[VHGT] Phân làn "ngớ ngẩn" (hoặc bẫy) ở chỗ bùng bing Big C.

doanh_bma

[Tịch thu bằng lái]
Website
sieuthimaycafe.vn
E đi suốt qua chỗ này và rất tỉnh táo, nhiều khi đi qua cứ nghĩ thầm và cười 1 mình nhìn XXX: Chúng mày còn lâu mới lấy đc XÈNG của BỐ !!!:D:D:D

taplai tapdi

Xe tăng
Bộ binh ,bộ lại ,bộ hình ba bộ đồng tình bóp ú con tôi.

thienphuc

Xe điện
chuyện bình thường thôi
mời các bác đi xem ngã tư khuất duy tiến thanh xuân nguyễn xiển
3 sáng nay em thấy các xxx đứng cho dân ngắm chiều từ khuát duy tiến đi nguyễn xiển các phương tiện chua qua hết giao cắt.chiều từ hà đông đi lên đã lao vào gây xung đột k thoát đc .chiều từ nguyễn xiển đi khuất duy tiến xxx kệ theo đèn
kết quả là tắc .em vào hạ đình lấy ô tô ra vẫn thấy tắc
xxx ở đây theo em đán giá họ hoàn toàn k có năng lực hoặc họ thiếu tinh thần trách nhiệm chỉ khi tắc họ mới làm việc ạ còn khi có nguy cơ tắc thì họ vẫn đút tay túi quần
mong các quan chức xxx đến đó trước 7h30 sáng xem lý do tắc ạ.đã nhiều lần em bức xúc nói với xxx tại nơi này đề nghị họ làm việc nghiêm túc cho khỏi tắc thì họ cức nhìn em với ánh mắt hình viên đạn ạ làm em sợ quá
em thấy nên cắt giảm biên chế xxx ở đây để cho tắc đường nó là tự nhiên vì đằng nào xxx có đứng đấy thì cũng chỉ làm manorcanh cho ng dân tắc đường đừng lại ngắm
sáng nay em thấy đã có ng dân đứng ra chỉ huy giao thông thay cho xxx.nếu em đc làm lãnh đạo của xxx đứng đây em sẽ đề nghị công đoàn mua cho xxx ấm chè với lạng chè ngon để xxx vừa nhâm nhi vừa ngắm canh tắc đường
còn em thề nếu đc làm lãnh đạo xxx em sẽ lột áo mão xxx cho về quê vì những ng đó k xứng đáng hưởng lương từ nhân dân đóng góp, giao phó trách nhiệm
chắc có lẽ chỉ huy ngã tư dó nghiệp vụ hoặc tinh thần quá kém nên mới để tắc ngã tư đó.em mà đc phân làn ở đó em sẽ làm tốt hơn nhiều mặc dù em chả đc đào tạo chuyên sâu như xxx ở đó

cxcanh

Xe buýt
Chiều nay em thấy 2 bác bị dính, xxx đang chỉ lỗi cho các bác tài ở đấy.

PPACCH

Xe máy
Chỗ này vừa lên TV kênh H1 chiều nay phản ánh làn rẽ trái quá lớn so với đi thẳng nhiều phương tiện hơn, có ưu tiên nếu là xe ngoại tỉnh xuất trình đủ giấy tờ thì chỉ bị nhắc nhở không phạt để làm tốt hình ảnh xxx HN, lên TV nói vậy thực tế sao có cụ nào dám thử không ạ ;)

thanhzin2012

Xe tải
Cháu ngày nào cũng đi qua đấy, nhận xét là cả 2 nút giao [ KDT- Nguyễn Trãi và TDH-Phạm Hùng ] làn có mũi tên rẽ trái quá rộng so với mức cần thiết. Bất tiện cho các cụ khi loay hoay vào làn có mũi tên Đi thẳng. Không biết các xxx có nghiên cứu khảo sát lưu lượng các phương tiện đi về các hướng ko hay là kẻ bừa. Ngày trước cháu học Giao Thông có biết nguyên tắc là phải Khảo sát lưu lượng xe để tính toán ra số Làn và Chu kì nhịp đèn đỏ ( bao nhiêu giây) đấy ạ.
:77::77::77:
Bọn này có được học hành gì đâu cụ, bảo vẽ thì cứ ra đường vẽ bừa thôi mà. Ngu cả một lò mà cụ

