[Funland] Phần mềm enetViet. Kiếm tiền không khó.

phuongmit

Xe cút kít
vài chục K mỗi cháu mỗi tháng tuy quá nhỏ, nhưng cháu nào cũng nộp cho chủ app này thì quả là 1 nguồn thu khủng,... trường mấy thằng con em hình như chả trường nào dùng và thu, tuy cũng có cập nhật lên kết quả cuối kì, năm của các con. còn các mục khác mà app nó có như thời khoá biểu, điểm danh, thực đơn thi chắc vài năm chả ai cập nhật
Vâng hiệu quả sử dụng nó k tương xứng với giá tiền và cũng k cần thiết lắm. Trường bọn nhà e cách đây mấy năm còn thu 1 tháng 20k tiền liên lạc điện tử, nhận dc vài tin nhắn lịch họp ph, khai giảng, nhắc nhở abc. Enetviet thì vẫn login dc nhưng k thu tiền, cũng xem qua loa dc tí. Sau covid là bỏ sạch cả sms lẫn enet, cần chỉ đạo nhắn gửi qua zalo, cuối năm in cho mỗi ông 1 tờ kết quả nhận xét vào a4 là xong đỡ nhức đầu

NNS

Xe ngựa
Vâng hiệu quả sử dụng nó k tương xứng với giá tiền và cũng k cần thiết lắm. Trường bọn nhà e cách đây mấy năm còn thu 1 tháng 20k tiền liên lạc điện tử, nhận dc vài tin nhắn lịch họp ph, khai giảng, nhắc nhở abc. Enetviet thì vẫn login dc nhưng k thu tiền, cũng xem qua loa dc tí. Sau covid là bỏ sạch cả sms lẫn enet, cần chỉ đạo nhắn gửi qua zalo, cuối năm in cho mỗi ông 1 tờ kết quả nhận xét vào a4 là xong đỡ nhức đầu
kể ra cái app ennetViet đó cũng éo đáng để chúng ta chi tiền thuê bao, dù chỉ vài chục k:tháng.mịe, khổ cả các bạn gv. cấp học từ thcs lên thôi là ko còn phù hợp, cái này nhẽ chỉ tạm phù hợp cho hs lớp 1 đến lớp 3.

phuongmit

Xe cút kít
kể ra cái app ennetViet đó cũng éo đáng để chúng ta chi tiền thuê bao, dù chỉ vài chục k:tháng.mịe, khổ cả các bạn gv. cấp học từ thcs lên thôi là ko còn phù hợp, cái này nhẽ chỉ tạm phù hợp cho hs lớp 1 đến lớp 3.
Lớp 1 thằng nhỏ nhà e năm nay cô CN nhiệt tình, làm việc rất khoa học. Cuối buổi cần dặn dò, lưu ý, nhắc nhở gì là nhắn lên nhóm để ph nắm dc và thực hiện. Lớp 2, 3 đọc viết sõi rồi thì cho hs ghi việc cần làm vào vở dặn dò hàng ngày. Phần mềm ngồi gõ từng hs vào thì chết luôn, nhận xét kĩ quá có khi ph còn ghét chứ đùa đâu :))

Mr.Alo

Xe lăn
Lớp 1 thằng nhỏ nhà e năm nay cô CN nhiệt tình, làm việc rất khoa học. Cuối buổi cần dặn dò, lưu ý, nhắc nhở gì là nhắn lên nhóm để ph nắm dc và thực hiện. Lớp 2, 3 đọc viết sõi rồi thì cho hs ghi việc cần làm vào vở dặn dò hàng ngày. Phần mềm ngồi gõ từng hs vào thì chết luôn, nhận xét kĩ quá có khi ph còn ghét chứ đùa đâu :))
Bài thì nhiều cụ ạ , quan trọng bộ thích bài khó chỉ đạo xuống thôi :)

bảo châu

Xe điện
Bắt PH học sinh trả thuê bao hàng tháng cho 1 app gần như vô dụng, hầu như chỉ để xem điểm đánh giá giữa kỳ và cuối kỳ, cuối năm. Cả năm học chắc mở app được 5 lần.

thongnv

Xe điện
Bắt PH học sinh trả thuê bao hàng tháng cho 1 app gần như vô dụng, hầu như chỉ để xem điểm đánh giá giữa kỳ và cuối kỳ, cuối năm. Cả năm học chắc mở app được 5 lần.
Rất mong các nhà báo lên tiếng để cụ Tổng đốt lò

skype0211

Xe tăng
Chỗ ku con em 135k/năm enetviet, loạn giá nhỉ.
Lại đang thêm cả cái app vioedu nữa chưa rõ giá, cô giáo bảo cứ cấp tài khoản đã, chưa cho giá.🤣

MINHKD

Xe điện
Trường con em cũng đang vận động đóng tiền thuê báo cho app này.

