Phải chăng GTCC Hải Dương sợ ô tô rẽ trái lên đường sắt chạy ?

Adam_hd

Xe hơi
Em thấy cái biển cấm rẽ trái tại vị trí trạm cân gần ngã 3 Tiền Trung khi ô tô quay đầu về Hải Phòng thật vô lý . Tại sao nó tồn tại và tại sao các xxx vẫn vợt các xe quay đầu . Có cụ nào đi qua chỗ này rồi cho em xin ý kiến về cái biển của GTCC .

ngungo thien ly

Xe container
Mục đích cắm biển báo là để an toàn, còn cái khác thì nhà em chịu

Muon_biet

Xe cút kít
Em thấy cái biển cấm rẽ trái tại vị trí trạm cân gần ngã 3 Tiền Trung khi ô tô quay đầu về Hải Phòng thật vô lý . Tại sao nó tồn tại và tại sao các xxx vẫn vợt các xe quay đầu . Có cụ nào đi qua chỗ này rồi cho em xin ý kiến về cái biển của GTCC .
Đã có biển cấm rẽ trái thì quay đầu xe bị phạt là đương nhiên rồi.

ubisapro

Xe trâu
Đầy chỗ giao cắt cấm rẽ trái or quay đầu sao cụ ko thắc mắc@@ E chỉ quan tâm biển có nhìn rõ ko, còn nó cắm j thì kệ nó. Dân đen chấp hành cho nhẹ đầu. Cố tình vi phạm thì ăn vợt thui. Chỗ này có thể nguy hiểm nếu rẽ or quay đầu... Đầy cách xxx có thể trả lời cụ.

congtuan89hp

Xe tải
Cắm thế để vợt các xe quay đầu về Hải Phòng khi tránh biển cấm rẽ trái theo giờ theo hướng từ thị trấn Nam Sách đi về phía Hải Phòng cụ ạ. Nếu đi đúng theo giờ cấm rẽ trái từ ngã 3 Tiền Trung về Hải Phòng thì phải đi vòng ra tận cầu vượt đi Thanh Hà, xuống tận chân dốc qua vòng xuyến quay đầu rồi lại lên cầu để đường 5 cụ ạ. Xa mất mấy km :))

Haiphongoi

Xe buýt
Cắm thế để vợt các xe quay đầu về Hải Phòng khi tránh biển cấm rẽ trái theo giờ theo hướng từ thị trấn Nam Sách đi về phía Hải Phòng cụ ạ. Nếu đi đúng theo giờ cấm rẽ trái từ ngã 3 Tiền Trung về Hải Phòng thì phải đi vòng ra tận cầu vượt đi Thanh Hà, xuống tận chân dốc qua vòng xuyến quay đầu rồi lại lên cầu để đường 5 cụ ạ. Xa mất mấy km :))
cái biển cấm rẽ trái ở Tiền Trung cắm bên trái đường ko đúng chuẩn, xxx bắt em một lần em xuống tranh luận ngay, chán quay sang tôi chỉ nhắc nhở anh

congtuan89hp

Xe tải
cái biển cấm rẽ trái ở Tiền Trung cắm bên trái đường ko đúng chuẩn, xxx bắt em một lần em xuống tranh luận ngay, chán quay sang tôi chỉ nhắc nhở anh
Em vẫn biết là cắm biển đó chưa đúng quy chuẩn, tuy nhiên ngã 3 này thường xuyên tắc nếu lưu lượng xe đông, vì vậy xxx + gtcc mới cắm biển cấm rẽ theo giờ. Cá nhân em đi thì vẫn rẽ phải đi lên cầu vượt đường đi Thanh Hà mới quay ngược lại để về HP để tránh tắc đường và cũng để tránh mứt chó cụ ạ, thối lắm :)

fanruot_mu™

Xe tải
Website
yeuhaiphong.com
Em vẫn biết là cắm biển đó chưa đúng quy chuẩn, tuy nhiên ngã 3 này thường xuyên tắc nếu lưu lượng xe đông, vì vậy xxx + gtcc mới cắm biển cấm rẽ theo giờ. Cá nhân em đi thì vẫn rẽ phải đi lên cầu vượt đường đi Thanh Hà mới quay ngược lại để về HP để tránh tắc đường và cũng để tránh mứt chó cụ ạ, thối lắm :)
Cái cụ chủ top nói là cái biển cấm ô tô rẽ trái ở trên chỗ trạm cân cơ. Đáng lẽ ở đấy phải cắm cái biển cấm quay đầu mới chuẩn.
Nói chung cụ chủ top cũng soi ác, cấm quay hay cấm rẽ thì cũng là cấm cả. Ta là dân đen thì phải tuân theo thôi chứ biết làm sao :D

Adam_hd

Xe hơi
Giọng điệu các cụ trên này nghe sao giống chim lợn nhiều thế . Hay bây giờ luật nó cấm rẽ trái thì cấm cả quay đầu rồi . Cụ nào tường luật khai sáng dùm em cái .

__DHL__

Xe hơi
Cấm rẽ trái thì cấm cả quay đầu, em đi học thầy vẫn dặn thế. Còn chỗ này cấm quay là đúng vì ngã ba đã có biểm cấm rẻ trái theo giờ về Hải Phòng. Cho rẽ trái thôi đã tắc lắm rồi các cụ còn quay đầu ở trạm cân thì đường nào mà đi nữa :)

Adam_hd

Xe hơi
Cấm rẽ trái thì cấm cả quay đầu, em đi học thầy vẫn dặn thế. Còn chỗ này cấm quay là đúng vì ngã ba đã có biểm cấm rẻ trái theo giờ về Hải Phòng. Cho rẽ trái thôi đã tắc lắm rồi các cụ còn quay đầu ở trạm cân thì đường nào mà đi nữa :)
Bác chắc ít đi qua đoạn này lên ko biết chỗ này rồi

__DHL__

Xe hơi
Quê em gần đó nên cũng hay đi qua ngã ba này mà cụ. Nhiều lần tắc dài cả cây số, xxx phải mang cả xe ra chặn rẽ trái :)

namdq

Xe điện
Quay đầu chỗ đó bị vợt là đương nhiên rồi cụ ạ!

xe tăng cneo

Xe máy
Giải pháp Chống tắc đường ở Ngã 3 Tiền Trung và cấm những xe quá tải quay đầu ( để đến trạm cân còn làm tí chứ), tiện thể vợt luôn cả xe con khi phạm lỗi vượt phải, đè vạch khi vừa qua ngã 3 mà có chú xe tải đang ì ì trước mặt ạ. Như vậy là GTCC HD bắn một mũi tên mà trúng những 3 đích cơ các cụ ạ. Trên cầu vượt cho xe máy và xe thô sơ khi nào các cụ thấy có người lố nhố ở đoạn giữa và đeo khẩu trang là xxx đang tác nghiệp đấy ạ.

Chỉnh sửa cuối: