[Funland] Phạm nhật Vượng! Chúc A vươn xa hơn nữa

DIT

Xe điện
Cụ có nhìn thấy hàng nghìn chiếc máy thở ko? Hay chỉ mới nhìn thấy hình ảnh trên tv báo đài cái máy thở gắn logo thằng khác.
Còn cái thiết kế của mở kia về ko dùng đc đâu. Đồ free chả bao giờ ngon
À ý cụ nói chưa thấy nó ngoài đời nên ko tin chứ gì, chịu khó lên youtube search máy thở vsmart, có clip tập huấn cho bs sử dụng đó. Sg đang sử dụng mấy nghìn cái máy thở của vin đó.

Mouser

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
À ý cụ nói chưa thấy nó ngoài đời nên ko tin chứ gì, chịu khó lên youtube search máy thở vsmart, có clip tập huấn cho bs sử dụng đó. Sg đang sử dụng mấy nghìn cái máy thở của vin đó.
Hiiii, thế cụ cứ tin vào việc đó đi. Em ko thể chia sẻ hơn.
Sâu quá nhỡ Vin nó kiện cho lên phường ví lý do lộ thông tin doanh nghiệp thì mệt lắm

DIT

Xe điện
Hiiii, thế cụ cứ tin vào việc đó đi. Em ko thể chia sẻ hơn.
Sâu quá nhỡ Vin nó kiện cho lên phường ví lý do lộ thông tin doanh nghiệp thì mệt lắm
À thấy cụ comments quen quen giống nick nào đó quá , mà vin còn sx máy thở nữa đâu mà sợ, mà vin kiện cụ vì tội gì thế. Cụ nhân viên vin à, thôi inbox em thông tin coi đi, ko sợ bị kiện đâu

Kurumasuki

Xe container
Em đoán ý cụ ấy là:
Lại nhập khẩu của hãng Medtronic về gắn thêm vài cái ống nhựa vào và dán nhãn là thành sản xuất à.

DIT

Xe điện
Em đoán ý cụ ấy là:
Lại nhập khẩu của hãng Medtronic về gắn thêm vài cái ống nhựa vào và dán nhãn là thành sản xuất à.
Lúc trước tranh cãi việc vin có làm máy thở dc ko, cụ ấy cũng có tranh luận ở đó . Nên cũng thừa biết là lúc đó máy thở cực kì khan hiếm, mỹ phải huy động nhà máy ôtô để sx may thở, nên ko có chuyện nhập về đóng mác đâu .

Cụ có nhìn thấy hàng nghìn chiếc máy thở ko? Hay chỉ mới nhìn thấy hình ảnh trên tv báo đài cái máy thở gắn logo thằng khác.
Cụ kiên nhẫn đấy. Ko đáng trả lời những câu như thế đâu, là fan mà không chịu tìm hiểu lại ra chiều vặn vẹo cửa trên để moi thông tin thật hài.

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Năm nay chắc thằng lớn nhỉ !
Xuất khẩu máy thở !
Rồi lại sắp ra Vaccine !
Ô tô thì bân toàn đứng top.
Đất nhiều vô biên!!

DIT

Xe điện
Cụ kiên nhẫn đấy. Ko đáng trả lời những câu như thế đâu, là fan mà không chịu tìm hiểu lại ra chiều vặn vẹo cửa trên để moi thông tin thật hài.
Tranh luận kiểu đưa ra thông tin ko kiểm chứng , tin hay ko thì tùy thì ai nói cũng dc. Hỏi quá thì nói đưa ra sợ bị bắt. Trình độ OF xuống cấp quá

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]

clover88

Xe hơi
Chả cần chúc a ý cũng vươn xa lắm rồi :D

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]

neverfg

Xe điện
Trend của các tỷ phú $ bây giờ là đầu tư vào vũ trụ, chưa thây Vin có động thái hay thuê nhân sự nào của ngành này nhi.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Vinfast làm quá tốt.
Vinfast nhất định sẽ đi đến thành công, đi đến thắng lợi cuối cùng và sẽ bc chân lên đỉnh cao danh vọng.

Cả tg sẽ phải nghiêng mình ngưỡng mộ 1 nsx ô tô mới dám đột phá sâu mọi công nghệ, dám đi tất đón dầu và đứng trên vai các gã khổng lồ. Các nsx cựu của tg tư bản trong lĩnh vực xe hơi sẽ phải cúi đầu về nhì, tâm phục khẩu phục Vinfast.

Bởi vì tiềm năng đất đai bđs của VIN là quá lớn :))

5599

Xe buýt
Thời em đi làm thuê cho đơn vị có tiếng về thép (khi đó HP cũng chỉ đang nằm chiếu dưới). Ngay buổi tân niên, ban bệ cao cấp họp và giới thiệu một tiến sỹ người Mỹ về công ty làm. Hướng sắp tới sẽ thúc đẩy giao thương với Mỹ và anh tây này sẽ đảm nhiệm cầu nối. Xong hôm đó, một đoàn gồm 6 người bao gồm cả tây này đi Mỹ luôn để tranh thủ cơ hội. Sau 2 tháng ở Mỹ, thông tin báo về rất khả quan, cứ như thể chỉ còn lo sức để nhặt tiền...
Nào ngờ sau 6 tháng chờ đợi hy vọng, cuối cùng chả đc nước mẹ gì. Tổng thiệt hại cho vụ đó tính ra mất hơn nửa triệu đô.
Qua đây, có thể thấy rằng văn hoá khác nhau khó thành công đc nếu nền móng của cty cua ta chưa theo kịp nước phát triển.

Chu Gia Auto

Xe hơi
Cùng là nhân dân một đất nước,tự hào có bác Vượng,luôn mong bác phát triển cho mọi người có thêm công ăn việc làm,lợi ích cho nhiều người ở đất nước Việt Nam,những con đường đẹp.

5599

Xe buýt
Cụ nói SG có hàng ngàn máy thở mà em không tin vào mắt mình nữa. Hôm trước em nghe anh Byt nói trên Tv rằng: Cả nước có khoảng 1000 cái, tập trung chủ yếu ở HN và SG.
Không biết cái máy thở của Vin sx có đúng loại anh kia nói không hay là loại khác?

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Máy thở đó sản xuất ở vsmart hoà lạc, mà cái nhà máy đó dẹp rồi lấy chỗ sản xuất vaccine nên vụ máy thở ko ai nhắc đến nữa.