[Funland] Phan Văn Đức.

canhhoabatdiet

Xe container
Các cụ có để ý lúc cu CP vào là mấy thằng NA lại dở trò cục bộ ra ko, chỉ nhăm nhăm dòm nhau để ban trong khi có ng thoáng hơn nhiều mà nó ko ban, 1 lúc lâu sau mới bt trở lại.
Cụ có nhất thiết phải nói ra thế không?

zaisev

Xe tăng
Vâng, em đồng í với cụ! Cứ sau mỗi trạn đấu đội vn, đọc báo lại thấy nhan nhản hàng loạt các “chiên gia bóng đá” gió bão ầm ầm. Méo hiểu cái mũ “chiên gia” kia ai phong cho, nhưng toàn “chém lược gia”, phán như đúng rồi! Như có cái ông gì, nghe đâu chẳng đủ bằng để làm hlv, nhưng cứ phải phán mấy câu gây sốc. Đội này, em nghĩ, ảnh hưởng ko ít tới tâm lí của cầu thủ thi đấu.
Chỉ sợ các ông HLV online thôi!

BMW_X7

Xe điện
Hôm qua xem trận Việt - Cam, cu Quang Hải rất hay rồi, kỹ thuật, nhãn quan và tốc độ đều rất ổn. bên cạnh đó còn cu Phan Văn Đức em cũng rất ưng cháu này. Nhìn cu ý ra chân quả bóng bổng từ biên vào ...phải nói động tác kỹ thuật quá chuẩn ạ, không phải cầu thủ nào cũng xử lý được như vậy. Bàn thắng thứ 3 cũng vậy, lưng quay lại khung thành, chỉ 1 động tác quay chân trụ và dứt điểm mạnh, quyết đoán đã không cho thủ môn Cam cơ hội cản phá... Em rất ưng cu này ...còn các cụ ạ.
trước đá cho tuyển xóm em cũng toàn thể hiện thế, là cầu thủ thì ai cũng đá được thế cụ ạ, vấn đề có muốn đá không thôi
thôi em lại có khách về TDH rồi, hẹn cụ khi khác nhá, làm cuốc kiếm bữa mai đã ạ

vneseman

Xe lăn
Phan Văn Đức đá SLNA vẫn tốt thế mà cụ.

Lonelywolf831

Xe tải
Thích nhất 3 cậu Văn Hậu, Văn Đức, Tiến Linh, chưa phải hay nhất tuyển nhưng lối chơi đơn giản, hiện đại, hiệu quả, kỹ thuật cơ bản tốt, thể lực bền bỉ, cách chơi không bóng tốt. Nếu tuyển VN mà có nhiều cầu thủ như mấy cậu này hơn thì có thể vượt tầm ĐNA cùng TL.

Thu Sơn Quân

Xe đạp
Website
bookingcare.vn
Tuyển mình lối đá đa dạng, tuy khâu dứt điểm hơi kém chính xác nhưng đủ tự tin vào ck rồi. Vô địch hay không thì không chắc đc.

philiat

Xe tải
PVĐức đá rất hay rồi, tuy nhiên em này còn trẻ cần thêm thời gian để xác định rõ vị trí tiền đạo trung tâm hay cánh và cần cái đầu lạnh hơn khi thi đấu (sẽ có sự quan sát và cảm giác sẽ tốt hơn -> hiệu quả ghi bàn sẽ chính xác, cao hơn).

Snake master

Xe tăng
cu này hay. đá đấm cũng ra gì phết

El Che

Xe tải
Cậu này đá hay lại còn trẻ, cứ thế này thì còn gắn bó lâu với đội tuyển quốc gia.

nhunhungngongio

[Tịch thu bằng lái]
Hôm qua xem bọn Thái thể hình tốt thật, đá cũng đơn giản hiện đại, lên gân thế thôi chứ chắc vẫn còn phải sợ Thái dúi dài dài chưa hết mặc cảm được đâu.

shiluo

Xe container
Tuyển giờ ngoài hàng thủ thì em thấy yên tâm với Quang Hải và Văn Đức nhất
Phượng em thấy các cụ chê nhiều, nhưng cũng là người có thể tạo đột biến vào dạng tốt nhất của đội, ít nhất giải này 2 trận đầu mở tỉ số đều là Phượng thì phải công nhận. Còn đá bóng thì trận hay trận dở là bình thường, một trận an bài mới vào sân như với Campuchia các cụ phán quyết làm gì? Với những cầu thủ không có cảm tình nhiều người xem chỉ chăm chăm vào tình huống lỗi thì sẽ thấy cầu thủ đó lúc nào cũng dở.
Chuyện này làm em nhớ trước cũng tham gia ở box Bóng đá của TTVNOL, bên đấy toàn ngáo bình luận bóng đá cảm tính buồn cười không thể tả. Đã ghét cầu thủ nào thì cả trận chỉ chăm chăm bắt lỗi rồi kết luận đá kém, đến khi báo nước ngoài nó bình chọn cầu thủ đấy hay nhất trận, vào đội hình tiêu biểu của giải thì chê phóng viên nước ngoài không có trình độ =))

thangpt91

Tháo bánh
Website
bepcuongthinh.vn
Chú này lại còn làm Văn Toàn chấn thương nặng, tập thôi mà sao vào bóng mạnh thế.
Ko biết là do tai nạn hay có chủ ý triệt hạ lẫn nhau đây, mệt ghê :(. Hồng nhan lại bạc mệnh thì khổ

conga

Xe tải
Em thích cu Văn Đức này vì nó là bạn học cùng em bé nhân viên của em. Hai em í người NA, chịu khó, độ lì cao, ko ngại khó ko ngại khổ. Thích.

Các cụ cứ chê Công Phượng đá bóng tù nhưng em lại thích cậu này những lúc cậu í tranh bóng sát/trong vòng cấm. Những pha lách chân lấy bóng, đảo người,... làm em liên tưởng đến CR7. Hay mà.