[Thảo luận] Phá hoại kiểu này các cụ tính sao?????

coty

Xe tăng
Hôm nay hội làng quê em, em hăm hở về quê, đỗ xe nghiêm chỉnh trước cửa nhà cậu em. Đường làng đoạn này rộng rãi đủ cho 3 làn xe cơ, nên em yên tâm cái khoản các chú thanh niên choai choai phi xe máy không mũ bảo hiểm ầm ầm trên đường nhìn rõ xe mình mà tránh. Ấy vậy mà tai họa lại chơi kiểu khác các cụ ạ, một tốp thanh niên chừng 15 chú cả nam và nữ thấy xe em liền làm dáng chụp ảnh-mà chụp bằng điện thoại cùi ạ X_X, quái thay, các chú các nàng ngẫu hứng còn nằm lên cả nắp capo, mà các bác biết rồi đấy, thôi thì quần bò, thắt lưng nào mà chả có tý sắt, chúng nó trườn bò tạo dáng. Chưa hết, có chú ngẫu hứng còn viết tên chú ấy và người yêu và cả hình trái tim to tổ chảng lên mới a kay chứ. Nghe ồn ào, nhà em chạy ra thì chỉ dám bảo các em nó tha cho cái xe của em, em cay lắm nhưng chỉ biết cười, vì chú nào cũng mặt đỏ gay mùi rượu, cười nói khen xe em đẹp nên chụp tý kỷ niệm~X( (mà các cụ biết thanh niên làng uống thì dư nào rồi đấy :-ss) Hậu quả là, ra tết em chắc phải đi sơn lại cái capo, thía mới đau ạ. Các cụ đi hội làng dịp này cửn thựn, tốt nhất nếu có bạt phủ cứ phủ cho lành ạ

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Chia buồn cùng bác, thông cảm với mẫu Vườn nhá :D

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Hôm nay hội làng quê em, em hăm hở về quê, đỗ xe nghiêm chỉnh trước cửa nhà cậu em. Đường làng đoạn này rộng rãi đủ cho 3 làn xe cơ, nên em yên tâm cái khoản các chú thanh niên choai choai phi xe máy không mũ bảo hiểm ầm ầm trên đường nhìn rõ xe mình mà tránh. Ấy vậy mà tai họa lại chơi kiểu khác các cụ ạ, một tốp thanh niên chừng 15 chú cả nam và nữ thấy xe em liền làm dáng chụp ảnh-mà chụp bằng điện thoại cùi ạ X_X, quái thay, các chú các nàng ngẫu hứng còn nằm lên cả nắp capo, mà các bác biết rồi đấy, thôi thì quần bò, thắt lưng nào mà chả có tý sắt, chúng nó trườn bò tạo dáng. Chưa hết, có chú ngẫu hứng còn viết tên chú ấy và người yêu và cả hình trái tim to tổ chảng lên mới a kay chứ. Nghe ồn ào, nhà em chạy ra thì chỉ dám bảo các em nó tha cho cái xe của em, em cay lắm nhưng chỉ biết cười, vì chú nào cũng mặt đỏ gay mùi rượu, cười nói khen xe em đẹp nên chụp tý kỷ niệm~X( (mà các cụ biết thanh niên làng uống thì dư nào rồi đấy :-ss) Hậu quả là, ra tết em chắc phải đi sơn lại cái capo, thía mới đau ạ. Các cụ đi hội làng dịp này cửn thựn, tốt nhất nếu có bạt phủ cứ phủ cho lành ạ
Muôn ngả của tai nạn. Ngày Xuân đúng là cười trong khi ví xót như muối xát :)). May quá quê em không hiện đại nên chụp ảnh với xe "đẹp" không được đưa vào cuộc sống. Chia buồn với Bác.

coty

Xe tăng
Muôn ngả của tai nạn. Ngày Xuân đúng là cười trong khi ví xót như muối xát :)). May quá quê em không hiện đại nên chụp ảnh với xe "đẹp" không được đưa vào cuộc sống. Chia buồn với Bác.
cụ ơi, nào xe có đẹp, nó khen đểu đấy ạ, cười giả lẳng, muốn oánh lắm mà không oánh được, mà thanh niên ở quê thì ...ngại lắm. Xót ruột thế nhưng đến chiều, nghe nói vừa oánh nhau ở chùa làng, chém chết một, đi viện 2 chú.. về hãi ngồi đây với các cụ mà vẫn ca ma run ợ.

