Phá xe BMW ở Mỹ Đình

isa

Xe tải
thiệt mờ cụ, em có tầm tiền đó em sẽ ko dám mua x5 vì võ nó ko cứng như mấy dòng khác, nó thuộc họ nhà nhựa thì phải hehe mặc dù rất thích x5 nhưng võ của nó dể vỡ lắm nên cũng ko ham hố.

:)) vỏ cứng để làm gì hả bác, để xảy ra tai nạn thì người ngồi trong xe nát bấy như đậu phụ hả :)) bác có để ý là mấy cái xe ở nn khi tai nạn, thân xe bẹp dúm, vỏ xe nát tanh bành nhưng tài xế nhiều khi chỉ bị xây xước hoặc thương nhẹ, biết vì sao ko bác :))

hungbm

Xe điện
:)) vỏ cứng để làm gì hả bác, để xảy ra tai nạn thì người ngồi trong xe nát bấy như đậu phụ hả :)) bác có để ý là mấy cái xe ở nn khi tai nạn, thân xe bẹp dúm, vỏ xe nát tanh bành nhưng tài xế nhiều khi chỉ bị xây xước hoặc thương nhẹ, biết vì sao ko bác :))
Xe đắt bởi vì có nhiều tính năng bảo vệ người ngồi trong xe, tránh thương vong. Ví dụ như hệ thống presafe của MB : khi xe đâm nhau thì 2 ghế trước tự động lùi ra phía sau đoạn tiếp nối giữa 2 cửa(đoạn có khung xe cứng nhất) để bảo vệ, gối tựa đầu có chế độ neck pro bảo vệ cổ, dây đai an toàn tự động thắt lại khi đâm và tự bung ra sau tai nạn để người trong xe thoát ra ngoài....vv. Rất nhiều tính năng khác nữa. Như vụ Công nương Diana đi S600 đâm vào trụ cầu mà lái xe k die.

em_tap_lai_xe

[Tịch thu bằng lái]
võ cứng nếu va chạm nhẹ xe mình hư hại sẽ nhẹ hơn chứ bị thằng xe máy húc cho cái nát cửa thì khi đó tha hồ sửa

MiniCooperS

Xe máy
Em thấy BMW đời mới ngày càng làm hay, vỏ xe làm bằng chất liệu đó an toàn lắm mà các bác, hồi còn VMC em thấy 1 con X5 4.8i 2007 mua mới tinh bị xe tải 15 tấn đâm vào đuôi, gãy càng, gãy rơi cả bánh ra mà cái nhựa sau đ uôi chỉ méo mà ko bị gãy và ko rách, chỉ nát thôi, nếu có ảnh em đã úp lên cho các bác xem, hỏi ra mới biết miếng nhựa thân đôi khi còn đắt hơn cả sắt . . . ko tin các bác cứ hỏi thử anh Thành BMW hồi còn làm ở VMC giờ chuyển lên EuroAuto rồi.

Chỉnh sửa cuối: