[Thảo luận] Phá hoại kiểu này các cụ tính sao?????

tla

Xe điện
Nhà em bị y chang như thế này, nhưng may mà em đi đường trường về xe bẩn nên các cô cậu ấy viết bằng ngón tay lên đuôi xe
Chưa hết, có chú ngẫu hứng còn viết tên chú ấy và người yêu và cả hình trái tim

coty

Xe tăng
Hội làng nhà cụ mà không chửi được chúng nó à. Cụ xa quê lâu quá ồi. Mà chắc làng cụ trên Mèo Vạc hoặc xe cụ là RR.
ấy chết, quê là theo nguyên quán, em về vì cái tình quê với các cụ nhà em, họ hàng em. Còn đến hội làng em thì chả biết là thanh niên làng nào, Cụ nói nghe chua quá, quê em cũng có tiếng tăm đất kinh bắc này thôi, làm gì phải mèo vạc mới thế. Chửi rồi đánh nhau bây giờ em chịu, nói thật thà oánh nhau với mấy cụ nhớn tuổi hơn mình mình còn không lo (vì dẫu sao ý thức pháp luật họ có nên không liều!!!) chứ động vào các chú thanh niên làng tầm chú Luyện thì thôi ạ. Em chịu

Thanhnam68

Xe tải
Thương cho cụ quá nhưng mà chuyện của cụ em chẳng nhịn được cười :))

hoangmalanh

Xe tải
Hôm nay hội làng quê em, em hăm hở về quê, đỗ xe nghiêm chỉnh trước cửa nhà cậu em. Đường làng đoạn này rộng rãi đủ cho 3 làn xe cơ, nên em yên tâm cái khoản các chú thanh niên choai choai phi xe máy không mũ bảo hiểm ầm ầm trên đường nhìn rõ xe mình mà tránh. Ấy vậy mà tai họa lại chơi kiểu khác các cụ ạ, một tốp thanh niên chừng 15 chú cả nam và nữ thấy xe em liền làm dáng chụp ảnh-mà chụp bằng điện thoại cùi ạ X_X, quái thay, các chú các nàng ngẫu hứng còn nằm lên cả nắp capo, mà các bác biết rồi đấy, thôi thì quần bò, thắt lưng nào mà chả có tý sắt, chúng nó trườn bò tạo dáng. Chưa hết, có chú ngẫu hứng còn viết tên chú ấy và người yêu và cả hình trái tim to tổ chảng lên mới a kay chứ. Nghe ồn ào, nhà em chạy ra thì chỉ dám bảo các em nó tha cho cái xe của em, em cay lắm nhưng chỉ biết cười, vì chú nào cũng mặt đỏ gay mùi rượu, cười nói khen xe em đẹp nên chụp tý kỷ niệm~X( (mà các cụ biết thanh niên làng uống thì dư nào rồi đấy :-ss) Hậu quả là, ra tết em chắc phải đi sơn lại cái capo, thía mới đau ạ. Các cụ đi hội làng dịp này cửn thựn, tốt nhất nếu có bạt phủ cứ phủ cho lành ạ
Gì chứ về quê thì lắm chuyện lắm, có các cháu thiếu nhi còn thi vẽ gạch hoặc ném gạch vào xe cơ.

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
ấy chết, quê là theo nguyên quán, em về vì cái tình quê với các cụ nhà em, họ hàng em. Còn đến hội làng em thì chả biết là thanh niên làng nào, Cụ nói nghe chua quá, quê em cũng có tiếng tăm đất kinh bắc này thôi, làm gì phải mèo vạc mới thế. Chửi rồi đánh nhau bây giờ em chịu, nói thật thà oánh nhau với mấy cụ nhớn tuổi hơn mình mình còn không lo (vì dẫu sao ý thức pháp luật họ có nên không liều!!!) chứ động vào các chú thanh niên làng tầm chú Luyện thì thôi ạ. Em chịu
Không hiểu quê cụ thế nào, chứ quê em cách Hà Nội hơn 100 cây, về quê hội làng thì toàn là họ hàng cả, mình cũng người làng nên nói là nghe ngay. Làng khác sang chơi hội bố bảo dám láo. Quê em cũng vùng sâu vùng xa nhưng giờ oto cũng như lợn con ở quê nên cũng chả thèm nhìn chứ đừng nói đứng tạo dáng chụp ảnh. Chắc xe cụ cũng thuộc dạng Vip.

coty

Xe tăng
Không hiểu quê cụ thế nào, chứ quê em cách Hà Nội hơn 100 cây, về quê hội làng thì toàn là họ hàng cả, mình cũng người làng nên nói là nghe ngay. Làng khác sang chơi hội bố bảo dám láo. Quê em cũng vùng sâu vùng xa nhưng giờ oto cũng như lợn con ở quê nên cũng chả thèm nhìn chứ đừng nói đứng tạo dáng chụp ảnh. Chắc xe cụ cũng thuộc dạng Vip.
Chắc cụ hiểu nhầm câu chuyện của em roài, em không khoe xe cụ ạ, xe em còi đáng gì phải nói đâu, cái nói là tai nạn mỗi nơi một vẻ, đây là một kiểu tai nạn mà trong lòng thì khóc mà miệng vẫn phải cười cụ ạ. Ý nghĩa em kể với các cụ để các cụ đi lễ chùa, đi hội hay hội làng-rất nhiều sau dịp tết- để tránh thôi, chứ nghe cụ nói em đồ là cụ nghĩ em khoe xe....mất hết cả cái ý nghĩa câu chuyện ạ

