Tin tức OUTLANDER ALL NEW - Luồng gió mới của Mitsubishi tại Việt Nam

le xuan quynh

Xe hơi
Em đồng quan điểm với bác HuyCuongPham!!!

Truy Mộng

Xe máy
Cụ Phamhuycuong đã nghien cuu PS 2016 truoc khi mua chua?

ĐẶTVÉ.vn

Xe hơi
Tầng 2 tòa nhà Charvit Tower - 117 Trần Duy Hưng
Website
datve.vn
Đẹp ngỡ ngàng cụ nhở , em xem nhiều quá hoa cmn cả mắt , chán ... xong đến lúc gặp em MIt này thì phải nói nguyên văn là sét đánh luôn , đứng như trời trồng xong lao vào mân mê ... em cưới luôn không cần thử đấy cụ
Chúc mừng Cụ :D

HuyCuongPham

Xe hơi

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
cả 3 bản đều 7 chỗ hả cụ

MiTa

Xe lăn
Về kiểu dáng thì e thấy e này đẹp nhất trong các dòng lắp ráp tại VN. Chỉ chê mỗi hộp số cvt & cửa gió máy lạnh.

MiTa

Xe lăn
Em này Nhập khẩu nguyên chiếc mà cụ. :-/
E biết mà Cụ. Nhưng e ko thích 2 cái đấy ạ. Tại e so nó với cái giá & các dòng ráp ở VN ạ, tại e viết ko rõ làm Cụ hiểu lầm.

hoanglnguyen

Xe máy
Vẫn biết người Nhật có tính thực dụng cao nhưng cái vụ dàn lạnh thứ hai chỉ là ống thổi dưới chân thì em không mê nổi. Chi phí để lắp thêm cái hốc gió nó đáng bao nhiêu đâu mà làm thế này nhìn tạm bợ quá. Chẳng thà nó là option để độ thêm cũng còn đỡ hơn cái kiểu không thể thay đổi được, sống chung với lũ. Em cũng định hướng là đổi con sedan đang đi để lên gầm cao. thấy anh em khen xe đẹp em cũng muốn xem nó như nào nhưng nhìn cái ảnh chụp cận cảnh " điều hòa vùng 2 " là em chán rồi.

le xuan quynh

Xe hơi
Vẫn biết người Nhật có tính thực dụng cao nhưng cái vụ dàn lạnh thứ hai chỉ là ống thổi dưới chân thì em không mê nổi. Chi phí để lắp thêm cái hốc gió nó đáng bao nhiêu đâu mà làm thế này nhìn tạm bợ quá. Chẳng thà nó là option để độ thêm cũng còn đỡ hơn cái kiểu không thể thay đổi được, sống chung với lũ. Em cũng định hướng là đổi con sedan đang đi để lên gầm cao. thấy anh em khen xe đẹp em cũng muốn xem nó như nào nhưng nhìn cái ảnh chụp cận cảnh " điều hòa vùng 2 " là em chán rồi.
Thực tế thì mẫu xe này là bản xuất Châu Âu của Nhật cụ ak, mà bên kia khí hậu không nóng như mình nên điều hòa họ chỉ cần vậy là ok!! Mình nhập nguyên chiếc về nên không can thiệp hệ thống này, nếu can thiệp thì đâu còn gọi là nguyên chiếc nữa phải không cụ!! :) :) :). Mẫu xe nào cũng có cái hay cái dở, điểm mạnh của em nó là nhập Nguyên chiếc nên chất lượng khá yên tâm.
Em thấy có mẫu lắp ráp trong nước mà điều hòa cho hàng ghế sau cũng tương tự như chiếc Outlander này nhưng vẫn được người tiêu dùng đánh giá tốt mà cụ!! Hihi. Bấy nhiêu đây là ý kiến của em, mong cụ chỉ bảo thêm

landport

Xe tăng
Quá đẹp nhưng sẽ ít lựa chọn.. thứ nhất là cửa gió đh, thứ hai là giá so với nisan xtrail

le xuan quynh

Xe hơi
Về kiểu dáng thì e thấy e này đẹp nhất trong các dòng lắp ráp tại VN. Chỉ chê mỗi hộp số cvt & cửa gió máy lạnh.
-)Hộp số CVT có ưu điểm là vận hành êm ái, mượt mà hơn hộp số thường cụ ak. Nếu cụ ngồi thử chiếc xe này em nghĩ cụ sẽ thay đổi quan điểm vì chính hộp số CVT khiến cho chiếc xe này vận hành cực êm + khả năng cách âm tốt chắc chắn sẽ làm cụ "xao xuyến" :D :D :D.
Còn nếu cụ sợ xe yếu khi trang bị hộp số CVT thì cụ hoàn toàn yên tâm!!!! Có lẽ chính vì Mitsubishi biết cụ sẽ không hài lòng vì hộp số CVT này nên đã trang bị chế độ lái thể thao cho xe và lẫy sang số trên vô lăng. Cụ có thể chuyển sang chế độ lái thể thao và sẽ có cảm giác phấn khích như lái xe số tự động có cấp khác!! hihi
-) Về điều hòa cho hàng ghế số hai thì cũng như cụ Hoanglnguyen nói bên trên, do là xe xuất Châu Âu nên vậy cụ ak. Cụ có thể thấy ngay như trên chiếc CX-5 cửa gió cho hàng ghế số 2 cũng nằm dưới hàng ghế 1 như mẫu Outlander, nhưng là xe lắp ráp và cũng được người tiêu dùng đánh giá cao đó ak!
Trên đây là 1 vài ý kiến của em!! hihi. Mong là giúp cụ thêm chút gì đó yêu hơn chiếc Outlander này!!! hihi.

NewPeace

Xe điện
Không hiểu bản 2.0 có bị ì lúc chạy trong phố không nhỉ? Ăn uống ra sao nữa? Giá sau khi đeo biển thế nào. Chủ thớt cho ít thông tin thêm đi.

Chỉnh sửa cuối:

le xuan quynh

Xe hơi
Không hiểu bản 2.0 có bị ì lúc chạy trong phố không nhỉ? Ăn uống ra sao nữa? Giá sau khi đeo biển thế nào. Chủ thớt cho ít thông tin thêm đi.
bản 2.0 cho công suất tối đa 145 hp, cụ đi trong phố sẽ không lo bị yếu, ở trong phố của mình vận tốc tối đa cũng được cao. Khả năng tăng tốc của xe cũng khá tốt cụ ak. bản này nếu ra biển ở Hà Nội cũng tầm 1.260tr cụ ak. Theo công bố chính thức của cục đăng kiểm thì mẫu 2.0 này tiêu thụ trung bình tầm 8L/100km đường hỗn hợp cụ nhé. Cụ quan tâm thì cho em xin số điện thoại hoặc mail em sẽ gửi thông tin cụ thế cho cụ!

Hanhtd

Xe hơi
xe đẹp quá mà chỉ biết ngắm nhìn thôi.

thediepnd

Xe tải
các cụ cứ bình tĩnh. em nghe phong phanh thì xe tâm tháng 11 mới về cơ.

NewPeace

Xe điện
Không hiểu cảm giác lái của em này thế nào, em không thích loại tay lái nhẹ quá, đi cao tốc kinh lắm.