Thảo luận Pajero - Trao đổi các vấn đề về kỹ thuật

pajerogls

Xe máy
Cụ Vietinco cho em hỏi con GLS 97 bên Lào Cai mấy hôm rồi rao bán của CT nào đó nghe nói dính thế chấp NH nên chưa rút được giấy tờ. Có cu em nó thích quá mà chưa tỉm hiểu được liệu con đấy có vấn đề gì không ạ? giá 210t em có ảnh đây.

nói chung nhìn qua ảnh thì ok, còn nội tình ra sao thì chỉ có tay sờ mắt thấy, nếu cụ biết tt em biết với, thanhks cụ nhiều

ideacar

Xe tăng
Cụ Vietinco cho em hỏi con GLS 97 bên Lào Cai mấy hôm rồi rao bán của CT nào đó nghe nói dính thế chấp NH nên chưa rút được giấy tờ. Có cu em nó thích quá mà chưa tỉm hiểu được liệu con đấy có vấn đề gì không ạ? giá 210t em có ảnh đây.

nói chung nhìn qua ảnh thì ok, còn nội tình ra sao thì chỉ có tay sờ mắt thấy, nếu cụ biết tt em biết với, thanhks cụ nhiều
Em có một con như này, biển 12. Nếu hết tuần này em không quay được tiền thì em phải tiễn nó ra đi

Vietinco

Xe tăng

Em này nếu nguồn gốc của cty Minh Đức thì bỏ qua vì liên quan đến tâm linh. Còn không thì ngon vì là xe nhập nguyên chiếc đấy. Còn đời 97 thì ngân hàng nào cho vay mà thế chấp nữa

Chỉnh sửa cuối:

Pajero2003

Xe đạp
Vẫn đang tìm 3500 mà ko biết có bác nào thừa ko ạ.

Vietinco

Xe tăng
Em dự bác không tìm và không mua đc nếu thiếu lòng nhiệt tình . Có thể nói em cũng đang thừa xe vì đang có 3 chiếc với chức năng sử dụng khác nhau. E kể chuyện mua mấy đời xe của em nhé ; chiếc 3.5 là chiếc thứ 3 dòng Pa em đã đi. Tất cả các xe em mua em đều âm thầm liên lạc , gọi điện hỏi cụ thể, chiếc 3.5 em đang đi em biết rõ nguồn gốc nên chỉ một cuộc điện thoại là chốt giá, em ở LC , xe ở HN em bận việc không xuống được. Sáng hôm sau chuyển hết tiền qua TK. Xe họ cất cho em , hơn tháng sau em mới được sờ soạng vào nó, chỉ nói một câu : ưng ý

Chỉnh sửa cuối:

MinhBum

Xe container
bác bay qua đầu em nhé. Em ở gần cty sữa TH.
Hi, e chạy trong Nghệ An mấy tuần cơ.
Nhà mình cụ nào gắn thử ipad trên xe chưa nhỉ. Em thấy mấy cái giá ko chắc ăn lắm, đi núi lại rung. Không lại kiếm giá điện thoại vợi :)

doanhlilama691

Xe điện

Nhìn thì vưỡn ngon đới, vấn đề giấy tờ như cụ nói và tâm linh như cụ anh [@Vietinco;50257] đề cập thì cũng xem lại, mà đã nlmaus thì chốt đê. Còn máu nwax thì ới iem :))

doanhlilama691

Xe điện
Nhìn thì vưỡn ngon đới, vấn đề giấy tờ như cụ nói và tâm linh như cụ anh [@Vietinco;50257] đề cập thì cũng xem lại, mà đã nlmaus thì chốt đê. Còn máu nwax thì ới iem :))
Tềnh hềnh là bắt đầu nắng nóng cao điểm rùi, điều hòa cần vệ sinh và kt cho chuẩn, iem hum kt cái quạt giàn nóng thì chết từ cái đời tám hoánh nào, ko bít từ thời cụ [@Vietinco;50257] hay cụ [@onroad;90711] nữa, hì hịu tháo ra thì nóa dư này:

Iem cũng chưa gặp cái mô tơ nào có cái ro to lại mỏng thế này ợ:

Nói chung là cháy hết òi, ko thể khắc phục đc nữa.

Mã của nó đây nhé:

Sau khi ngâm cứa 1 lúc iem quyết ko cần phải đặt mua mới mà mua loại khác lắp vào. Ra chỗ chuyên điều hòa và mua 1 cái 300k:

Sau khi tự chế cháo hàn xì soẹt thì đc gá vào là ok

L7cs lắp lại hơi tối nên iem cũng ko chụp choẹt j nưã. Tóm lại là chay ngon lành cành đào các cụ ợ, làm mát tản nhiêt rất tốt, chạy êm, không rung.

