[Funland] Phải chăng các Thầy bị bệnh khỏe sinh lý !

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Nhờ nâng đỡ trong tối (có lợi cả đôi bên), ko được thì thành không trong sáng thôi. Vụ này thì ko bênh dc cả 2 phía.

slavik

[Tịch thu bằng lái]
Ở đâu con đực chả nhòm ngó, tán tỉnh ép buộc con cái yếu thế hơn, chỉ là có bị lộ hay ko thôi.
Không hẳn nhé, ở công sở, trường học nhiều khi là ngược lại đấy.

Oteconde

Xe buýt
Cũng dễ lắm. Thế nên em ngại nhất việc cặp bồ, vừa tốn kém mất thời gian, dễ dính vào rắc rối. Bí quá thì quay tay hoặc đi bóc bánh, vài triệu các nàng ngon hơn bọn HH.
Mỗi thứ nó có một trải nghiệm riêng. Kẻ thích ô tô, người mê đồ cổ là vậy... Nếu cụ có cơ hội thì nên trải nghiệm tất cả...
BTW, ngày xưa quen cô bạn trường LĐXH chỗ Trần Duy Hưng, đi nhà nghỉ chặm mặt các bạn gái cùng trường LĐXH suốt. Có hôm đang chiến đấu trong NN thì thầy hiệu trưởng (chả biết phải không, vì cô bạn bảo thế) gọi điện với nhắn tin liên tọi, mình nghi nghi... rồi sau mình hỏi thì bảo Thầy có con trai, muốn giới thiệu nọ kia? Rồi sau hỏi kỹ hơn thì khai là Thầy và con Thầy chạy điểm, có lúc lấy tiền, có lúc lấy tình để đổi điểm, nhiều em chạy cả bố lẫn con (chén cả bố và con)... chả biết có đúng không, chỉ là nghe thấy thì thấy hứng hơn bình thường...
Thiết nghĩ, mình cũng đi tìm gái để chén thì bố con thầy có điều kiện cũng tìm gái giống mình thôi...

OtoArch

[Tịch thu bằng lái]
Mỗi thứ nó có một trải nghiệm riêng. Kẻ thích ô tô, người mê đồ cổ là vậy... Nếu cụ có cơ hội thì nên trải nghiệm tất cả...
BTW, ngày xưa quen cô bạn trường LĐXH chỗ Trần Duy Hưng, đi nhà nghỉ chặm mặt các bạn gái cùng trường LĐXH suốt. Có hôm đang chiến đấu trong NN thì thầy hiệu trưởng (chả biết phải không, vì cô bạn bảo thế) gọi điện với nhắn tin liên tọi, mình nghi nghi... rồi sau mình hỏi thì bảo Thầy có con trai, muốn giới thiệu nọ kia? Rồi sau hỏi kỹ hơn thì khai là Thầy và con Thầy chạy điểm, có lúc lấy tiền, có lúc lấy tình để đổi điểm, nhiều em chạy cả bố lẫn con (chén cả bố và con)... chả biết có đúng không, chỉ là nghe thấy thì thấy hứng hơn bình thường...
Thiết nghĩ, mình cũng đi tìm gái để chén thì bố con thầy có điều kiện cũng tìm gái giống mình thôi...
Chưa có vợ thì không sao, nhưng vợ rồi rắc rối lắm, tan cửa nát nhà như chơi. Chứ gái lạ, gái đẹp ai mà chả thích.

nhtho

Xe buýt
Cụ nào thấy lạ vì các "thầy" "khỏe" quá thì mời đi 1 vòng trong khuôn viên các trường Sư phạm, Ngoại Ngữ, ....
Nhớ lời cháu là cầm theo ít giấy ăn kẻo đi về thì ướt hết cổ áo.

namphong12

Xe lăn
Ăn no rửng mỡ là chuyện thường ngày thôi.

lạc lối

Xe điện
Chả cứ Đại học mới nguy hiểm, giờ cấp 3 cô trò đã chén nhau như máy khâu

Trai_Nam

Xe tải
cơ quan, công sở thì còn vòi tiền, trường thì vòi tiền sao được....
Vẫn được nha cụ, tiền ôn thi tính theo từng môn nhưng những thằng nó cửng quá rững mỡ thì nó đòi tình, những thằng này nên thiến cho ng ta nhờ

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Dễ thật hở cụ, em từng thi đấu với 1 cô gái ngành, cô ấy nói câu rất hay, là nếu em mà ko muốn thì muôn đời anh chỉ có chọc trượt =))
Hay gái nhà lành chưa nếm trải nhiều nên ko thể nắm được các tiểu xảo cần thiết cụ nhẻ ;))
Rất dễ cụ ạ. Cụ có bạn gái để em thực hành cho :)).
Vui tí chứ gái ngành em cũng chấp 1 mắt, nếu đc phép hiếp dâm :)).
Vấn đề là sau đó vô tù vì cái tội híp dâm đó thì nó hơi bị nhục thôi, chứ có gì mà trượt với trúng. Chả có cái tiểu xảo gì, trừ khi sức khỏe nam quá yếu hoặc ko đủ cứng để chọc :))

Mưa tháng 11

Xe tăng
Quan hệ thày-trò, sêp-nhân viên là nhiều rủi ro các cụ ạ. Em nghĩ ở VN thì nhiều nhưng ít bị tố giác vì phụ nữ VN ngại động chạm, hay xấu hổ. Nói chung phải xử lý thật nghiêm để bảo vệ chị emm.

True_man

[Tịch thu bằng lái]
Rất dễ cụ ạ. Cụ có bạn gái để em thực hành cho :)).
Vui tí chứ gái ngành em cũng chấp 1 mắt, nếu đc phép hiếp dâm :)).
Vấn đề là sau đó vô tù vì cái tội híp dâm đó thì nó hơi bị nhục thôi, chứ có gì mà trượt với trúng. Chả có cái tiểu xảo gì, trừ khi sức khỏe nam quá yếu hoặc ko đủ cứng để chọc :))
Ý cụ ấy là quá khổ để đưa vào một cách bình thường...