::: OtoFun Piaggio Club (OPC) :::

Trạng thái
Thớt đang đóng

duy đông

Xe buýt
chưa có lịch tại vì vừa mới tổ chức off hôm qua trước trận đấu với chel ạ :6:
Mu thua nhưng MU FC đã chiến thắng fan chel tại Hải Xồm :))
Em là em chỉ kết quả karate của trung vệ E vừn tặng cho đờ róc ba thôi,quá đẹp và đẳng cấp :))

Sau đó

vÀ nắm luôn :))

Sorry Bàn chuyền MU tý =)).Em fan MU ma`.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

BuBerry-Brit

Xe buýt
Tình Trạng ủng Hộ Của Thớt Mình Chán Quá Nhờ :102:...em Theo Các bác Nhịn Ăn Sáng 1 Tháng :))..Ủng Hộ Những 100k :41:..Nhưng Mờ Thứ 5 Này em Mới Từ tuyên Quang Về Thì Biết Nộp Tiền Cho Ai...:^)...
@: Su Pơ man + Dép Són : Thiếu Bóng Hình Của tôi Thấy 2 Ông ít Sì pam Quá Nhờ..:))...Mà gái Tuyên Quang tôi Thề Là Xinh ĐỪng Hỏi ..:))...Tối nào Tôi Cũng Trèo Tường và Vượt hàng Rào Dây Thép gai ra cánh Đồng :)) Vui Phết :)) Chào Thân Ái Và Quyết Thắng :x

Chỉnh sửa cuối:

vunam

Xe hơi
Chậc. muốn ủng hộ fai làm thế nào

El Nino

Xe tải
Tình Trạng ủng Hộ Của Thớt Mình Chán Quá Nhờ :102:...em Theo Các bác Nhịn Ăn Sáng 1 Tháng :))..Ủng Hộ Những 100k :41:..Nhưng Mờ Thứ 5 Này em Mới Từ tuyên Quang Về Thì Biết Nộp Tiền Cho Ai...:^)...
@: Su Pơ man + Dép Són : Thiếu Bóng Hình Của tôi Thấy 2 Ông ít Sì pam Quá Nhờ..:))...Mà gái Tuyên Quang tôi Thề Là Xinh ĐỪng Hỏi ..:))...Tối nào Tôi Cũng Trèo Tường và Vượt hàng Rào Dây Thép gai ra cánh Đồng :)) Vui Phết :)) Chào Thân Ái Và Quyết Thắng :x
E cũng ủng hộ 100k mà ko thấy cụ Q.A update danh sách nhỉ :101:.

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Hi cả nhà.... chúc cả nhà ngày mới vui vẻ nhá.... :69::69::69:
Cụ Ruồi quên Hội Piaggio này rồi.Hôm trước em alo cụ mãi,cụ chả nhấc máy gì cả.

Chậc. muốn ủng hộ fai làm thế nào
Các cụ click vào chữ kí của em để xem nhé.

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Tình hình Quyên Góp ủng hộ Đồng Bào Lũ Lụt...

Em sẽ alo cho từng cụ để hẹn địa điểm đóng tiền ạ.
(b)

Hạn chót chốt sổ của em sẽ là ngày 16/11/2009 các cụ nhé.Mời các cụ ủng hộ thêm ạ.Lấy tên chung là Chi Hội OtoFun Piaggio Club (OPC) (b)

Chỉnh sửa cuối:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Các cụ mợ nào có quần áo cũ,đồ dùng học tập không còn dùng đến nữa.Cũng ủng hộ đồng bào lũ lụt hộ em với nhé.Chi tiết mời các cụ xem ở đây ạ.