Steven

Xe tăng
Dùng lúc được lúc không

quynhnt

Xe đạp
Chỗ ku con em 135k/năm enetviet, loạn giá nhỉ.
Lại đang thêm cả cái app vioedu nữa chưa rõ giá, cô giáo bảo cứ cấp tài khoản đã, chưa cho giá.🤣
app vioedu đáng tiền đó cụ,trường con tôi ko có nên tôi mua code 1 năm trên shopee hơn 700k/ năm cho con học Toán cũng tốt lắm. Còn cái app enetviet này search Google toàn đánh giá tiêu cực ko đáng tiền và rất kỳ lạ là dù bị ép sử dụng nhưng phụ huynh phản kháng yếu ớt dù thấy ai cũng nói nó vô dụng ko đáng tiền. Các tờ báo cũng có đưa tin về sự vô dụng của nó nhưng ko cơ quan chức năng nào quan tâm và nó vẫn thu tiền đều đều. Một cty tư nhân mà có thể làm được điều không tưởng là ép người sử dụng mua thứ ko đáng mua thiết nghĩ ko phải dạng vừa đâu .

thongnv

Xe điện
app vioedu đáng tiền đó cụ,trường con tôi ko có nên tôi mua code 1 năm trên shopee hơn 700k/ năm cho con học Toán cũng tốt lắm. Còn cái app enetviet này search Google toàn đánh giá tiêu cực ko đáng tiền và rất kỳ lạ là dù bị ép sử dụng nhưng phụ huynh phản kháng yếu ớt dù thấy ai cũng nói nó vô dụng ko đáng tiền. Các tờ báo cũng có đưa tin về sự vô dụng của nó nhưng ko cơ quan chức năng nào quan tâm và nó vẫn thu tiền đều đều. Một cty tư nhân mà có thể làm được điều không tưởng là ép người sử dụng mua thứ ko đáng mua thiết nghĩ ko phải dạng vừa đâu .
hẳn là có chống lưng to ở phía sau
em mong cụ Tổng đốt lò

BMW R60

Xe tăng
Em tưởng phần mền này đi theo Chung con và Nhật Cường rồi. Nay lại khôi phục lại à các cụ?

bảo châu

Xe điện
Em tưởng phần mền này đi theo Chung con và Nhật Cường rồi. Nay lại khôi phục lại à các cụ?
Của Nhật Cường là phần mềm PINO cụ ạ, cũng tương tự như này.

Húp sụp sụp

Xe điện
thôi thì tháng nhịn nắm xôi ủng hộ sản phẩm người Việt, bao giờ cơ tiền to sẽ ủng hộ cụ mãnh liệt sau

kuhon

Xe tải
Trường cấp 2 ông con e cũng cho đăng ký, ai dùng thì đăng ký. 20k/tháng và thu theo học kỳ. Kiểu loạn giá này thì có mùi dây rợ với nhau rồi. Chứ giá sms brandname trả cho nhà mạng thì đáng mấy đâu.

Bang lang

Xe điện
Hi cccm,

Em vừa đc biết tin giật gân, phí sử dụng phần mềm enetViet là 15k/tháng x 8 tháng = 120.000 vnđ.

Là một người làm phần mềm lâu năm em có thể khẳng định, đây là là phần mềm có giá trị nhất VN hiện tại. Và nếu xếp tốp trả tiền bản quyền, có lẽ nó còn cao hơn cả bản quyền HĐH Windows của Microsoft.

Mà ko biết, làm ra cái phần mềm này có cần đến 2 lập trình viên ko nữa.
Đúng là kiếm tiền không khó thật.
Em ko đến mức ki bo nhưng ko hiểu sao em đều ko đăng ký cho 2 thằng con nhà em. Chả hiểu sao một cái phần mềm như thế cũng charge phí hàng tháng thế. Riêng trường cấp 1 con em số hs khoảng 4300 học sinh, nhân lên là 664.500.000/ tháng. 1 năm học là 580.500.000. Em cứ thấy cái j vô lý thì chả dùng nếu có lựa chọn chứ ko đơn giản là tiền. Tin nhắn thì toàn chung chung, chả đáng.

f1_hn

Xe container
Năm nay tăng lên 25k, ko rõ là ntn...lạm phát quá.

SUV1

Xe tải
Trường con nhà em hôm trước thông báo thu 25k/tháng cho món này. Thôi thì cứ phải đồng ý thôi.
Trường con nhà em đòi thu 30k/ tháng nhưng nhà e và nhiều phụ huynh phản đối không dùng. Để thông báo tin thì giờ các hội phụ huynh ,giáo viên chủ nhiệm vẫn có nhóm zalo đấy thôi.

thongnv

Xe điện
Trường con nhà em đòi thu 30k/ tháng nhưng nhà e và nhiều phụ huynh phản đối không dùng. Để thông báo tin thì giờ các hội phụ huynh ,giáo viên chủ nhiệm vẫn có nhóm zalo đấy thôi.
ko dùng thì cô giáo lại tội nghiệp vì ko đủ chỉ tiêu
phải đốt lò từ bên trên Bộ GD các cụ ơi