Pa Pa Hem Sấu...

kimsonbidv

Xe máy
Sau một quá trình đập phá vợ hai của em... Đây là sản phẩm em kính đề nghị các cụ ném đá..

Đầu tiên là đầu của em nó...

Sau đó là phần thân em nó...

Tiếp theo là phần mông em nó...

Còn đây là chân dài đến nách của em...

Mắt phải của em đây...

Mắt trái của em đây....

Thân em đã được khoách DVD kèm luôn Camera lùi để quan sát các bé mặc váy ngắn đi sau xe....

Hai bên chân em đã được Xăm hình kia forte

Tay em đã được đánh bóng bắng sơn led tay cầm..

Thâm em đã được làm sáng bóng bằng Led trần... như nhộng...

Các cụ thấy ngon Vốt em phát em tiếp tục phát huy nhé!!!
Thật tình em ngưỡng mộ bác quá chừng
Xe em cũng biển 30S, full nhưng từ khi mua đến giờ chưa độ thêm gì ngoài nẹp chân kính và lắp chắn bùn thôi
Bác có thể tiết lộ cho em thiệt hại từng món để em cân đối tài chính không ạh?
Tiện thể cho em địa chỉ làm và số điện thoại liên lạc luôn cũng được
Lính mới tò te mong bác chỉ giáo nhiệt tình
thanks

DangRua_I30

Xe máy
Em tính hay nói thẳng ... Con vợ 2 của bác đẹp gấp vạn lần xe ông Cua, nói nhỏ thôi không ông ý cho em ăn đấm đấy ạ. Ông ý ghét em lắm vì tính em hay nói thẳng mà. :)):)):)) ... Không phải nói thật là em rất thích cái bi xenon của bác. Có điều kiện nhất định em sẽ làm quả đôi mắt thiên thần cho vợ 2 của em. :6:

kenu97

Xe container
Em tính hay nói thẳng ... Con vợ 2 của bác đẹp gấp vạn lần xe ông Cua, nói nhỏ thôi không ông ý cho em ăn đấm đấy ạ. Ông ý ghét em lắm vì tính em hay nói thẳng mà. :)):)):)) ... Không phải nói thật là em rất thích cái bi xenon của bác. Có điều kiện nhất định em sẽ làm quả đôi mắt thiên thần cho vợ 2 của em. :6:
:)):)) Xe của Khỉ con đẹp nhưng ko độc. xe của a Cua thì nhìn phát biết ngay.

CHiều nay chờ mãi nhà khỉ con ra mà chả thấy đâu :^)

AndyNguyenBD

Xe hơi
Xe cụ đẹp lắm đó! Chúc mừng cụ!
Mong cụ cho phép. e góp vài điểm:

- Xe e cũng lên như cụ, nhưng e k dùng cái UFO cho đèn hậu, vì độ sáng nó yếu quá, k như đèn zin, với lại cái UFO hậu thì nó hợp với Forte Koup hơn là Sedan, nên e vẫn giữ nguyên zin.
- AE của cụ hình như không hoàn chỉnh vòng tròn, và dùng loại này rất nhanh hư ballast, nếu được có thể xài LED AE hay hơn!
- Cái camera lùi hình như chỉnh hơi cao, không thấy cản sau thì làm sao canh xe lùi được? Nêu chỉnh thấp xuống hơn 1 tẹo.
- Đuôi sau nên 1 cái đuôi cá nhỏ nhỏ để giảm tính thô và to của đuôi xe!
- Được thì cụ lên 2 pô luôn nhé.

Đây là hình đèn hậu làm Led UFO đây, cụ tham khảo nhé:

Trên đây là vài góp ý nhỏ nhỏ, e k có ý chê bai gì hết! Xe cụ đẹp lắm!
E cũng đang tính lắp cặp chân dài mới cho vợ 2 của e!^^

Chỉnh sửa cuối:

cugay80

Xe máy
Công nhận là xe bác đẹp, độ cũng công phu cầu kỳ ghê cơ.

Cuabien

Xe điện
Anh không đấm chú đâu ! Chú cứ dán quả mái chống hắt mưa lên đảm bảo xe chú độc nhất hội Gà luôn ! :21: :21: :)) :)) :))

M3E92

Xe điện
Em hay thấy cụ chủ thớt đi Đội Cấn lắm nhé:21::21::21:

Mr-Quadcore

Xe buýt
Anh không đấm chú đâu ! Chú cứ dán quả mái chống hắt mưa lên đảm bảo xe chú độc nhất hội Gà luôn ! :21: :21: :)) :)) :))
Ô thế cái thằng Rùa nó nhất quyết độ Mái Hiên Di Động cho xe àhh *-)

kenu97

Xe container

smalldonkey

Xe tăng
:)):)) Xe của Khỉ con đẹp nhưng ko độc. xe của a Cua thì nhìn phát biết ngay.

