Tin tức Pajero Sport 2020 sắp về đại lý

Thân chào các cụ là Fan nhiệt thành của dòng xe Mitsubishi Pajero Sport !
Đúng theo kế hoạch từ đầu năm, tháng 10 này Mitsubishi VN đã ấn định ngày 6/10 sẽ ra mắt mẫu xe Ps 2020. Hiện tại MMV cũng đã thông tin về đại lý về thông số kỹ thuật, trang bị cũng như những phiên bản được phân phối tại thị trường.
Do MMV yêu cầu đại lý bảo mật về thông tin và hình ảnh xe trước ngày ra mắt nên em xin phép sẽ cập nhật hình ảnh sau. em xin phép sơ lược 1 chút về PS 2020
1. Ps 2020 sẽ có mặt calang mới đậm chât Dynamic shield với đèn bi-led đặt trên cao kết hợp dải led ban ngày, phía dưới là cụm 3 đèn gồm xin nhan, chiếu góc liếc theo xin nhan và đèn gầm full led.
2. phía sau trang bị cốp điện có thể điều chỉnh độ cao, ấn tượng đầu tiên khi nhìn 1 phần đuôi khá bệ vệ và liên tưởng ngay tới LX570.
3. Nội thất: ấn tượng với màn hình hiển thị bắt mắt, rất ngầu. màn hình giải trí trung tâm to kết hợp camera 360 toàn cảnh giúp quan sát tốt. khu vực cần số và núm chỉnh chế độ cầu cũng rất bắt mắt và tương xứng với tổng thể.
Rất xin lỗi các cụ ko thể đi sâu vào từng chi tiết và show hình ảnh được. mong các cụ quan tâm và ủng hộ bài viết để em có những cập nhật mới chi tiết hơn tới các cụ.

THANGCHIP

Xe buýt
Cập nhật ảnh trong/ ngoài đi cụ ơi

toechuoi

Xe tăng
Em thấy ảnh rò rỉ trên mạng đẹp đấy chứ.
Hình như chỉ phân phối bản máy dầu thôi phỏng cụ thớt. Không biết đời này có đỡ mùi k nhỉ? Bạn em chạy đời 2015, máy dầu mà mùi lắm. Lên xuống xe k đóng cửa nhanh mùi chui hết vào xe, cả xe say như uống rượu :D

lapin

Xe container
Em thấy ảnh rò rỉ trên mạng đẹp đấy chứ.
Hình như chỉ phân phối bản máy dầu thôi phỏng cụ thớt. Không biết đời này có đỡ mùi k nhỉ? Bạn em chạy đời 2015, máy dầu mà mùi lắm. Lên xuống xe k đóng cửa nhanh mùi chui hết vào xe, cả xe say như uống rượu :D
Tắt máy trước khi mở cửa, bật sau khi đóng, mùi gì nữa? Lục tốn cùng lắm bằng xăng :))

Các mẫu động cơ mivec hiện tại tiếng nổ rất êm ạ, ngồi trong xe ko khác gì máy xăng, nhiên liệu ăn uống cực khiêm tốn. Nhiên liệu đc đốt sạch và đạt tiêu chuẩn euro 4 nên ko có mùi ạ

Cập nhật ảnh trong/ ngoài đi cụ ơi
Khất cụ mấy hôm nữa, ảnh trên mạng xe bên thái giống với VN thôi nhưng do nhà máy yêu cầu và là người của đại lý nên e ko đc phép show ảnh rất mong cụ thông cảm ạ