DODuySon

Xe tăng
Em cũng bị lố cái dải phân cách khi đi từ đường trên cao xuống ôm bùng binh Bigc để quay vào Khuất.D.T, đèn đỏ được rẽ trái thế là vút ngay vào làn rẽ trái, 1 chú đã nhao ra le em ( nhìn cảnh mắt hắn nhìn xe em lách qua các đầu xe đi thẳng mà khâm phục lòng dũng cảm k ngại hiểm nguy của các chú CA...) may quá e kịp xi nhan trái ôm bùng binh thêm vòng nữa ( ve sầu thoát xác). Đi qua mặt chú em mà phì cười.

DODuySon

Xe tăng
Chỗ này vừa lên TV kênh H1 chiều nay phản ánh làn rẽ trái quá lớn so với đi thẳng nhiều phương tiện hơn, có ưu tiên nếu là xe ngoại tỉnh xuất trình đủ giấy tờ thì chỉ bị nhắc nhở không phạt để làm tốt hình ảnh xxx HN, lên TV nói vậy thực tế sao có cụ nào dám thử không ạ ;)
Ôí xời 2 xe cùng vi phạm thì biển Hà nhội thì thoát ( thậm chí k vẫy luôn) còn biển tỉnh thì thôi rồi bác ơi ( em biển tỉnh bị lên gối nhiều rồi ).

anhtho

Xe ngựa
Bọn này có được học hành gì đâu cụ, bảo vẽ thì cứ ra đường vẽ bừa thôi mà. Ngu cả một lò mà cụ
Em nghĩ cụ nói đúng đấy. Mấy ku thiết kế vạch kẻ đường thực thì chưa có ô tô riêng, chưa tự lái, hoặc có ô tô thì biển xanh hoặc biển trắng dưng mà trong ngành nên đi kỉu rì cũng được. Chỉ chít dân thường.
Em chưa thấy nơi nào làm giao thông như Hà Nội: cái rào phân cách 2b, 4b tốn kém, gây tai nạn chả được tích sự gì. Làn đường thì to tổ bố, có khác nào đi lẫn lộn. Các cụ ra đường 5 mà xem, làn to như thế chắc chắn ko có lỗi đè vạch, nhưng tôi cứ đi vặn vẹo (miễn là trong làn), vậy thì làm sao mà không gây tai nạn. Người ta nghĩ ra làn đường để 4b đi chuẩn trong làn, tránh va chạm, đằng này vẽ cái làn cho 3 cái xe chụm lại cùng đi ! Còn cái làn ở ngã tư Big C và KDT đúng là vãi hết cả.

Loong Phoong

Xe điện
Phải nói thằng nào nó kẻ được cái vạch kiểu này thì được vào Top nhân tài đất Việt

huyta

Xe buýt
Bon GTC c hó kẻ vẽ máy cái ngã 4 đường vành đai 3 này ngu như Mích nhà em ý.
Hôm nọ em đi đường trên cao pháp vân xuống để rẽ đi hà đông ,em đã biết cái ngã 4 KDT- NT này kẽ vẽ lại rồi rẽ trái đi thẳng to bằng nhau như mả bố thằng ăn mày ý cũng đã rất cảnh giác cao độ rồi mà vẫn bị hớ may mà ko c hó xxx nào nó cắn.
Đù má nhà chúng nó làn lủng gì mà to thế nhổm lên nhòm xem vạch phân làn đi thẳng mãi mà chẳng thấy đâu.

