Outlander Sport - Trao đổi các vấn đề về kỹ thuật.

thich FOR

Xe hơi
Xin chào cụ Cóc và các cụ ạ. Được biết cụ là người đam mê 4b và nhất là tỏ tường em OS, có nhiều kinh nghiệm sử dụng em nó. Em thì hoàn toàn là mới "toe", qua bao năm tích lúa bây giờ mới dám nghĩ tới 4b, đã xem nhiều bài viết của các cụ, phân vân, chọn lựa ... đủ kiểu thấy trái tim mình trót yêu OS quá rồi. Thóc lúa gom mãi cũng chẳng đủ một em OS bản full nên đành định lựa chọn em bản thường thôi. Vì là mới "toe" nên cứ phân vân, lưỡng lự dao động quá vẫn chưa quyết được. Vì là nông dân nên điều quan trọng nhất với em là cần một cô vợ 2 khỏe mạnh, vận hành bền bỉ, không hay bị hỏng vặt ... muốn hỏi cụ Cóc và các cụ khác thì bản thường so với bản full có kém hơn nhiều không ạ. Xin cảm ơn câc cụ đã đọc

tdsang

Xe đạp
Thích thì nhích thôi cụ ạ. Bảng thường chỉ thua bảng full 1 vài tiện ích còn tính năng thì như nhau ,cụ thể như sau: ghế da, cửa sổ trời, start/stop bằng nút nhấn, chuyển số trên vô lăng, sưỡi ấm ghế trước, gặp kính chiếu hậu bằng điện, mở khóa cửa tự động. Cụ tham khảo trang www.vinastarmotors.com.vn sẽ rõ.
Chúc cụ sớm có vợ hai ưng ý.

tdsang

Xe đạp
Cụ ơi lắp phải có xe để thi công nữa mà :D CC ngoài đấu nối còn phải cắm máy tính vào xe để active nên ko làm trực tiếp thì ko hoạt động đâu.
Nếu đại lý ở Pleiku họ hổ trợ thì ok thôi, họ chưa trả lời cụ thể.

tdsang

Xe đạp
Nếu đại lý ở Pleiku họ hổ trợ thì ok thôi, họ chưa trả lời cụ thể.
Đại lý họ không hỗ trợ nếu mua ngoài, họ nhận làm hết là 8,2 triệu bác Cau Ong Gioi ơi.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Xin chào cụ Cóc và các cụ ạ. Được biết cụ là người đam mê 4b và nhất là tỏ tường em OS, có nhiều kinh nghiệm sử dụng em nó. Em thì hoàn toàn là mới "toe", qua bao năm tích lúa bây giờ mới dám nghĩ tới 4b, đã xem nhiều bài viết của các cụ, phân vân, chọn lựa ... đủ kiểu thấy trái tim mình trót yêu OS quá rồi. Thóc lúa gom mãi cũng chẳng đủ một em OS bản full nên đành định lựa chọn em bản thường thôi. Vì là mới "toe" nên cứ phân vân, lưỡng lự dao động quá vẫn chưa quyết được. Vì là nông dân nên điều quan trọng nhất với em là cần một cô vợ 2 khỏe mạnh, vận hành bền bỉ, không hay bị hỏng vặt ... muốn hỏi cụ Cóc và các cụ khác thì bản thường so với bản full có kém hơn nhiều không ạ. Xin cảm ơn câc cụ đã đọc
Bản thường ngoài các option ko có như bản full thì lên full vô lăng, VC-CC auto lock/unlock thoải mái cụ nhé :D

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Máy móc, gầm bệ, thân vỏ, hộp số và vận hành thì 2 bản như nhau nhé. Khác nhau chỉ là option tiện nghi thôi. Các tiêu chí khỏe mạnh, bền bỉ, ko hỏng vặt thì đúng là đặc trưng của Mitsu rồi cụ ơi :D

tdsang

Xe đạp
Nếu họ nhận thì cụ làm luôn ở đấy cho tiện vì cụ ở xa quá em ko cách gì hỗ trợ đc :D
Để tiết kiệm chi phí, tôi định thoả thuận với đại lý họ lắp cho tôi CC thôi còn VC bác giúp tôi cho rẻ.

thich FOR

Xe hơi
Máy móc, gầm bệ, thân vỏ, hộp số và vận hành thì 2 bản như nhau nhé. Khác nhau chỉ là option tiện nghi thôi. Các tiêu chí khỏe mạnh, bền bỉ, ko hỏng vặt thì đúng là đặc trưng của Mitsu rồi cụ ơi :D
Thank cụ.

sanhahac

Xe máy
Cụ Cóc đã cài đặt chế độ xe chạy tự khóa cửa chưa ợ

sanhahac

Xe máy
Xe em đầy đủ hết VC, CC, Auto lock/unlock, đèn sương mù hậu rồi ah. Em đang đợi linh kiện về để triển khai active đèn Auto và gạt mưa Auto thôi ah.
Vầng, tặng cụ 1 like. Em mà tậu em này về thì sẽ nhờ cụ trợ giúp mấy vụ này. Cảm ơn cụ trước

sanhahac

Xe máy
À cụ làm xong thì nhớ đưa mấy cái ảnh lên cho ae tham khảo