Tin tức Outlender 2017 2.0 7 chỗ

dovanbaobka

Xe máy
Xe outlander này 2.0 full bản 7 chỗ đi có yếu lắm ko nhỉ??? Sợ đủ tải lại ì ạch. Đang nhiều lựa chọn quá!

anhnguyen711

Xe hơi
sax. thế để xe bẩn cho cụ là chuẩn con kêu gì nữa. Họ lau ron xe cho cụ sạch sẽ mà cụ sợ bong chóc sơn. cụ cận thật thật
Bạn có hiểu tôi định nói gì không nhỉ. vấn đề là sau khi họ dọn rồi, báo mình lên nhận xe thấy quá bẩn, so sánh với xe mới nhận hồi mua của hãng khác thấy họ làm sạch bong, không vết bẩn, không vết xước, k phải kêu ca gì. Cộng vài vết xước cả to cả nhỏ trong và ngoài xe, đôi con ốc rơi ở sàn xe không biêt từ bộ phận nào. Mà kế hoạch nhận xe đã báo trước 1 tuần. MIT còn cần cố gắng nhiều.

thediepnd

Xe tải
Xe outlander này 2.0 full bản 7 chỗ đi có yếu lắm ko nhỉ??? Sợ đủ tải lại ì ạch. Đang nhiều lựa chọn quá!
2.0 7 chỗ nếu đi full mà ỳ thì tầm 7 ng mỗi ng 100kg thì sẽ có khả năng cụ ah

thediepnd

Xe tải
Bạn có hiểu tôi định nói gì không nhỉ. vấn đề là sau khi họ dọn rồi, báo mình lên nhận xe thấy quá bẩn, so sánh với xe mới nhận hồi mua của hãng khác thấy họ làm sạch bong, không vết bẩn, không vết xước, k phải kêu ca gì. Cộng vài vết xước cả to cả nhỏ trong và ngoài xe, đôi con ốc rơi ở sàn xe không biêt từ bộ phận nào. Mà kế hoạch nhận xe đã báo trước 1 tuần. MIT còn cần cố gắng nhiều.
dạ em hiểu cụ ah. Cụ k nhận xe gọi quản lý xuống. bắt lau bằng sạch, đạt tương đối mặt cụ thì mới lấy xe. cụ k hiểu ý em. lại làm cụ cáu. :(

dovanbaobka

Xe máy
2.0 7 chỗ nếu đi full mà ỳ thì tầm 7 ng mỗi ng 100kg thì sẽ có khả năng cụ ah
Các thiong số máy 2.0 so với các bên cùng hạng như cx5, crv, tucson thấy outlander yếu nhất. Ko biết đi thực tế thế nào??? Đang rất phân vân.

anhnguyen711

Xe hơi
dạ em hiểu cụ ah. Cụ k nhận xe gọi quản lý xuống. bắt lau bằng sạch, đạt tương đối mặt cụ thì mới lấy xe. cụ k hiểu ý em. lại làm cụ cáu. :(
Vấn đề ở đó đó, không biết chỗ bạn thế nào chứ bên đó k cho mình vào trong xưởng giám sát việc vệ sinh, nếu mình buộc phải vệ sinh lại và họ vào làm cốt cho xong việc ví dụ dùng cà na thay cho wax xịn, đánh cật lực cho nhanh chóng, cuối cùng thì bay bẩn bay màu và bay cả sơn luôn. Những vết bẩn này là do xe lưu bãi lâu, nắng mưa nó để lại vết bẩn ố trên sơn chỗ khe tiếp giáp giữa các bộ phận vỏ xe có chỗ rộng cả 10mm, chứ không đơn giản lấy giẻ lau là sạch mà chắc chắn phải dùng hóa chất, máy đánh bóng, mà máy thì không đánh được chỗ khó nên thợ cũng kệ. Ai mà biết vào xưởng đóng cửa, làm cái gì cho nên là thà tự mình làm cho yên tâm.
ở đây mình không quan trọng việc có yêu cầu làm lại hay không mà nhấn mạnh việc giao sản phẩm mới cho khách hàng cần phải kỹ lưỡng cẩn thận nhất là trong thời điểm cạnh tranh từng khách hàng thế này. Nếu chuẩn thì họ nên làm vệ sinh sạch sẽ trước khi giao xe thì về tâm lý người nhận vẫn thấy thoải mái hơn.
Nói vậy để MIT rút kinh nghiệm mà thôi chứ việc này không quá to tát

Chỉnh sửa cuối:

Wolfrain

Xe hơi
Mới xem cái liệt kê tính năng của STD với CVT. Thú thật là em không thể hiểu nổi chỉ khác nhau có một tí tính năng hoa hoè hoa họ mà định giá chênh tới tận gần 150tr (cho bản lắp rắp). Ngoài cái cửa sổ trời em thấy còn hợp lý.

Mrlinhmitsu

Xe máy
Website
mitsubishitrungthuong3s.com
Mới xem cái liệt kê tính năng của STD với CVT. Thú thật là em không thể hiểu nổi chỉ khác nhau có một tí tính năng hoa hoè hoa họ mà định giá chênh tới tận gần 150tr (cho bản lắp rắp). Ngoài cái cửa sổ trời em thấy còn hợp lý.
Hơn nhau cái túi khí đó anh, 2 với 7 là chênh nhau kha khá tiền. Ngoài ra hãng bên em đang ưu đãi tốt cho dòng STD để cạnh tranh với Innova cơ mà =))

0879

Xe máy
Nhìn xe đẹp thật

DẠY BÁN HÀNG ONLINE

[Tịch thu bằng lái]
Website
duyanhweb.com
Em thích paresport hơn