[Funland] Park Hang Seo - HLV có tâm và tầm nhất trong lịch sử bóng đá VN

trungpham666

Xe tải
Liên đoàn nào e ko biết chứ liên đoàn bóng đá mà cụ kêu họ ăn e cũng^:)^ . Liên đoàn tiền phương của mọi mặt trận đụng vào 1 xu coi :)) . Các cụ of ngây thơ thật :)) kinh ngạc luôn :))
Em cũng k bắt đc họ ăn tiền. Nhưng mà k làm đc, bị chửi nhiều vẫn cứ ôm mấy cái ghế vff làm gì. Em cũng chả kì thị gì nhưng em k thích làm việc cả với các cty việt nam đã tiếp xúc qua. Cứ như mấy anh Tư bản, làm đc thì tiếp tục làm. K làm đc xuống cho người khác làm. Hay mấy bố vff là thánh sống. Các cụ ở đây có anh đồng ý mấy bố ấy thánh sống k.

racing729

Xe tải
Bầu Đức sang mời nhưng quyết và chốt là bác Tuấn phó tổng có nghĩa là trách nhiệm hậu quả là bác Tuấn chịu nhé.
Nếu Tuấn phó tủ chịu hết hậu quả thì vụ tú Thằng lão Tuấn nên cuốn chiếu khỏi VFF lâu rồi. Vụ tú Thằng lão Đức cũng sai nên sau đó éo ai thèm tài trợ cho ĐT, lão Đức phải bỏ tiền nên Tuấn phó tủ có muốn cản cũng éo có cửa đâu. Cản lúc đó dư lộn nó treo cổ.

Mà khi kí với ông Pak, Tuấn phó tù thì Đức cũng phó tủ, lại phụ trách tài chính. Chuyên môn có hội đồng HLV, Tuấn mang tiếng phó tủ chuyên môn chứ làm ngoại giao là chính, chuyên môn bóng đá chắc éo gì ăn nổi lão Đức, chí ít cũng là chủ tạch tự mình phải quyết thuê HLV trợ lí ra sao.

Chỉnh sửa cuối:

trungpham666

Xe tải
Nếu Tuấn phó tủ chịu hết hậu quả thì vụ tú Thằng lão Tuấn nên cuốn chiếu khỏi VFF lâu rồi. Vụ tú Thằng lão Đức cũng sai nên sau đó éo ai thèm tài trợ cho ĐT, lão Đức phải bỏ tiền nên Tuấn phó tủ có muốn cản cũng éo có cửa đâu. Cản lúc đó dư lộn nó treo cổ.

Mà khi kí với ông Pak, Tuấn phó tù thì Đức cũng phó tủ, lại phụ trách tài chính. Chuyên môn có hội đồng HLV, Tuấn mang tiếng phó tủ chuyên môn chứ làm ngoại giao là chính, chuyên môn bóng đá chắc éo gì ăn nổi lão Đức, chí ít cũng là chủ tạch tự mình phải quyết thuê HLV trợ lí ra sao.
Trách nhiệm gì mà mặt dầy để 1 cá nhân trả cho 1hlv trưởng 1 quốc gia cả 2 năm trời. Sau đó vẫn có thông tin nguồn tài trợ hạn hẹp. Nếu khó khăn thì thời gian cả 2 năm vừa rồi các ông ấy cứ sáng vác *** đi, chiều vác *** về, Ăn cơm nhà nước cụ nhỉ.

TrangBlack

Đi bộ
Mr Park, đúng người đúng thời điểm mà VFF lựa chọn. Giờ VFF cân đong đo đếm là điều phải suy nghĩ. Nó ký được với Mr Park nhanh hơn tí nữa, em nghĩ bọn này sẽ không bị giang cứ mận chửi

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng k bắt đc họ ăn tiền. Nhưng mà k làm đc, bị chửi nhiều vẫn cứ ôm mấy cái ghế vff làm gì. Em cũng chả kì thị gì nhưng em k thích làm việc cả với các cty việt nam đã tiếp xúc qua. Cứ như mấy anh Tư bản, làm đc thì tiếp tục làm. K làm đc xuống cho người khác làm. Hay mấy bố vff là thánh sống. Các cụ ở đây có anh đồng ý mấy bố ấy thánh sống k.
Vff là tiền phương rồi với lại phe này phia kia soi nhau nên chả Thể nào có vụ tư túi đâu
Còn các cụ of ai chả chửi :(trừ ông chú tối cao của of là bác Vượng vin :))vì vậy ko thể dựa vào cm của các cụ ấy đánh giá VFF được.

Dan du an

Xe ba gác
Chỉ cần độ 1 hay 2 giải thua sấp mặt thì lại hết tâm với tầm ngay thôi. Tâm tầm thì cháu không trong nghề nên không bình luận, cháu nghĩ quan trọng nhất là giờ lên tuyển hình như nó cũng không dám bắt tay nhau làm độ nên cũng đỡ, và ông này may phết, rất là may.... Toàn lúc quan trọng thì lại ăn quả đâu đâu như kiểu thủ môn Thái phút 94 quăng bóng vào lưới....

xbadboyz

Xe điện
Éo mẹ, theo em là cứ khóa mõm bọn lá cải từ nay tới khi hợp đồng được ký là yên chuyện.

