[Funland] Otosaigon.com hẹo hay sao các anh?

ubisapro

Xe trâu
Em thấy chất lượng bàn thảo về chủ đề chuyên môn xe cộ bên OS tốt hơn bên OF nhà mình. Bên này lại chém gió về các chủ đề ba lăng nhăng nhiệt tình hơn.
Giờ lướt ốp toàn chém gió với bán hàng. Thớt chất lượng, đặc biệt về đúng lĩnh vực ô tô, luật … gần như ko có. Nản @@

tieudaovnt

Xe tăng
Những vấn đề về oto hay kĩ thuật, nhận định , review... bên đó có ý nghĩa tham khảo hơn bên này, còn bên otf thì mạnh về chuyện đời sống thưởng thức, đặc biệt là tâm sự chị em, gái gú, xoáy đời, móc người thì support nhanh nhiệt tình và hay dài dòng tới cả trăm page, trong khi bên kia dài lắm đến con số 1-2 chục page là thấy hết vị :))

AnhhoangSu

Xe điện
Mấy cái group Tinh tế, Otosaigon trên đường thiên lý trong HCM giờ thành cái ổ của tụi bất mãn, 3/, *********, p/biệt vùng miền, gato m.Bắc... hết rồi mà. Có rất nhiều bài đăng chúng nó công khai đá xéo cụ Hồ mà éo hiểu sao vẫn tồn tại đc.

Kiên Khùng

Xe điện
Mấy cái group Tinh tế, Otosaigon trên đường thiên lý trong HCM giờ thành cái ổ của tụi bất mãn, 3/, *********, p/biệt vùng miền, gato m.Bắc... hết rồi mà. Có rất nhiều bài đăng chúng nó công khai đá xéo cụ Hồ mà éo hiểu sao vẫn tồn tại đc.
Để tồn tại để có chứng cứ mời ra toà chứ cụ.