còn đá vị trí k phải sở trường cụ ei

superPDP

Xe điện
Tiền đạo Việt Nam vẫn dứt điểm dở quá, ku Tiến Linh hôm qua đáng nhẽ phải có 3 bàn, nhưng đội hình
hôm qua em thấy ổn, các cụ thử bầu ra đội hình cực mạnh của hiện tại đá bán kết và chung kết xem :
1.Thủ môn : Đặng Văn Lâm
2. Hậu vệ : Quế Ngọc Hải, Đình Trọng, Duy Mạnh, Văn Hậu
3. Tiền vệ : Hùng Dũng , Đức Huy, Hồng Duy,
4. Hộ công Quang Hải và Tiền đạo : Văn Đức, Công Phượng
Cụ bỏ dùm thằng Phượng ra

SuBong2018

Xe hơi
E ko rõ tại saonlucs đó cầm âo số 9. Cụ nào hiểu mở rộng tầm nhìn cho e với

Matiz 1.0

Xe điện
em cũng thế. Lâu lắm rồi mới được một đội tuyển như thế này
E tưởng thước đo là phải Thái..chứ đá với Cam, Lào.. thì cũng chưa phản ánh đc nhiều

NewsDaily

Xe hơi
đầu vàng chân gỗ?

Em cũng thích Quang Hải và Văn Đức, đá rất đa năng và hiệu quả. Ngoài ra em cũng thấy Tiến Linh là một mẫu tiền đạo cắm rất tiềm năng, có thể nói là hàng hiếm của bóng đá VN hiện nay.

unchiha

Xe hơi
Cụ bỏ dùm thằng Phượng ra
Quang hải đá rất hiện đại
Còn chú công phượng thì lối đá nông dân vãi ra. Như mấy anh em hồi bé đá bóng ý.. cứ đâm đầu mà lao, chả có nhãn quan j cả

superPDP

Xe điện
Muốn ra biển lớn thì ao làng phải đá nhẹ nhàng thong thả cơ. Tuyển mình khá lên thôi chứ chưa phải đã lên đc level châu á.
Ngặt nỗi Mã nó cũng ra biển nhớn, Thái ra lâu rồi, Miến cungc chập chững thì lấy đâu ra nhẹ nhàng hả cụ. Cụ thấy Bỉ đá vs Nhật ko ? Đức đá vs Hàn nữa .... nếu như ý cụ thì mấy thằng Kẹ kia nó phải hiếp dễ mấy em Châu Á nhưng năm nay há cả mồm còn gì. Ta phát thì nó cũng phải phát cụ ạ

vertaq

[Tịch thu bằng lái]
Q
Trận Miến sao lại chê Quang Hải =)) ?
Trận ấy nó đá tốt nhất tuyển, mà còn đá vị trí k phải sở trường cụ ei
Quang hải mỏng cơm mà ông pak cứ bắt đá trung lộ
Sở trường của em nó là dốc bóng từ 2 cánh vào khoảng trống giữa hậu vệ và trung vệ, ngoặt bóng bẻ lưng đối thủ rồi mới ăn tiền

vertaq

[Tịch thu bằng lái]
Ô
Quang hải đá rất hiện đại
Còn chú công phượng thì lối đá nông dân vãi ra. Như mấy anh em hồi bé đá bóng ý.. cứ đâm đầu mà lao, chả có nhãn quan j cả
Ông phượng thì toàn cắm mặt xuống sân, đến khổ

Camontinhyeu

Xe điện
Em thấy Văn Đức chưa có duyên ghi bàn. Thái mà đá hôm qua phải 6-0.

elsalvador1102

Xe tải
Vâng em thấy cậu này kỹ thuật tốt và khả năng dứt điểm còn hay hơn mấy thằng tiền đạo (Anh Đức, Tiến Linh...).
Riêng em thấy ku Tiến Linh cũng khá cụ ạ. Thi đấu tương đối hiện đại. Dứt điểm chân và đầu đều ổn. Cần thời gian rèn thêm là ok.

zolahn

Xe điện
Hôm qua xem trận Việt - Cam, cu Quang Hải rất hay rồi, kỹ thuật, nhãn quan và tốc độ đều rất ổn. bên cạnh đó còn cu Phan Văn Đức em cũng rất ưng cháu này. Nhìn cu ý ra chân quả bóng bổng từ biên vào ...phải nói động tác kỹ thuật quá chuẩn ạ, không phải cầu thủ nào cũng xử lý được như vậy. Bàn thắng thứ 3 cũng vậy, lưng quay lại khung thành, chỉ 1 động tác quay chân trụ và dứt điểm mạnh, quyết đoán đã không cho thủ môn Cam cơ hội cản phá... Em rất ưng cu này ...còn các cụ ạ.
Nếu vẫn còn thằng Thắng tù cầm quân thì những cháu này còn lâu mới có cơ hội vào đội tuyển

Supper_Dream

Xe buýt
Xem VN rồi so với Thái dúi thì cái mình thua lơn nhất là nền tảng cơ bản của mỗi cầu thủ, nói chi cho xa ngay cả QH hay Văn Đức với Trọng Hoàng, nhận bóng xa cả mét thì làm sao có thời gian cho việc xử lý bước tiếp theo :(
Nhìn hai pha tiếp bóng Văn Đức mới thấy cái hay, pha đâu khi QH chọt khe thì VĐ khống chế rất gọn vừa qua được hậu vệ vừa vào tầm sut, pha thứ hai ghi bàn thì miễn chê rồi. Lứa của Anh Đức, Công Vinh hầu như không thấy :(Riêng Công Phượng thì có dấu hiệu chững lại rôi

Supper_Dream

Xe buýt
Riêng em thấy ku Tiến Linh cũng khá cụ ạ. Thi đấu tương đối hiện đại. Dứt điểm chân và đầu đều ổn. Cần thời gian rèn thêm là ok.
Tiến Linh là mẫu tiền đạo như Hary Kane đơn giản mà hiệu quả, cu ấy đầu trận còn tâm lý xó bàn giải tỏa là đá khác ngay :)