coty

Xe tăng
Ý Bác là chính những thanh niên chụp ảnh với xe Bác sau đó đi chém nhau ấy ạ??? Kinh quá thế bọn này bố mẹ nó nợ nần gì nó kiếp trước mà kiếp này nó sa vào nhà đòi nợ bố mẹ nó thế nhỉ!
ui không bác ạ, là nghe mọi người nói lại sự vụ, chứ em cũng không sure là nhóm thanh niên ấy đâu ạ. Ý em là thanh niên choai choai, đôi khi tý tửu vào lại kè kè thêm mấy bạn nữ nữa, cái máu yêng hùng nó ghê lắm. Đụng tý là đòi đánh nhau, mà đánh nhau y rằng vác dao vác dựa ạ. Sợ lắm... ra đường giờ sợ nhất choai choai

Porsche 911

Xe container
Nếu mà những vết xước thì có thể dùng Cana đánh bóng được mà, chỉ sợ chân thứ 3 của các chàng hoặc cái gì đó của các nàng làm lõm mất nắp ca pô của bác thôi.:P

29M-1732

Xe buýt
Cụ cho cái ảnh để anh em còn biết thương tật đến đâu mà chia buồn cho đúng với vết thương của xe cụ

Thắng_Mềm

Xe điện
Xe đẹp như cụ thế nếu là e thì e bôi tí mứt trâu vào nắp capo thì đố thằng nào dám nằm ra chụp:D
Em cũng tính như cụ , em dự cụ chủ là người cẩn thận xe lúc nào cũng bóng loáng nên trai làng muốn choạch lấy oai ..=))

_MBBG_

Xe điện
tin này đúng là akay thật chả biết nói j chỉ biết chia buồn với bác vì nắp capo sơn cần cẩn thận và giá thường đắt hơn,e mà về quê nhà e xe để ngoài đường làng cả đêm chẳng thằng nào dám sờ chứ đừng nói là ngồi lên capo,vì đầu gấu làng toàn là em và cháu e cả hehe

mach nha

Xe tải
Hôm nay hội làng quê em, em hăm hở về quê, đỗ xe nghiêm chỉnh trước cửa nhà cậu em. Đường làng đoạn này rộng rãi đủ cho 3 làn xe cơ, nên em yên tâm cái khoản các chú thanh niên choai choai phi xe máy không mũ bảo hiểm ầm ầm trên đường nhìn rõ xe mình mà tránh. Ấy vậy mà tai họa lại chơi kiểu khác các cụ ạ, một tốp thanh niên chừng 15 chú cả nam và nữ thấy xe em liền làm dáng chụp ảnh-mà chụp bằng điện thoại cùi ạ X_X, quái thay, các chú các nàng ngẫu hứng còn nằm lên cả nắp capo, mà các bác biết rồi đấy, thôi thì quần bò, thắt lưng nào mà chả có tý sắt, chúng nó trườn bò tạo dáng. Chưa hết, có chú ngẫu hứng còn viết tên chú ấy và người yêu và cả hình trái tim to tổ chảng lên mới a kay chứ. Nghe ồn ào, nhà em chạy ra thì chỉ dám bảo các em nó tha cho cái xe của em, em cay lắm nhưng chỉ biết cười, vì chú nào cũng mặt đỏ gay mùi rượu, cười nói khen xe em đẹp nên chụp tý kỷ niệm~X( (mà các cụ biết thanh niên làng uống thì dư nào rồi đấy :-ss) Hậu quả là, ra tết em chắc phải đi sơn lại cái capo, thía mới đau ạ. Các cụ đi hội làng dịp này cửn thựn, tốt nhất nếu có bạt phủ cứ phủ cho lành ạ
Phủ bạt, nó mang kính lúp ra chơi là xong. Em về quê vợ liên tục nhưng cẩn thân trông xe cho lành. Bố vợ thương quá 29 tết còn làm đường cho xe vào nhà đàng hoàng.

Contractors

Xe tải
Website
www.sanvinyl.com
May mà xe em bẩn nên các chú chọi con vẽ = ngón tay lên kính sau xe ( Hơi bậy tý :P ) nhưng còn đỡ hơn bác chủ

Doang

Xe tải
Thanh niên làng cụ vô ý thức quá, xin chia buồn

loi_luxury

Xe hơi
Chia buồn với cụ.

haivanphe

Xe container
Thành thật chia buồn.

FE2011

Xe tải
em hôm vừa rồi đến nhà thằng cu em ở cty. Nhậu xong ra thì toàn thấy vẽ lên xe những từ bậy bạ. Lúc đi rửa xe phát hiện ra là bị vẽ chứ ...ồn to đùng ở cửa bên phụ. Chia buồn cùng cụ chủ.

xdthienha

Xe điện
Em hôm gần cuối năm mới bị ăn 1 phát xong,cho ngta mượn xe về quê,ức ko tưởng đc.Xin lỗi các cụ em nói bậy,nó viết chữ ồn và uồi lên cửa sau bên lái xe em.Đi đường nhục ơi là nhục.May mà nó ko dùng đá,gạch mà dùng cành cây thì phải nên xước mờ mờ và ko sâu lắm.Đánh gala và đánh xi vẫn hơi mờ mờ nếu nhìn kỹ và lúc xe sạch.