[Funland] Phận đàn ông ở rể

coixay13

Xe tăng
Nhà em xây, xe em mua, lương nộp đủ, việc nhà luôn hoàn thành theo chỉ đạo của vợ...mà chỉ dám bật cái c.tắc trong nhà đây này.

raymeila

Xe máy
Có ở nhà chồng mà chồng lười thế thì cũng chả chịu được.
Hai vợ chồng đứa bạn em mới li hôn cũng chỉ vì chồng quá lười. Chồng nó ngoài việc đi làm thì ko làm gì hết. Hai đứa con đi học mỗi đứa 1 nơi cũng ko thèm đưa đón, việc nhà thì đừng hỏi ko động tay vào cái gì. Cực chẳng đã bạn e đành li hôn, tự nuôi 2 đứa con. Được cái li hôn xong thì chồng cũ lại chịu thỉnh thoảng giúp cho việc đưa đón con.

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Có ở nhà chồng mà chồng lười thế thì cũng chả chịu được.
Hai vợ chồng đứa bạn em mới li hôn cũng chỉ vì chồng quá lười. Chồng nó ngoài việc đi làm thì ko làm gì hết. Hai đứa con đi học mỗi đứa 1 nơi cũng ko thèm đưa đón, việc nhà thì đừng hỏi ko động tay vào cái gì. Cực chẳng đã bạn e đành li hôn, tự nuôi 2 đứa con. Được cái li hôn xong thì chồng cũ lại chịu thỉnh thoảng giúp cho việc đưa đón con.
Nó đi làm kiếm tiền về là tốt rồi. Giờ xã hội người ta dễ bỏ nhau quá

UFA

Xe điện
Em ở nhà con vợ nó cũng nói suốt, dcm, nào là thế lọ, thế chai, bực mình e vác cái chai ra, bảo giờ thích ko?, nó bảo: thích, ô giỏi ô làm đi, thế là em mở luôn chai rượu vang ra, 2 vc uống, hết cãi nhau :D

dalink

Xe điện
Em ở nhà con vợ nó cũng nói suốt, dcm, nào là thế lọ, thế chai, bực mình e vác cái chai ra, bảo giờ thích ko?, nó bảo: thích, ô giỏi ô làm đi, thế là em mở luôn chai rượu vang ra, 2 vc uống, hết cãi nhau :D
Thế ai say :))

asensio

Xe tăng
Giờ vợ chồng ai cũng phải đi làm áp lực công việc con cái thì cố gắng san xẻ việc cùng nhau chứ ông lười như thây ma thế vợ nào chịu được không sớm cũng bỏ nhau

lttvtvn

Xe container
Sài Gòn hoa lệ nhưng nhà em ở Q.2 thì không!
Em nghĩ bình thường. Chả có gì phải thay đổi bản chất của bản thân. Trừ khi là loài( tầm gửi),sống bám,bất tài.
Đơn giản thứ nhất là phép lịch sự, thứ hai là rào cản chủ quyền chứ không phải thay đỏi bản chất của bản thân.

Xe em em lái sao mặc em nhưng nếu lái xe của thằng bạn ngồi cạnh trong một chuyến đi chơi xa chung chắc chắn khác.

Tiger Hunter

Xe container
Nếu đúng như thế thì nó mắng ko oan, liên quan gì ở rể hay ko? Em bỏ tiền mua nhà mà gấu nó còn quát suốt.. :(

250cc

Xe tăng
Lười thế này thì kể cả ở với mẹ chồng cũng ăn chửi thôi cụ ạ :))

Gagarose

Xe điện
Không phải là em nói xấu ai, chuyện này có thật 100% ,
Tối qua , em ra ban công phía sau nhà sửa cái điều hòa, tình cờ nghe thấy chuyện nhà hàng xóm , thôi thì mang tiếng nghe lỏm vì nó cứ đập vào tai vào mắt mình
cô vợ sinh năm 1985 mồm liên tục la rầy ông chồng vừa nói còn vừa đập đập xong nồi kêu gào gì đó suốt cả tiếng đồng hồ, là vì chồng quá lười, đi làm về chỉ dán mắt vào cái điện thoại chơi điện tử, không chịu làm việc gì , từ dọn dẹp nấu cơm, cho đến đỏ rác , ăn xong thì ườn ra không dạy con học hành... ôi thôi các thể loại mắng, thế mà chồng im re , không thấy nói một câu gì hết,không một lời cãi cọ, tranh luận thanh minh... cậu này dân Hà Nam từ ngày lấy vợ thì ở luôn nhà vợ đến nay cũng được hơn 10 năm.
Em ở cạnh nhà nhưng đúng là cả năm chả gặp , không bao giờ thấy uống bia, hay ra quán nươc...
Liệu có phải thân phận ở rể nên bị mất quyên tự do đi lại nói năng không các cụ ??? trên of này cụ nào đang ở rể xin chia sẻ ạ !!!
Nam nhi đại trượng phu để vợ mắng vậy mà vẫn còn ngồi được, đứng dậy lấy ngay cái chổi... đi quét nhà luôn chứ

hoviethung

Xe lăn
Không phải là em nói xấu ai, chuyện này có thật 100% ,
Tối qua , em ra ban công phía sau nhà sửa cái điều hòa, tình cờ nghe thấy chuyện nhà hàng xóm , thôi thì mang tiếng nghe lỏm vì nó cứ đập vào tai vào mắt mình
cô vợ sinh năm 1985 mồm liên tục la rầy ông chồng vừa nói còn vừa đập đập xong nồi kêu gào gì đó suốt cả tiếng đồng hồ, là vì chồng quá lười, đi làm về chỉ dán mắt vào cái điện thoại chơi điện tử, không chịu làm việc gì , từ dọn dẹp nấu cơm, cho đến đỏ rác , ăn xong thì ườn ra không dạy con học hành... ôi thôi các thể loại mắng, thế mà chồng im re , không thấy nói một câu gì hết,không một lời cãi cọ, tranh luận thanh minh... cậu này dân Hà Nam từ ngày lấy vợ thì ở luôn nhà vợ đến nay cũng được hơn 10 năm.
Em ở cạnh nhà nhưng đúng là cả năm chả gặp , không bao giờ thấy uống bia, hay ra quán nươc...
Liệu có phải thân phận ở rể nên bị mất quyên tự do đi lại nói năng không các cụ ??? trên of này cụ nào đang ở rể xin chia sẻ ạ !!!
Mình không ở rể nhưng gấu nói vậy mình cũng im luôn, dù nó nói đúng hay sai

tuanbio89

Xe máy
đến quỳ các bố cứ lôi câu " chó chui gầm chạn " ra phán như đúng rồi. Các bố có phải chửa, đẻ, ở cử, đèn đỏ như phụ nữ mới thấy họ chịu đựng tốt ntn. Ở rể hay không mà nhớt thây lười biếng nó chưa đuổi ra phòng khách ngủ là còn may.

Lười như thằng đấy chả cần chó chui gầm chạn, ở nhà nó cũng đáng ăn chửi :D

theanh212

Xe điện
Chủ thớt giật tít vớ vẩn, em nhà tự mua đây mà vợ nó mắng có dám bật léo đâu. Cả nhà may còn nhõn cái công tắc là dám bật thôi :(