Peugeot 102 City

Latte

Xe tăng
Thưa các cụ, sắp tới nhàn rỗi em định kiếm lại một cái peugeot 102 city để thỉnh thoảng đổi gió đi cafe. Khả năng em sẽ qua nhà ông cậu em để vác về một em 102 city mầu đỏ đời tay phanh đen ông cậu em mua từ những năm đầu thập kỷ 80, lâu rồi ít đi nên chỉ để một chỗ, máy móc thì chưa hề đụng chạm gì nhưng em muốn dọn lại sơn xi, tút tát những chỗ xước xát ( hiện nay vẫn là sơn nguyên bản nhưng hơi bị xỉn do thời gian và trên sàn ngày xưa thằng em nó hay cho chân lên nên bây giờ bợt hết sơn), làm lại bộ thụt cả trước và sau ( cái này em thấy hơi cứng có lẽ do để lâu nên chết lò xo), xi lại vành, nan hoa, pha đèn... Trước nay em cũng ít để ý đến món này nên phải nhờ các cụ tư vấn giúp em xem nên đưa em nó đi thẩm mỹ viện nào làm chuyên dòng máy bay bà già này ở Hà Nội và dự trù kinh phí áng chừng khoảng bao nhiêu để em còn bỏ lợn?:-? Cảm ơn các cụ!

Hieuln1984

Xe hơi
theo em nếu sơn zin cụ không cần sơn lại, cụ lấy dầu diecl ủ vài ngày là lại lên màu đẹp (đặc trưng của sơn pháp) chỗ mà bị bợt sơn cụ dán 2 cái decan vào ạ, sơn tút tát mất chất xe lắm

nickname

Xe buýt
Thưa các cụ, sắp tới nhàn rỗi em định kiếm lại một cái peugeot 102 city để thỉnh thoảng đổi gió đi cafe. Khả năng em sẽ qua nhà ông cậu em để vác về một em 102 city mầu đỏ đời tay phanh đen ông cậu em mua từ những năm đầu thập kỷ 80, lâu rồi ít đi nên chỉ để một chỗ, máy móc thì chưa hề đụng chạm gì nhưng em muốn dọn lại sơn xi, tút tát những chỗ xước xát ( hiện nay vẫn là sơn nguyên bản nhưng hơi bị xỉn do thời gian và trên sàn ngày xưa thằng em nó hay cho chân lên nên bây giờ bợt hết sơn), làm lại bộ thụt cả trước và sau ( cái này em thấy hơi cứng có lẽ do để lâu nên chết lò xo), xi lại vành, nan hoa, pha đèn... Trước nay em cũng ít để ý đến món này nên phải nhờ các cụ tư vấn giúp em xem nên đưa em nó đi thẩm mỹ viện nào làm chuyên dòng máy bay bà già này ở Hà Nội và dự trù kinh phí áng chừng khoảng bao nhiêu để em còn bỏ lợn?:-? Cảm ơn các cụ!
Trước em hay sửa ở cửa hàng Sơn Bưởi - trên đường Hoàng Hoa Thám, ngay đầu rẽ vào phố Vĩnh Phúc. Dạo này qua đấy vẫn thấy đông khách lắm. Chủ hơi khó tính nhưng mà kỹ thuật tốt.

quanghuy190

Xe tải
nghe đâu ở gần bến xe kim mã có 1 bác chuyên phục chế và tút tát lại xe cổ mà lên cả tivi rùi hay sao cụ ah

Tien-Dzung

Đi bộ
Ở cái ngõ phía sau TL vân hồ, em chả nhớ rõ, cũng thấy 1 shop nhỏ mà nhiều xe

Latte

Xe tăng
Cảm ơn tất cả các cụ, em vẫn chờ các cụ tư vấn cụ thể hơn.:x

RAVA

Xe ba gác
-Em thỉnh thoảng thấy trên chỗ vườn hoa đối diện ks Opera có 1 hội toàn chạy mấy con này, bác lên đó mà hỏi là chuẩn nhất.