Batto_moto

Xe tăng

jackup

Xe hơi
vì chú nào cũng mặt đỏ gay mùi rượu, cười nói khen xe em đẹp nên chụp tý kỷ niệm~X( (mà các cụ biết thanh niên làng uống thì dư nào rồi đấy :-ss)
Biết yêu cái đẹp thì cũng lành tính Bác ạ. Vote bác vì ứng xử rất văn hóa!

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
Hội làng nhà cụ mà không chửi được chúng nó à. Cụ xa quê lâu quá ồi. Mà chắc làng cụ trên Mèo Vạc hoặc xe cụ là RR.

themcha

[Tịch thu bằng lái]
Em về quê mà bị như vậy ,đền thì cũng khó nhưng cho mỗi đứa cái bạt tai là cái chắc . Làng quê em nhỏ ko sinh ra ở đó nhưng ai cũng, biết em...

tuananhhypo

Xe tải
Chẳng nhẽ quê cụ chủ thanh niên nó gấu ó lắm hay sao? Buồn quá thôi thì chia cùng cụ .... thương vợ 2 của cụ quá .

phamluan8x

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Chia buồn cùng bác!
Cũng chỉ tại đám thanh niên kia thích cái đẹp,mà xe của bác lại....cơ

DuyThanhSNG

Xe tăng
Chia buồn cùng cụ.Em một lần lên Tây bắc ăn cỗ vào dịp tết ,cũng đỗ xe trong sân bản lúc sau ra thì thấy gần chục chú trẻ con khoảng từ 2 dến 10 tuổi đang say sưa làm họa sĩ quanh xe!!!! nhưng a cay hơn là có 3 chú trẻ nhất khỏang 2-3 tuổi ngồi trên nắp Capo(bẹp xuống tý chút).Cũng chả dám quát mắng chỉ gọi chú lớn nhất ra hỏi sao lại cho em ngồi trên đó thì chú đó nói thế nào các cụ biết không: Ngồi đó ấm lắm ..em chết điếng người đành phải rut ví mùng tuổi cho chú ấy kèm nhiệm vụ trông xe

co-driver

Xe tải
Hội làng nhà cụ mà không chửi được chúng nó à. Cụ xa quê lâu quá ồi. Mà chắc làng cụ trên Mèo Vạc hoặc xe cụ là RR.
úi, về quê em mà bị mấy bà dựng xe đạp chở nước gạo vào em còn k dám mắng. Người ở quê họ tự ái kinh lắm

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
cụ ơi, nào xe có đẹp, nó khen đểu đấy ạ, cười giả lẳng, muốn oánh lắm mà không oánh được, mà thanh niên ở quê thì ...ngại lắm. Xót ruột thế nhưng đến chiều, nghe nói vừa oánh nhau ở chùa làng, chém chết một, đi viện 2 chú.. về hãi ngồi đây với các cụ mà vẫn ca ma run ợ.
Ý Bác là chính những thanh niên chụp ảnh với xe Bác sau đó đi chém nhau ấy ạ??? Kinh quá thế bọn này bố mẹ nó nợ nần gì nó kiếp trước mà kiếp này nó sa vào nhà đòi nợ bố mẹ nó thế nhỉ!

4fun

Xe tải
Chia buồn cùng cụ.

Em cũng có kinh nghiệm để xe ở quê. Lần đầu em về cũng để xe trong sân kho hợp tác. Ra thấy một đống trẻ con leo lên xe. Chúng nó ngồi từ nắp capo, nóc xe đến cốp sau luôn nhìn mà khiếp. Cũng may các cháu bé cũng nhẹ tay nên bị xước nhẹ và bị bôi thức ăn của trẻ (khoai, cơm....) từ đầu đến cuối. Từ đó về sau mỗi lần về là em chịu khó tí phủ bạt.

ndkhoivtv

Xe tăng
Ha ha, quả này thì công nhận... hết thuốc! :))