Outlander Sport - Trao đổi các vấn đề về kỹ thuật.

datto70

Xe container
Các cụ trong hội dạo này đi đâu hết rồi mà e lượn lờ ko gặp cụ nào để hỏi hạn ạ. E đang kết PS, rồi lại định lấy CRV, rồi lại chuyển qua San, Sorento, nhưng chỗ thì kêu hết hàng phải chờ, chỗ tăng giá... e lại quay đầu về với Mit. Nhưng mấy hôm nay ra đường gặp hàng nghìn chiếc mà không 1 bóng Os là sao nhể? Xe e thấy đuôi hơi bé nên chắc khó để đồ. E trc chạy Grandis nên quen rộng rãi rồi chăng?
Doanh số cả năm khoảng 300 chiếc, trong đó Miềm bắc còn chiếm 2/3 snar lượng đấy

mizuyama77

Xe tăng
Mit bao giờ doanh số cũng thấp các cụ nhể. Thôi ít cho độc đáo, dễ tìm xe:D

mizuyama77

Xe tăng
Kính thưa các bác em đã lấy xe chiều nay ạ. Các bác cho em xin ý kiến là bản Full 2016 thì nên lắp thêm những gì nữa ạ? Em đi thấy khá ổn dù đi trong Phố. Em lại chưa biết bấm vào đâu để camera hành trình hoạt động cả? Tại lấy xe lúc muộn giờ đón con nên chưa kịp hỏi. Với lại cruise control hoạt động thế nào ạ?~X( Gà mờ quá, các cụ đừng cười em nhé. Các cụ cho em xin lịch off và địa điểm để e có cơ hội trình diện ạ.^:)^

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Kính thưa các bác em đã lấy xe chiều nay ạ. Các bác cho em xin ý kiến là bản Full 2016 thì nên lắp thêm những gì nữa ạ? Em đi thấy khá ổn dù đi trong Phố. Em lại chưa biết bấm vào đâu để camera hành trình hoạt động cả? Tại lấy xe lúc muộn giờ đón con nên chưa kịp hỏi. Với lại cruise control hoạt động thế nào ạ?~X( Gà mờ quá, các cụ đừng cười em nhé. Các cụ cho em xin lịch off và địa điểm để e có cơ hội trình diện ạ.^:)^
Full 2016 thì đủ đồ chơi ko rồi cần lắp thêm gì đâu ah. Cruise Control và các món khác cụ mở sách HDSD ra nhé :))

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Mời cụ rảnh thì join buổi Tất niên của OSC nhé. Có gì cụ ới em theo số 0904212939. Xe cụ active auto lock chưa ah?

mizuyama77

Xe tăng
Mời cụ rảnh thì join buổi Tất niên của OSC nhé. Có gì cụ ới em theo số 0904212939. Xe cụ active auto lock chưa ah?
E thú thực là nhận xe gấp để về đón con nên chưa tìm hiểu cách sử dụng bác ạ. E có bảo mấy cậu lắp đặt hạ ghế nhưng họ ko biết. Còn active auto lock e ko biết nên ko bảo họ. E muốn mua bảo vệ mặt gương chiếu hậu bác chỉ chỗ cho e với.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
E thú thực là nhận xe gấp để về đón con nên chưa tìm hiểu cách sử dụng bác ạ. E có bảo mấy cậu lắp đặt hạ ghế nhưng họ ko biết. Còn active auto lock e ko biết nên ko bảo họ. E muốn mua bảo vệ mặt gương chiếu hậu bác chỉ chỗ cho e với.
Hạ ghế thì là độc quyền của OSC rồi nên thợ ko biết đâu, T7 cụ rảnh qua giao lưu là thông hết ý mà.

blue89

Xe đạp
Em thấy OS khi rẽ, góc quan sát có vẻ hơi hẹp nhiều khi như bị bịt mắt lại phải ngoái cổ sang bên để quan sát! Cụ nào có cảm nhận như e k ạ!?????

Isu_zu

Tháo bánh
Em thấy OS khi rẽ, góc quan sát có vẻ hơi hẹp nhiều khi như bị bịt mắt lại phải ngoái cổ sang bên để quan sát! Cụ nào có cảm nhận như e k ạ!?????
Cụ phải chạy Civic mới biết nó hẹp như thế nào :))

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em muốn nói đến khi rẽ trái cụ ạ!
Civic che 5 thì thằng này có vẻ che 4 phần!
Có phải vậy k các cụ?
Thì em bảo cụ chỉnh gương và ghế đi mà :D vị trí ngồi chuẩn thì sẽ thấy nó ko bị khuất nhiều đâu, chưa kể gương chiếu hậu nó to đùng mà :D

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Bác chu Facebook ket nap E vào hoi voi nhe. Nick tren face Vanthach nguyen.
Tks.
Cụ PM em thông tin về cụ và xe đi ah? Tên tuổi biển số màu xe để em add vào danh sách vì hội chỉ dành cho ng đang sở hữu và sử dụng xe, hội lấy tinh chứ ko lấy đông cụ ợ :D

mizuyama77

Xe tăng
Cụ PM em thông tin về cụ và xe đi ah? Tên tuổi biển số màu xe để em add vào danh sách vì hội chỉ dành cho ng đang sở hữu và sử dụng xe, hội lấy tinh chứ ko lấy đông cụ ợ :D
Cụ add em với, nick em là Luong Son Nhu, xe em màu trắng, biển số 30E- 307-66 ạ e tên Sơn.