[Thảo luận] Phân biệt bằng lái thiệt - giá???

tranquay

Xe buýt
Muốn phân biệt bằng giả bằng thật, mời cụ đăng ký học lớp mật vụ.

Bằng giả mà làm giả đến mức mắt nhợn luộc cũng nhận ra được thì chắc chỉ bán trên hàng Mã hoặc Lương Văn Can thôi

Tốt nhất cụ sát hạch tay lái thực tế, chuyện bằng giả bằng thật là trách nhiệm cá nhân người sử dụng, ko liên can gì đến cụ, càng ko liên quan gì đến người thuê lao động, cụ ko nên lăn tăn làm gì

Hoặc giả là cụ câu bài, e thử vote - cụ nhé ;););););)

thaoeo

Xe buýt
hih, chả phải em câu bài đâu các bác, mà đó là nhu cầu thực sự của công ty em, và chắc là nhu cầu đồng thời của nhiều công ty khác nữa! Em chỉ có nhiệm vụ nhận hồ sơ, còn khâu kiểm tra thực tế thì có bộ phận khác lo rồi các bác.
Sau khi nhận được nhiều tư vấn, có thể đúc kết phương pháp tối ưu: photo bằng lái, chạy thẳng ra sở GTCC hỏi luôn là chắc ăn nhất (b) Nhưng khổ nỗi, có mấy bác tài xế được cấp bằng tận Hà Nội, Thái Nguyên... chả nhẽ phải bay tuốt ra ngoải :'(:'(:'(

Iron man

Xe tăng
Bác cứ cho các ông lái thử Hà nội giờ tan tầm hoặc đi thử cầu phao Chèm. Đảm bảo chính xác ngay. (b)(b)
Cụ ơi hế thì lại phải đi 1,7k km ra đây để tổ chức lớp sát hạch ạ ......... thế thì kể ra cũng tốn kém nhỉ *-). Chắc boss của cụ chủ thớt đi RR mua chính hãng quá :^)

HenryFord

Xe điện
Dễ thôi cụ à, cụ cho lái thử, rồi làm thế nào đó để cho bị xxx tóm, việc còn lại của cụ là đợi xxx phán:))

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
tuyển em khong . bằng sịn 100% lun

kieuthienan

Xe buýt
hih, chả phải em câu bài đâu các bác, mà đó là nhu cầu thực sự của công ty em, và chắc là nhu cầu đồng thời của nhiều công ty khác nữa! Em chỉ có nhiệm vụ nhận hồ sơ, còn khâu kiểm tra thực tế thì có bộ phận khác lo rồi các bác.
Sau khi nhận được nhiều tư vấn, có thể đúc kết phương pháp tối ưu: photo bằng lái, chạy thẳng ra sở GTCC hỏi luôn là chắc ăn nhất (b) Nhưng khổ nỗi, có mấy bác tài xế được cấp bằng tận Hà Nội, Thái Nguyên... chả nhẽ phải bay tuốt ra ngoải :'(:'(:'(
Cụ ko phải đi đâu chỉ hỏi Ứng viên đúng 1 câu (E thử rồi). Khi đi trên xe có gắn thiết bị, nếu lái xe không cho xe đi qua hàng đinh (đường khuy áo) hệ thống sát hạch báo gì ? Biết ngay ý mà, dễ không .

shengda

Xe hơi
theo em dự là cụ cho vào máy soi tiền cái của cụ và thử máy cái khác là biết thật giả , còn đâu vẫn phải là tay lái thật thôi , có bác bằng xịn mà loay hoay mãi ko vào được chuồng đâu ạ :21:

lenamhung83

Xe tăng
Làm một vòng trong nội thành bảo tìm điểm ăn chơi từ A-Z để xếp ông đi chơi, giành chỗ đỗ xe trên phố để xếp bà mua đồ là biết ngay không cần xem, ngửi, sờ bằng.:21:
Đơn giản hơn bảo đánh xe đi ăn phở buổi sáng:69:
Còn cái bằng cấp thật chưa thật ở chỗ cấp thật cái giả.
Bác nói quá chuẩn. Nhiều người bằng thật mà có lái được đâu:41:

xà ích

Xe hơi
Tôn Hành Giả, Giả Hành Tôn... Pó tay:77:

ntdung

Xe tải
Dùng kính lúp soi bằng, nếu bằng thật thì các dấu chấm...... trên mặt trước của bằng là dòng chữ "GPLXGPLXGPLXGPLXGPLXGPLX" rất nhỏ, màu mực của các chữ ghi thông tin cá nhân hơi khác màu của các chữ in trên phôi.
Ngoài ra vẫn phải test khả năng chạy thực tế ngoài đường cũng như giành chỗ đỗ trong những khu đông đúc.
xin hết ạ!

tranquay

Xe buýt
Cụ ko phải đi đâu chỉ hỏi Ứng viên đúng 1 câu (E thử rồi). Khi đi trên xe có gắn thiết bị, nếu lái xe không cho xe đi qua hàng đinh (đường khuy áo) hệ thống sát hạch báo gì ? Biết ngay ý mà, dễ không .
Thử như cụ thì bằng của cụ cũng bằng đểu (bố ai mà biết được nó báo gì nếu đạt 100/100), hay là cụ thi trượt xài bằng giả nên mới biết thế?