[Funland] Phân tích và dự báo Vnindex

ban2010

Xe buýt
Con hàng cụ thoát đc hôm nay giá có tăng ko?
Hôm nay em chốt nhiều quá ko biết tuần sau có giá ngon để múc ko!
hôm qua em thoát được VNA cụ ạ, em nghĩ nó tiềm năng nhưng bên cầu ít quá, chỉ có cầu nước ngoài mới mua nhiều
em dùng ptkt, cho rằng tuần sau nếu cụ muốn vào hàng thì có nhiều cơ hội vì cụ chơi scalp rất giỏi
em cảm thấy em nên đứng ngoài đợt này

Cụ lão luyện rồi mà cứ trêu em. Ngoài T3 thì bây giờ T0, T1, T2 vẫn đánh thường xuyên, thoải mái mà cụ
Mà ở trên em nói mang tính chất góp ý cho các cụ khác nữa, chứ cho ý nói riêng gì tk em đâu cụ
em đánh dấu để ngâm cứu học hỏi các cụ :)

BMW2B

Xe tải
Sớm thế bác, chiều ra 1 số tin, bán chiều còn tốt hơn
Cụ có tin chuẩn thế :D
Hàng em bắt đáy thứ 2 tuần tới về, chủ yếu klf, scr với pvs, em đang tính về là phang đi luôn vì TT khó tăng bền với cái tin nới rum Ck...

fast2013

Xe buýt
Cụ có tin chuẩn thế :D
Hàng em bắt đáy thứ 2 tuần tới về, chủ yếu klf, scr với pvs, em đang tính về là phang đi luôn vì TT khó tăng bền với cái tin nới rum Ck...
đọc 1 loạt commen thấy cụ nào cũng chuẩn bị sẵn tinh thần có hàng là phang ngay:)) thế thì bao giờ tt nó mới lên được :))

farevell

Xe buýt
đọc 1 loạt commen thấy cụ nào cũng chuẩn bị sẵn tinh thần có hàng là phang ngay:)) thế thì bao giờ tt nó mới lên được :))
Vâng và chỉ tốn phí cho ctck, đến lúc nhìn lại số lãi còn ko bằng phí :))

BMW2B

Xe tải
TT này em xác định cửa sideway rùi, đúng ra như mọi năm là em đóng TK đi chơi thôi, nhưng năm nay ngoại lệ là CV thì nhàn hơn trong bối cảnh TT nhiều t.tin đan xen nên xác định canh đánh T+, chọn vào danh sách khoảng 20 em để canh, rơi về hỗ trợ thì mua và chạm kháng cự thì bán. Mớ KLF, SCR, PVS hôm nay về TK em cho đi luôn, tổng lãi 8% đấy cụ :D

TT này em xác định cửa sideway rùi, đúng ra như mọi năm là em đóng TK đi chơi thôi, nhưng năm nay ngoại lệ là CV thì nhàn hơn trong bối cảnh TT nhiều t.tin đan xen nên xác định canh đánh T+, chọn vào danh sách khoảng 20 em để canh, rơi về hỗ trợ thì mua và chạm kháng cự thì bán. Mớ KLF, SCR, PVS hôm nay về TK em cho đi luôn, tổng lãi 8% đấy cụ :D
QUá ngon rồi nha cụ, đoạn này mà lãi 8% là ước mở của e

namvanlong

Xe tải
Dấu hiệu hết tiền đang hiện rõ rồi, khả năng dơi... thẳng đứng cao lắm!
Bản thân em cũng sợ, và cũng té hết rồi, nhưng em dự tt chưa chết ngay được đâu, nó còn phải phân phối để ra hàng thêm vài phiên là ít

1vo3con

Xe tải
Kệ mr market....em chuẩn bị coi wcup thôiiiii

KafeDel

Xe tăng
hôm qua em thoát được VNA cụ ạ, em nghĩ nó tiềm năng nhưng bên cầu ít quá, chỉ có cầu nước ngoài mới mua nhiều
em dùng ptkt, cho rằng tuần sau nếu cụ muốn vào hàng thì có nhiều cơ hội vì cụ chơi scalp rất giỏi
em cảm thấy em nên đứng ngoài đợt này
Đúng là hôm qua em vẫn vào đc ít hàng giá tốt cụ ạ, xu hướng hiện tại vẫn là SW nên vào giá tốt vẫn ăn... $-)

Delet

Xe tăng
vưỡn còn cụ ạ, xác định KLF bị kẹp rồi thì chưa vội, con này thất thường lắm, thích thì chúng nó đánh Ce ngay ấy mà,.... sóng nó cũng lớn lắm!
TT đang "dơi", cụ đã bán KLF chưa? Sáng em vừa múc 10.9 xong, T+3 về chết ko đây! %-(

fast2013

Xe buýt
đoàn dự là thị trường cứ trên ngàn tỷ mỗi phiên là ngon , chắc cũng chỉ đi ngang thôi chứ không xuống sốc được đâu :)) trừ trường hợp có đánh nhau nhé vì cái này không ai nói trước được