Toa_nha

Xe tải
Uả , vậy trong chiến công 2 năm qua VFF ko có công trạng gì xất cả hả chời :)) . Nhìn theo góc độ lều góc độ người hâm mộ thì cũng làm ơn đứng trên vị trí quản lý NN dùm các cụ ơi.
Ko có VFF thì ô park bg đang đút cháo cho mẹ già nơi làng nghèo hàn quốc nhé.
Cụ có mắt không vậy,có ông Park là do ông Đức ép VFF và tự bỏ tiền túi trả lương đấy! Ông VFF công to nhỉ!^#(^

Alibababa

[Tịch thu bằng lái]
Thái có trả 1 trẹo cũng vẫn thua Vn. Giờ bđ Thái tụt xa quá rồi, kỹ thuật, thể lực, chiến thuật, tâm lý đều thua Vn. Lứa 22 trở xuống cũng vậy. Cầu thủ Thái giờ cao hơn Tây, gầy hơn Ta, lộc ngộc lóng ngóng. Giải King's Cup, ông Pak mang đội hình lởm khởm ngoại giao cũng vẫn thắng trong tình trạng V Lâm mắc màn ngủ.
Về đào tạo, Vn đã vượt qua Thái ở tất cả các lứa rồi. Seagame tới 80% Vn ăn giải.
Sao lại có cụ khinh Thái thế nhỉ.Nên nhớ Thái chưa bao giờ có đủ lực lượng mạnh nhất khi đấu với ta cả.Khi nào Thái có đủ lực lượng mạnh nhất đấu với vn thì em sẽ nằm kèo Thái.Với em mấy giải giao hữu chả nói lên được gì

NQHU

Xe điện
Cụ có mắt không vậy,có ông Park là do ông Đức ép VFF và tự bỏ tiền túi trả lương đấy! Ông VFF công to nhỉ!^#(^
Lương có 2 phần: lương cho HLV trưởng và lương cho dàn trợ lý. Lương HLV trưởng do bầu Đức tài trợ! Lương dàn trợ lý do VFF trả. Phủi hết công bên nào cũng đều không fair! Không phải ngẫu nhiên ông Park tặng huy chương AFF cho Tuấn phó tổng!
Lương tổng dàn trợ lý tương đương lương HLV trưởng không ít đâu!

duongbinh07

Xe điện
Văn Lâm sang Thái chịu nhục, giờ khởi sắc chút rồi.

dù gì thì gì, chỗ lương cao hơn là hấp dẫn hơn ... nhất là với người trẻ và ko ngại dịch chuyển.

người già người ta có ngần ngừ chẳng qua vì sợ thiếu tính ổn định,
càng già và kém ngoại ngữ thì càng ko thích di chuyển ... bỏ Việt sang Thái thì khéo lại nhanh về Hàn ý ...

sang VN đã là 1 sự đấu tranh tư tưởng lớn rồi.

xbadboyz

Xe điện
Em mạnh dạn phát giá 45K. Cao hơn thì đành chia tay, đến Otto Rehhagel - người đưa Hy Lạp vô địch châu Âu còn có ngày ra đi không kèn không trống. Cái nghiệp HLV bóng đá mà gắn bó được với anh nào 5 năm đã là ác, 10n thì hơi kinh, nên nếu ông Park có vì cái vụ lương mà đi lần này em cũng xin cảm ơn và chúc may mắn thôi.

Alibababa

[Tịch thu bằng lái]
Em khinh Thái không riêng gì lĩnh vực bóng đá, khinh toàn diện tất cả mọi thứ. Bọn mọi gặp thời, có cái ccc gì mà phải thần tượng.
Co thần tượng gì đâu cụ ơi.em chủ đánh giá theo sự thật thôi

cưỡi chổi

Xe lăn
Sea games cũng muốn HCV
WC cũng muốn tham gia
Thailand cũng muốn thắng .....
Nhưng tiền thì éo muốn bỏ , khôn thế này éo ai chới cùng ?
Nhìn sang thailand vừa ký hợp đồng với HLV người Nhật với giá 300k mà buồn thay
Công nhận. Tiền 2 năm đầu bầu Đức đã trả rồi. Bọn vff có phải lo đâu. Khôn như bọn nó ở quê em nhốt đầy cũi với xích đầy gốc cây

VQ_A8

Xe tăng
Chủ thớt có bài viết hay và tâm huyết, em ủng hộ. Còn cái cụ tò te tí gì ở trên chắc làm việc ở vê ép ép, cạ với cu Tún phó tủn.

VIKO L

Xe điện
Những thằng dìm hàng ông Park (VFF & lũ nhà báo) là những thằng rất NGU và KHỐN NẠN !

Nếu là nhà quản lý tài giỏi thì lẽ ra ngay sau 2 giải U23 châu Á Thường Châu và ASIAD 2018, tụi VFF đã phải gia hạn hợp đồng ngay với ông Park. Lúc đó mà gia hạn thì mức lương chắc chỉ cần 30-40 K là OK.
Viết quá dài em ko đọc hết, ko biết sau nói sao nhưng ngay mở đầu thế này là em thấy sai. Gia hạn hợp đồng cũng phải có thời điểm. Mặt khác Ngay sau giải u23 châu Á có ai khẳng định được tài năng của ông Park không , hay thớt nhìn rõ đc tài năng của ông ý?
Vậy nên bh chỉ là nói vuốt đuôi!

kduc

Xe Cứu Trợ
Cái bọn VFF chỉ cần ko làm gì là bóng đá VN đã tốt hơn rồi.

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Sau lưng bầu đức là 1 nhãn sữa và bầu đức là người của vff .so , có gì sai khi nói vff có công???

trungpham666

Xe tải
Sau lưng bầu đức là 1 nhãn sữa và bầu đức là người của vff .so , có gì sai khi nói vff có công???
Em thấy còn k làm hết trách nhiệm để lấy lương, công ở đâu ra. Cụ k làm tròn trách nhiệm của cụ, thằng bạn gánh cụ lên, cụ vẫn bảo cụ giỏi đc thì em thấy cụ đính là siêu nhân.