sino4776

Xe hơi
Hì cái chỗ này phải đi ẩu thôi ợ!
Nếu ko các cụ cứ rẽ trái, rẽ trái ... rẽ trái mãi cho tới hết xăng (vòng quanh chân cầu) ~~~ > Gà què ăn quẩn cối xay nó hay ở chỗ đó đó các cụ!8->

Libor

Xe điện
Thôi thì biết làm thế nào được các cụ, nhiều khi mấy thằng kẻ vẽ trên đường nó có đi 4b đâu mà biết. Mà có khi nó được xxx ăn chia nên cứ vẽ thế.
Chỉ có điều nhà mình tránh mất tiền oan thôi.
Thề với cụ là em đã ngồi uống rượu với 1 cậu em chuyên chỉ đạo ba cái vụ kẻ đường này ạ... nó ví dụ cho em một phát chúng nó kẻ đường chỗ chân cầu thăng long đi xuống đoạn Cổ Nhuế...nó kể rõ là đêm đó làm cố cho xong nên kẻ muộn... công nhân chắc buồn ngủ nên vạch đứt để rẽ vào mấy cái đường nhánh đó chúng nó cho vạch liền hết...đến giờ vẫn vậy, chưa thèm làm lại ợ :(( :((

KYNGLISH

Xe tăng
Mấy hôm nay em đi từ Nguyễn Trãi rẽ sang Khuất Duy Tiến mà đến khổ với cái vạch mới này đây... Nhất là lúc đèn xanh hướng Nguyễn Xiển - KDT đã bật thì gần như bó bay, buộc phải đi vào làn rẽ trái vì không thể chen nổi với các cụ đi thẳng. Em dự cái vạch này không tồn tại nổi qua Tết đâu ạ, để như thế có giời mà đi được.

ngày giữa đêm

[Tịch thu bằng lái]
báo cáo các cụ, ngày nào em cũng đi theo hướng Phạm Hùng vòng qua bùng binh về Trần Duy Hưng.

Ở đây cái ngu là nếu các bác đi về Trần Duy Hưng thì sau khi rẽ trái ở ngay chỗ bùng binh (cho phép rẽ trái khi đèn đỏ) sẽ phải đi xe cắt qua chiều rộng đường một góc khoảng 80-90o để sang được làn có mũi tên đi thẳng.
mà khoảng này lại cực ngắn, chắc chắn sẽ xung đột với xe đi từ phía Đại lộ Thăng Long về.

Em thấy gần như 100% các bác đi về phía Trần Duy Hưng (kể cả từ Phạm Hùng hay Đại lộ về) đều đứng vào làn có mũi tên rẽ trái.

Em dự là xxx sẽ sớm cất vó làm thịt anh em. Hiện xxx đang đứng thịt anh em đi thẳng về phía Khuất Duy Tiến mà ko đứng đúng chỗ mũi tên đi thẳng.

Các cụ chú ý nhé.
Ngớ ngẩn chó chúng nó ấy?
Tử tế ăn cháo - Láo nháo ăn cơm (có thịt)./

anhtho

Xe ngựa
Mấy hôm nay em đi từ Nguyễn Trãi rẽ sang Khuất Duy Tiến mà đến khổ với cái vạch mới này đây... Nhất là lúc đèn xanh hướng Nguyễn Xiển - KDT đã bật thì gần như bó bay, buộc phải đi vào làn rẽ trái vì không thể chen nổi với các cụ đi thẳng. Em dự cái vạch này không tồn tại nổi qua Tết đâu ạ, để như thế có giời mà đi được.
Hôm nay em cũng đi qua và thấy hầu hết các 4b đi thẳng đều đi vào phần rẽ trái. Em lán hết sức sang phải vẫn cứ chân trong chân ngoài. xxx thì đứng phía ngược lại khá đông, em cũng ko rõ là bắt lỗi gì. Nói chung là chuối cả vườn.