Nếu cụ nào bị hỏng quạt thì cứ làm như iem nhé, chắc ra thợ phải mất 600 đến 1000k đới.

pajerogls

Xe máy
Em này nếu nguồn gốc của cty Minh Đức thì bỏ qua vì liên quan đến tâm linh. Còn không thì ngon vì là xe nhập nguyên chiếc đấy. Còn đời 97 thì ngân hàng nào cho vay mà thế chấp nữa
thanks cụ rồi nhé, thế thì em này cụ hình như đã nói 1 lần liên quan đến chở XXXX rồi thì phải, vậy thì next thôi nhỉ, vì em tìm hộ thằng em nó cũng máu chuyển sang Paj

pajerogls

Xe máy
Em có một con như này, biển 12. Nếu hết tuần này em không quay được tiền thì em phải tiễn nó ra đi
Cụ ở đâu cho em chút hình ảnh đi nếu cụ rảnh thông tin cho em nhé 0945251368 em có dùng Zalo, e ở Hà Giang

pajerogls

Xe máy
Em chia xẻ với cụ chụt nhé. Em chuyển sang Paj được 4 năm lần đầu tiên tìm xe trên mạng có cụ rao Race 2004 ở phú thọ em đi ct qua vào xem, có 1 cụ cũng đến xem đi Paj 96 GLS nhìn thấy em chả thèm hỏi Race nữa qua nói chuyện với cụ Paj sau 2h giao xe chuyển khoản. Xe anh chú cầm, tiền chú đưa anh, giờ thi thoảng đi qua nhỡ bữa e vào xin bát cơm. lần thứ 2 cũng trên mạng rao alo qua lại gửi ảnh qua mail, cẩn thận hơn nhờ người đến xem ok chốt ngày giao dịch. lần 3 sau 1 năm hẹn hò với 1 cụ dưới Hn chỉ 1 lần xem mặt duyên nợ thế nào mà giờ em vẫn đang cưỡi em Pạ 96 gls. mua xe cũ khó thật nhưng cũng đơn giản tùy từng người thôi ạ

doanhlilama691

Xe điện
Em chia xẻ với cụ chụt nhé. Em chuyển sang Paj được 4 năm lần đầu tiên tìm xe trên mạng có cụ rao Race 2004 ở phú thọ em đi ct qua vào xem, có 1 cụ cũng đến xem đi Paj 96 GLS nhìn thấy em chả thèm hỏi Race nữa qua nói chuyện với cụ Paj sau 2h giao xe chuyển khoản. Xe anh chú cầm, tiền chú đưa anh, giờ thi thoảng đi qua nhỡ bữa e vào xin bát cơm. lần thứ 2 cũng trên mạng rao alo qua lại gửi ảnh qua mail, cẩn thận hơn nhờ người đến xem ok chốt ngày giao dịch. lần 3 sau 1 năm hẹn hò với 1 cụ dưới Hn chỉ 1 lần xem mặt duyên nợ thế nào mà giờ em vẫn đang cưỡi em Pạ 96 gls. mua xe cũ khó thật nhưng cũng đơn giản tùy từng người thôi ạ
Hơ hớ, iem cũng như cụ, toàn alo thoai. Ai thích alo iem iem cũng bán =))

chau12091992

Xe hơi
Website
dnctravel.vn
pajero quá mạnh mẽ, quá thích

Pajero2003

Xe đạp
Em ở tỉnh nên cũng ko có khả năng gặp trực tiếp các bác thông cảm, con alo thì em biết ai bán và xe như sao em mới alo:D
Tiện đây các bác cho em hỏi thêm: giữa land 4500 đời 2001 so với pa 3500 nhà mình thì các bác thấy em nào hay hơn ạ.
Em khách quan hỏi các cụ đừng ném đá e nhé.

theanh fe AT

Xe tải
Em ở tỉnh nên cũng ko có khả năng gặp trực tiếp các bác thông cảm, con alo thì em biết ai bán và xe như sao em mới alo:D
Tiện đây các bác cho em hỏi thêm: giữa land 4500 đời 2001 so với pa 3500 nhà mình thì các bác thấy em nào hay hơn ạ.
Em khách quan hỏi các cụ đừng ném đá e nhé.
Đương nhiên là Land hay hơn, đi sướng hơn ngừoi lái mít tơ oai hơn, NHƯNG chi phí vận hành TỐN hơn