[Thảo luận] Pằng pằng pằng ... Thị trấn Lai Cách

hecvn

Xe tăng
ôi, em đi từ hải dương ra đã đi chậm, mở sun roof, chốc ngay quả canon 70-200 lên cứ nhìn mặt các chú đang nấp trên cầu vượt mà bấm, thế là các chú thụt ngay lại.

đến đầu biển lai cách em chạy hẳn 40km/h, hoà chung làn đường với các bạn xe khách, hạ kính, bật nhạc, hút thuốc đi qua. đến trạm có 1 chú nhảy ra định chặn xe em, em thò cổ ra hỏi: "làm sao làm sao", rồi đi tiếp. Chú ý nhìn em luyến tiếc lắm. Nhưng mà ca thì không dây dưa với nghẹo, em biết mà.:P
:21::21::21:

minhab

Xe điện
Phá giá rồi, ban ngày 200k đổ xuống vì câu cửa miệng của xxx lỗi này 800k mà nên các cụ thường chia đôi 400k đưa cho lẹ. Từ tầm 10h tối đổ đi 100k thôi các cụ nhé :21:

ha.thienlong

Xe hơi
Hì em có kinh nghiệm đi đoạn này rồi cụ ạ, tháng này là tháng củ mật của xxx muh`:)):)):)):)):))

DTD145

Xe hơi
Ai cũng sợ bắn tốc độ,ai cũng để ý XXX nhưng có mấy cái biển báo thì chẳng chịu chú ý gì cả.Mọi người đi đúng tốc độ thì chả thằng nào moi tiền của mình được,động 1 chút là máu lên lại mát chân ga là mình góp phần thay đổi ẩm thực của XXX
Em giống bác ! Đoạn này cứ đúng tốc độ mà đi xxx *** làm gì được mình ...Vội vã làm gì các bác nhỉ ?

cam07

Xe buýt
Chịu các bác, cứ đi cảnh giới cho nhau về cái vật di động xxx, mai nó ở đấy, hôm sau nữa nó ở chỗ khác, các bác tha hồ mà cảnh giới :77::77:

Em chỉ tin vào: các loại BIỂN HẠN CHẾ TỐC ĐỘ thôi ah, vi nó luôn đứng yên, đi đúng: an toàn, không bị phạt, xe lâu hỏng, và cha phai lo âu có xxx hay không,

Bác nào mà cứ kêu ca bị xxx vặt, em cho là mới biết lái, và rất nguy hiểm cho người ngồi trên xe và các phương tiện giao thông khác, các bác không lên kêu ca làm gì..

dongloi

Xe đạp
Một thông tin các bác phải cẩn thận. LC bắn cả hai chiều, mà bọn này thứ 7 , CN chẳng bao giờ nghỉ. Cũng may, thỉnh thoảng mà nó nghỉ, lừa vài bận, anh em chủ quan, tưởng bỏ thì chắc chết nhiều hơn. Hai thứ 7 liên tiếp em qua đều thấy. T7 vừa rồi, tầm 5 PM, đi qua thấy trạm chiều HN về không vồ được cụ nào. Trạm đón HP lên, mỗi chú matiz xanh cốm, biển 29 đang thấy gãi đầu. Chắc tèo nặng, vì bị bầy hổ quây mỗi con nai...Không hiểu sao, cứ hôm nào Lai Cách bắn là Phú Thái cũng bòm. PT cũng thỉnh thoảng hai chiều. Em dân gốc ở đó nên biết đường tránh (rẽ qua trạm soát vé đi Kinh Môn, đến đầu cầu rẽ lên đê, rồi rẽ phải ra lại đường 5, thoát chốt. mất khoảng 1.5km.)Nhưng hình như giờ nó chôn chắn cố định rồi thì phải, ngay đầu đê, em sẽ check, báo các cụ sau. Nếu nghi ngờ mát chân ga đoạn này, các cụ nên tránh...voi.

Qua đây, em thử đề nghị các bác trên đây thế này, bác nào quê đâu tại chỗ có bắn tốc độ, vẽ đường tránh cho anh em vậy. Nếu đưa được hình vẽ thì quá tốt.

Chỉnh sửa cuối:

BDCS

Xe đạp
Chịu các bác, cứ đi cảnh giới cho nhau về cái vật di động xxx, mai nó ở đấy, hôm sau nữa nó ở chỗ khác, các bác tha hồ mà cảnh giới :77::77:

Em chỉ tin vào: các loại BIỂN HẠN CHẾ TỐC ĐỘ thôi ah, vi nó luôn đứng yên, đi đúng: an toàn, không bị phạt, xe lâu hỏng, và cha phai lo âu có xxx hay không,

Bác nào mà cứ kêu ca bị xxx vặt, em cho là mới biết lái, và rất nguy hiểm cho người ngồi trên xe và các phương tiện giao thông khác, các bác không lên kêu ca làm gì..
Không ai nắm tay được cả ngày đâu ạ:mad:

PHE SANTA

Xe tải
Em bị 2 phát ở đấy rồi các bác ợ . Tức không chịu được có lần phát hiện ra biển báo phanh dúi dụi nhưng chợt nhìn thất 1 ông đằng sau đang phi nước kiệu vào đít mình , thế nên nhả ga chịu bắn , các cụ có thấy hành động của em ngang Tô Vĩnh Diện Bế Văn đàn không . Hôm đó liếc qua sổ bọn nó ghi chừng 50 chục xe dính rồi ( 9hAM )
Em lẩm bẩm tính bọn nó hiếp của dân cỡ 15 tr rồi .

Lần 3 em đi 2 xe qua chỗ đó 2 xe dàn ra đường bò với tốc độ 5 km / h bọn nó ùa ra chửi đi nhanh lên , bọn em bảo , bị bắn nhiều rồi nên cẩn thận các đồng chí ạ ,
Sau lưng em hôm đó cỡ chừng vài chục xe đang bò theo . Nhẩm sơ sơ hôm nay XXX thất thu ối rồi .

Cục đường bộ bên có qui định biển cảnh báo hạn chế tốc đô từ xa chứ kiểu biển này nếu đi đúng thì chắc chắn sẽ có tai nạn dây chuyền .

Em đang chạy vào làm ở chốt này các cụ ạ , vì nhẩm sơ sơ thì buôn gì cho lại , bao giờ em được làm các cụ nào muốn làm quen với em cho em xin trước lót tay vài vé nhé

hipo

Xe đạp
CN 2 tuần gần đây, em đưa các cụ già về quê ăn cưới và giỗ bà ở Nam Sách, Hải Dương nên chịu khó tìm thông tin trên OF rồi. Em còn nhìn thấy quả xe màu đen của xxx trên cầu vượt cơ.
Dân tình biết đoạn Lai Cách bùm bùm nên chịu khó đi chậm rồi, chỉ những chú ít đi, ko để ý biển thì mới bị vẫy thôi.

hailuatn

Xe container
Sáng nay em đi HD về, xxx bắn tốc độ trên đường Nguyễn Luơng Bằng ngay lối vào TP HD, bắn cả 2 chiều, các bác cần chú ý vì em thấy rất nhiều xe bị (cả 2B)

xe thủng lốp

Xe container
Hình như bây giờ bọn nó vẫn còn bắn ở đó