CHiều nay chờ mãi nhà khỉ con ra mà chả thấy đâu :^)
Chiều nay em dính quả xì căng đan liên quan đến women.. Hic đang đi chơi với ng iu bị bạn bồ bắt gặp.Rồi bạn bồ thông báo cho bồ thế là bồ xuất hiện.Em trốn nhưng bị đi theo mãi em mới cắt đuôi được để đưa ng yêu về nhà... Hic về đến nhà ng yêu thì đã 18h đen quá cụ ạ.
Hôm nào gặp các cụ em sẽ bày tỏ các cụ nghe vụ này. Hài cực luôn!
Các cụ thông cảm em cái nhé...

smalldonkey

Xe tăng
Thật tình em ngưỡng mộ bác quá chừng
Xe em cũng biển 30S, full nhưng từ khi mua đến giờ chưa độ thêm gì ngoài nẹp chân kính và lắp chắn bùn thôi
Bác có thể tiết lộ cho em thiệt hại từng món để em cân đối tài chính không ạh?
Tiện thể cho em địa chỉ làm và số điện thoại liên lạc luôn cũng được
Lính mới tò te mong bác chỉ giáo nhiệt tình
thanks
Cụ đợi em có thời gian tổng hợp lại rồi gửi lại cho cụ nhé!

kenu97

Xe container
Chiều nay em dính quả xì căng đan liên quan đến women.. Hic đang đi chơi với ng iu bị bạn bồ bắt gặp.Rồi bạn bồ thông báo cho bồ thế là bồ xuất hiện.Em trốn nhưng bị đi theo mãi em mới cắt đuôi được để đưa ng yêu về nhà... Hic về đến nhà ng yêu thì đã 18h đen quá cụ ạ.
Hôm nào gặp các cụ em sẽ bày tỏ các cụ nghe vụ này. Hài cực luôn!
Các cụ thông cảm em cái nhé...
:)):)):)) giờ mà cụ còn mắc cái vụ này à. hôm nào đến gặp con Rùa nó.,..bày cách chạy cho. chạy lần nào thoát lần đấy

smalldonkey

Xe tăng
Xe cụ đẹp lắm đó! Chúc mừng cụ!
Mong cụ cho phép. e góp vài điểm:

- Xe e cũng lên như cụ, nhưng e k dùng cái UFO cho đèn hậu, vì độ sáng nó yếu quá, k như đèn zin, với lại cái UFO hậu thì nó hợp với Forte Koup hơn là Sedan, nên e vẫn giữ nguyên zin. ( Tại em muốn tăng độ sáng cho đèn lùi lên lắp cái UFO này cụ ạ. Chứ em cũng thấy ánh sáng nó hơi yếu thật. Nhưng chắc bác nào cũng nhìn được khi trời tối. he he.
- AE của cụ hình như không hoàn chỉnh vòng tròn, và dùng loại này rất nhanh hư ballast, nếu được có thể xài LED AE hay hơn! ( Cái quả AE này bác Long Thịnh bác ấy đạo diễn.Khi nào tiện em sẽ thay thành Led. Cụ an tâm em cũng thích Led mà )
- Cái camera lùi hình như chỉnh hơi cao, không thấy cản sau thì làm sao canh xe lùi được? Nêu chỉnh thấp xuống hơn 1 tẹo. (Quả này là nỗi đau nhất của em hồi bé em ko biết gì nên đi lắp quả Camera lùi bằng cách khoan 1 lỗ giữa hai cái cảm biến lùi giữa với cùng độ cao và loại camera bằng luôn kích thước của cảm biến nên ... nó cử vểnh lên như thế đấy )
- Đuôi sau nên 1 cái đuôi cá nhỏ nhỏ để giảm tính thô và to của đuôi xe!(phần này cũng kết nhưng chưa tìm được quả đuôi cá vừa mắt hic hic )
- Được thì cụ lên 2 pô luôn nhé.(nhất định em sẽ làm )

Đây là hình đèn hậu làm Led UFO đây, cụ tham khảo nhé:

Trên đây là vài góp ý nhỏ nhỏ, e k có ý chê bai gì hết! Xe cụ đẹp lắm!
E cũng đang tính lắp cặp chân dài mới cho vợ 2 của e!^^
Em trả lời cụ ở bên trên rồi nhé!

Mr-Quadcore

Xe buýt

chickenage18

Xe đạp
X
- AE của cụ hình như không hoàn chỉnh vòng tròn, và dùng loại này rất nhanh hư ballast, nếu được có thể xài LED AE hay hơn!
Bác cho em hỏi tại sao AE loại này lại nhanh hỏng ballast, AE này giống của BMW mà các bác? Em không biết tại sao ạ?

xe365vn

Xe container
chẹp
trông con xe xyz thế mà cũng đẹp phết nhỉ :P

coldman

Xe đạp
Bác chủ cho e hỏi Bác thay quả DVD là mặt dưỡng zin luôn hả Bác, hay là phải khoét ạ? có dùng được đầy đủ các chức năng như cũ ko ạ? các nút trên vô lăng còn dùng được không? có chạy được file MP4 qua USB ko? và quan trọng là bộ DVD đó giá là bi nhiêu ạ?
chờ hồi âm của Bác. cám ơn Bác rất nhiều, vote Bác ạ.

smalldonkey

Xe tăng
Bác chủ cho e hỏi Bác thay quả DVD là mặt dưỡng zin luôn hả Bác, hay là phải khoét ạ? có dùng được đầy đủ các chức năng như cũ ko ạ? các nút trên vô lăng còn dùng được không? có chạy được file MP4 qua USB ko? và quan trọng là bộ DVD đó giá là bi nhiêu ạ?
chờ hồi âm của Bác. cám ơn Bác rất nhiều, vote Bác ạ.
Chào cụ...

Đây là mặt dưỡng chuẩn của hãng luôn. Khi lắp vào là chuẩn luôn. Chẳng cần đập phá gì hết cụ ạ. Các nút trên vô lăng vẫn xài ngon.
Đọc được cả MP5 luôn cụ ơi. He he!
Giá bộ DVD + mặt dưỡng = 8.5tr cụ ạ.