[Funland] Phân tích và dự báo Vnindex

farevell

Xe buýt
Sau cơn mưa trời lại bão các cụ ạ :P phiên mai mà rơi 10p em margin tất luôn

BMW2B

Xe tải

BMW2B

Xe tải
Hôm nay mà xanh là e cũng bán đấy, giữ lại ít hàng đánh T+ thôi.
Thớt này phải đổi tên là : Hà Hồ index và hành động của chúng ta=)), các cụ nhỉ?
Thực ra nó cũng có cái lý của nó, vì TT đến giai đoạn khó chơi rồi, khó để đưa ra nhận định chuẩn cho dài ngày nên pahỉ chơi theo chiến thuật bóc ngắn cắn dài thôi :D

P/s: nay và mai em cũng canh bán, cứ lãi trên 10% là em bán :D

XeOnline

Xe tăng
Thực ra nó cũng có cái lý của nó, vì TT đến giai đoạn khó chơi rồi, khó để đưa ra nhận định chuẩn cho dài ngày nên pahỉ chơi theo chiến thuật bóc ngắn cắn dài thôi :D

P/s: nay và mai em cũng canh bán, cứ lãi trên 10% là em bán :D
10% trong thời buổi này là quá ngon rồi cụ! Cựu lãnh đạo Bảo việt vừa bị bắt rồi, CPI Thành phố Hồ Chí Minh tháng này cũng giảm hơn tháng trước, tiền mặt hiện nay vẫn rất khó khăn, nói chung giai đoạn này ko tham được!

babeo

Xe điện
10% trong thời buổi này là quá ngon rồi cụ! Cựu lãnh đạo Bảo việt vừa bị bắt rồi, CPI Thành phố Hồ Chí Minh tháng này cũng giảm hơn tháng trước, tiền mặt hiện nay vẫn rất khó khăn, nói chung giai đoạn này ko tham được!
Bắt là tốt chứ cụ, bắt hết những ông làm láo và " thiếu trách nhiệm gây hậu quả nghiêm trọng đi" để cho các ông còn lại lây đấy mà làm gương, thay máu dần dần. Còn chuyện thị trường khó khăn thì đương nhiên rồi, chả lúc nào cháu ko thấy khó khăn cả:(. Ko khó khăn cái này thì khó khăn cái khác, nhưng vẫn phải sống và làm việc thôi...

sakalay1

Xe đạp
liệu nay có Bull không nhể?
Ở vùng này sẽ có bulltrap vài phiên, là cơ hội cho những người còn kẹp hàng. Cụ nào chấp nhận mạo hiểm và phản ứng nhanh thì có thể tham gia với tỷ trọng thấp,và phải xác định hàng t3 về là bán. Nên xác định rõ ràng là đánh bulltrap,có thể rủi ro và chỉ đánh t3. Từ giờ vol sẽ thấp vì tiền đã bay hơi bớt do đợt giảm vừa qua. Chúc các bác trading thành công @};-

XeOnline

Xe tăng
Bắt là tốt chứ cụ, bắt hết những ông làm láo và " thiếu trách nhiệm gây hậu quả nghiêm trọng đi" để cho các ông còn lại lây đấy mà làm gương, thay máu dần dần. Còn chuyện thị trường khó khăn thì đương nhiên rồi, chả lúc nào cháu ko thấy khó khăn cả:(. Ko khó khăn cái này thì khó khăn cái khác, nhưng vẫn phải sống và làm việc thôi...
Em cũng cho rằng bắt là tốt, tuy nhiên những vụ bắt bớ lớn liên quan đến thị trường tài chính luôn làm cho việc kiếm ăn của các bạn tham gia thị trường bị ảnh hưởng, trong đấy có em.:D

1vo3con

Xe tải
Giao dịch ảm đạm...thôi m đóng cửa đi nghỉ mát zậy