Chi hội Pajero - nhiều xe rồi sao không thành lập hội nhỉ ?

doanhlilama691

Xe điện
Iem ghét các cụ lém, hum qua ko bít ai làm cháy pha bên lái xe iem nên tối qua về đến Hà Nam iem ăn ngay cái biên bản.

TDM850

Xe hơi
Em tửong chủ tịt oánh xe vào đây để xxx , kiểm tra lại piton xem có bị cỏ cào xứoc không nhé ....hehe . Rựou hôm qua hay quá các cụ ah , chắc đến ngày mai mới hết tác dụng !

dvc_hue

Xe buýt
Em đã về nhà ..lại ăn lẩu gà ....bị bà vợ mắng .....vì không leo nổi qua con dốc có 35 độ
Cụ HungSG vào cần-phơm phát xem dốc hôm qua bao nhiêu độ nhá!

Đề nghị các kụ 1 cầu nghiêm túc kiểm điểm. Cái kon dốc hôm nay vẫn kay lắm. Lên lịch phục thù đê
Ai lại dùng chữ phục thù ở đây nhể. Em là em muốn chinh phục cái dốc ấy sau khi biết nó cao bao nhiêu độ.

Iem ghét các cụ lém, hum qua ko bít ai làm cháy pha bên lái xe iem nên tối qua về đến Hà Nam iem ăn ngay cái biên bản.
Chia bùn với cụ!. Mà sao bọn Hờ-Lôm nó khg cho cụ xử lí tình huống nhanh à?

Hẹn các cụ chuyến khác, lên thăm Mr Tu & kết hợp leo dốc. Ờm mờ, mà cái bia hôm qua em uống về đau đầu thế không biết. Có lẽ, rút kngh là khg nên uống bia phơi năng mưa dọc đường các cụ nhỉ?

Cụ nào có ảnh iếc, quay cờ-níp thì pót lên cho a/e coi với đê. Em chỉ có vài cái thôi.

Chỉnh sửa cuối:

dvc_hue

Xe buýt
Đầu tiên là chuẩn bị lửa, củi. Rồi BBQ. Nồi cháo cũng được bắc lên bếp. Sau làn khói bếp là nơi có treo một cái chuông chùa thu nhỏ, có cả dùi chuông treo thu nhỏ. Đánh lên nghe tĩnh lặng tâm hồn.

Tranh thủ chụp cái ảnh mấy chiếc xe đỗ bên khe núi

Ăn uống no say bắt đầu leo núi. Leo một hồi, thì đến một con dốc. F1 nhà em ra lệnh "dừng đi, không leo nổi đâu ba ơi!"

Một chiếc của HungSG đã leo lên tới đỉnh dốc. Chiếc thứ 2 đang ở chân dốc. Chủ xe leo thử, không được. Chiến hữu nữa leo thử, cũng lùi. Mr HungSG từ đỉnh dốc đi xuống nói "để tui." Sau 2 lần thử cũng phải lùi. Lùi thế nào không biết, rơi *** bánh sau xuống khe suối. Xe này không tự bò lên được, vì cầu trước đã mất. Đá được chèn vào chống trượt rồi tòm luôn.

Mr HungSG lại trèo bộ lên đỉnh núi, đưa xe xuống cứu hộ.

Ra tời, móc, kéo. Ngon lành cành đào.

Khổ một cái là còn một đoàn xe đang đứng bên kia con dốc, cũng là một cái dốc đổ xuống mà phải đi lùi. F1 lại hiệu lệnh ra vẻ đàn ông ghê cơ!

Đi lùi đường hẹp, sóng trâu, bên vách núi, bên là vực thật là gian nan.

Nhìn lại con dốc mà oải cả người.

Nhưng rồi tất cả cũng đến được một cái ngã ba, ở đó có thể đảo đầu để lại tiếp tục leo dốc quay ra đường 6 (AH13).

TDM850

Xe hơi
Cụ nào còn ảnh phọt nốt ra đê

TDM850

Xe hơi
Em xin thay mặt chủ tịt lên lịch tua : Hà nội - Quảng Bình - Huế - Đà nẵng - Đức Phổ Quảng Nghãi ( dự kiến 7 ngày sẽ xuất phát vào tuần cuối cùng của tháng 5 -2014 ) đề nghị các cụ chuẩn bị thời gian và xe pháo !

Vietinco

Xe tăng
Em xin thay mặt chủ tịt lên lịch tua : Hà nội - Quảng Bình - Huế - Đà nẵng - Đức Phổ Quảng Nghãi ( dự kiến 7 ngày sẽ xuất phát vào tuần cuối cùng của tháng 5 -2014 ) đề nghị các cụ chuẩn bị thời gian và xe pháo !
Đề nghị những xe nào một cầu lắp thêm cầu , chưa có tời lắp tời nhé

Chỉnh sửa cuối:

doanhlilama691

Xe điện
Cụ nào còn ảnh phọt nốt ra đê
Éo ***, công nhận phê thật. Iem có nhõn mấy cái, mà từ lúc chụp xong mấy cái ấy Iem ko nhớ j nữa lun, lúc tỉnh dậy thấy trời nhập nhoạng tối là Iem cũng túc tắc bò về.
Trả ảnh cho cái cụ đây:

Pajero GLS

Xe tải
Xe cụ nào ấy mà mất thêm cầu trước là hết phê với dòng Paj rồi! Chủ tịt thì không chới với a e, khác trốn đi xxx với 2 mình :))

Suzz

Xe điện

haitimkiem

Xe tải
Ngày cuối tuần đẹp trời vừa rồi em có dịp đi lang thang cùng bác Pa... ( thành viên OF). Gần như mỗi người 1 xe ôô... cùng hướng về phía Bắc. Tuy đoạn đường không quá dài nhưng có rất nhiều điều mới, điều lạ đối với Em, với máy ảnh trên tay khó mà ghi lại hết được ....keke. Với cố gắng, em cũng ghi lại được vài bức hình, ở vài góc nhìn hạn hẹp thôi. Em xin post lên cùng các Cụ hội Pa nói riêng và OF nói chung ạ:
- Em theo chân các cụ PA "thời tiết rất tuyệt":

- Nơi dừng bên ngọn núi đá Hùng vĩ và hoang sơ , thật một điểm nghỉ chân lí tưởng:
[/IMG]

.... (còn nữa)...

Chỉnh sửa cuối:

Vietinco

Xe tăng
Lần sau đi thế này nhé các bác ơi

dvc_hue

Xe buýt
Nhìn cung này hay thật! Có xe như thế mà không chơi cũng uổng. Nhưng nếu phê thì phải đi qua chỗ này nè.

Chỉnh sửa cuối:

Vietinco

Xe tăng
Không có cảnh nào dãy dụa đào xới à ?

Pajero0291

Xe buýt
các kụ đi đâu vui thế.