Phần 2 "độ đèn cho Altis 2011". mong các bác cho em ý kiến để em về chỉ bảo e nó thêm

banphagia

Xe tăng
xe cụ có đôi mắt quỷ nhìn ngầu quá

mrkoi

Xe tăng
wow nhà cháu cũng đang dự đưa e l.e đi giúp e ý thay đôi mắt cận :) đẹp cụ à, mời kụ 1 chén

min khờ

Xe tải
Vâng cháu cám ơn các cụ đã có nhời khen ngợi, cháu vẫn đang tiếp tục nâng cấp mắt lên cho e nó, khi nào xong cháu sẽ phọt ảnh mời các cụ ném đá ạ (b)

mrkoi

Xe tăng
kụ nhanh nhanh nhé, nếu được cháu vác e nhà cháu đi theo đường mòn cụ đã đi lun. máu lắm òi.

RoyalGate

Xe máy
cụ đem đèn ra longthinh là chọn đúng chỗ cất vàgn rồi đó cụ

the289

Xe máy
thực ra bộ Đài Loan cũng có cách khắc phục , mở đèn đưa bi accura hoặc Lexus vào là cũng ngon luôn ạ....!
Nhân tiên cũng xin Cảm ơn toàn thể các cụ bây lâu nay đã tin tưởng và đóng góp cho Công Ty em
mặc dù vẫn còn nhiều thiếu sót rất rất mong các Cụ đóng góp ý kiến ....
LONG THINH xin cam kết có Trách Nhiệm với sản phẩm do LONG THINH cung cấp tới AE đến khi AE vừa lòng.....một lần nữa xin trân thành Cảm ơn....
E cũng đang có dự định đổi mắt cho e nó nhưng giá chát quá. Bác LongThinh cho e xin cái báo giá chi tiết vào mail e nhé : the289@gmail.com. Thanks cụ!

Mranhtudam

Xe máy
cụ độ nốt cái đèn xinhan làm khoảng 5 hạt led thì e thấy mới chuẩn cụ ah

Bóng Chày

Xe lừa
Em thấy các cụ độ vào đa phần đèn tối đi, ở vn thế sẽ rất nguy hiểm vì đường xá tối tăm, hệ thống biển báo phản quang ko có mấy. Em chỉ thích độ cho sáng lên.
Vâng cháu cám ơn các cụ đã có nhời khen ngợi, cháu vẫn đang tiếp tục nâng cấp mắt lên cho e nó, khi nào xong cháu sẽ phọt ảnh mời các cụ ném đá ạ (b)

ctgisall

Xe buýt
Website
ledtechvn.com
Em thấy các cụ độ vào đa phần đèn tối đi, ở vn thế sẽ rất nguy hiểm vì đường xá tối tăm, hệ thống biển báo phản quang ko có mấy. Em chỉ thích độ cho sáng lên.
Không hẳn thể cụ ạ, còn tùy vào việc cụ độ loại gì & chỗ nào trên xe nữa chứ ạ :D

min khờ

Xe tải
cụ độ nốt cái đèn xinhan làm khoảng 5 hạt led thì e thấy mới chuẩn cụ ah
xinhan trước aLTIS hơi ngang sang 2 bên nên nếu cụ chỉ lắp thêm 5 hạt cho vào hốc xinhan thì người ngược chiều rất khó nhận thấy cụ đang xinnhan sang đường, ko an toàn cụ ạ. e cũng ngâm cứu roài.

min khờ

Xe tải
Độ mà ko sáng lên thì độ làm gì hả cụ (b):-bd

Bóng Chày

Xe lừa
Em thấy các cụ led trông cứ le lói, tối tối thế nào ấy! Mà mợ queen kêu thứ bảy cụ qua mợ ấy cà phê (có thể buổi chiều có tap lo), chủ nhật mợ ấy đi hp rẽqua chỗ cụ đánh golf đấy
Độ mà ko sáng lên thì độ làm gì hả cụ (b):-bd

min khờ

Xe tải
Em thấy các cụ led trông cứ le lói, tối tối thế nào ấy! Mà mợ queen kêu thứ bảy cụ qua mợ ấy cà phê (có thể buổi chiều có tap lo), chủ nhật mợ ấy đi hp rẽqua chỗ cụ đánh golf đấy[/QUOTE

hôm nào e với cụ lại đọ đèn phát xem có sáng ko :P, e ko thik kiểu đèn halogen lắm, nhìn trông hai cái chóa far nó cứ dại dại kiểu ji ế. có viên bi vào mắt trông đôi mắt có hồn hơn chút. mà dạo này cụ có vẻ thân với mợ queen hội Morning ghê nhể, hay là.......:-ss. cụ mà bỏ a e sang nhập hội a e Morning là a e mất chỗ đi lại đới, mợ ấy gọi cụ chớ có gọi e đâu, nếu mợ ấy qua e đánh Golf thì e sẽ đón tiếp bảo mấy thằng e chém đẹp lun :))

tiki

Xe đạp
Bác cứ ra cụ LT ợ, anh e cũng nhiệt tình, chu đáo, trả lời mọi thắc mắc các cụ đưa ra, và tổng vụ phẫu thuật cho em nó cũng gần nghìn thằng mỹ ợ. cho em xin ly đi nào cụ ơi (b)
Cụ cho em hỏi là bi vợ 2 của Cụ là bi gì, đèn xenon là loại gì mà đến tận gần nghìn thằng Mỹ ạ? Việc độ đèn xe ngoài tiêu chí đẹp ra còn có tiêu chí chất lượng bi, đèn xenon loại gì ... đúng không các Cụ???

min khờ

Xe tải
Cụ cho em hỏi là bi vợ 2 của Cụ là bi gì, đèn xenon là loại gì mà đến tận gần nghìn thằng Mỹ ạ? Việc độ đèn xe ngoài tiêu chí đẹp ra còn có tiêu chí chất lượng bi, đèn xenon loại gì ... đúng không các Cụ???
Bi infi cụ ạ, bóng d2s ji đó, e ko rõ lắm, nhưng e đang đợi hàng để nâng cấp mắt cho e nó, độ đèn các cụ cũng nên chú ý, Thằng bạn e cũng độ đèn như e, mây hôm nay đi trời mưa, bốc hơi nước đọng thành hạt trong đen, đang ghê chấp điên, chưa biết xử lý ra sao, khi bổ mắt ra gioăng và keo ko còn được khít như trước nữa. nên trước khi đo nên tính kỹ. Và cũng nên lưu ý đến bóng ji ? Bi ji ? Chất lương ra sao ? Thợ nào làm ? Ko phải ông nào cũng chọc được đâu cụ ạ.

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
em cũng mới làm chỗ cụ Khôi nhưng ko làm led vì em sợ tuổi thọ bóng led kém , nếu chẳng may cháy 1 -2 cái trong cả dây thì nhìn mất thẩm mỹ , mà nếu tháo ra tháo vào nhiều quá thì cũng không đảm bảo đèn dễ bị hơi nước

Nomore198x

Xe hơi
Đẹp quá cụ ợ.2 mắt e ý đá long nheo yêu quá cơ :x