Kế hoạch vẫn như cũ :

Lấy tên chi hội mình (Có ghi nick các bác riêng).
Các bác cứ xắp xếp đồ đạc và đặt gạch ở thớt mình.Em sẽ alo cho từng bác một để thực hiện công việc nhanh chóng nhất có thể ạ (b)(b)(b)

repsol

Xe container
Bị bem hết 1 loạt rồi ko xì pam ít đi để toi luôn à:21:
Chè Thái,gái Tuyên mà:21:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ Buberry bao giờ về để chung vui với OPC đây ạ :21:

Cụ đi an lành,mạnh khỏe,ra về vẫn trai tráng nhé.Cẩn thận ghẻ lở hắc lào ở "trỏng" e thấy nhiều lắm đới ạ :21::21:

VinaUAV

Xe đạp
Đăng ký luôn cụ nhé.
Nick:
Tên:
xe, màu, đời..
Số ĐT.
Chúc fun(b)
Up phát,
Nhìn các cụ/mợ ăn chơi mà thèm quá. OFF lần 2 các bác định thế nào rồi, thời gian, địa điểm... để em xem có kịp lấy xe k? Ai lại đi OFF với các cụ mà cưỡi xe #Piagio thì ngại lắm, lại bảo em ham chơi!

VinaUAV

Xe đạp
Cụ Buberry bao giờ về để chung vui với OPC đây ạ :21:

Cụ đi an lành,mạnh khỏe,ra về vẫn trai tráng nhé.Cẩn thận ghẻ lở hắc lào ở "trỏng" e thấy nhiều lắm đới ạ :21::21:
Cụ Quang Anh và các cụ mới mua xe xong: em hỏi mấy câu về mua xe mới:
1. Có nên dán vỏ xe không?
2. Mua phụ kiện thì có những gì? ở đâu ngon bổ mà lại rẻ? rổ rá thế nào?

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ Quang Anh và các cụ mới mua xe xong: em hỏi mấy câu về mua xe mới:
1. Có nên dán vỏ xe không?
2. Mua phụ kiện thì có những gì? ở đâu ngon bổ mà lại rẻ? rổ rá thế nào?
E trả lời bác nhé :

1. Chuyện dán nilon là tùy bác,thích thì dán,không thích thì thôi ạ.Nhưng cá nhân e thì không dán ạ.Vì dán nilon đè lên cái chữ LX và Vespa xấu lắm ạ (b)

2.Phụ kiện thì nhiều lắm ạ,giả dụ như : Bộ Quây,thảm sàn,chốt inox ở tay ga,bọc yên màu mè,nắp inox bịt lỗ guơng (Nếu bác k lắp gương) ... Và bác nên mua luôn tại hãng cho đỡ phải mò mẫm ạ (b)

Về rổ giá thì bác PM mấy bác bên Piaggio nhé.A Hiệu : 0915.115.070 (Bác cứ nói là thành viên trên OtoFun nhé,nếu gia nhập OtoFun Piaggio Club thì sẽ còn khá nhiều hấp dẫn cho bác đới (b) )

repsol

Xe container
E trả lời bác nhé :

1. Chuyện dán nilon là tùy bác,thích thì dán,không thích thì thôi ạ.Nhưng cá nhân e thì không dán ạ.Vì dán nilon đè lên cái chữ LX và Vespa xấu lắm ạ (b)

2.Phụ kiện thì nhiều lắm ạ,giả dụ như : Bộ Quây,thảm sàn,chốt inox ở tay ga,bọc yên màu mè,nắp inox bịt lỗ guơng (Nếu bác k lắp gương) ... Và bác nên mua luôn tại hãng cho đỡ phải mò mẫm ạ (b)

Về rổ giá thì bác PM mấy bác bên Piaggio nhé.A Hiệu : 0915.115.070 (Bác cứ nói là thành viên trên OtoFun nhé,nếu gia nhập OtoFun Piaggio Club thì sẽ còn khá nhiều hấp dẫn cho bác đới (b) )

Điểm hình là được tặng mũ bảo hiểm ạ:69:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Các cụ bên SH sắp tới có kế hoạch gì chưa.

E thề với cụ,tầm thời tiết này đang là thời tiết dễ chịu nhất trong năm,rất hợp để đi dã ngoại,đi xa,cắm trại ... Còn nắng đẹp như này thì chụp ảnh thôi rồi luôn ạ :102:

Mà các cụ mợ lại đương bựn thi thố ạ.Trời đẹp quá,e sợ vài bữa nữa hết mất.

Tình hình Ủng Hộ Đồng Bào Lũ Lụt lắng quá ạ

repsol

Xe container
Các cụ bên SH sắp tới có kế hoạch gì chưa.

E thề với cụ,tầm thời tiết này đang là thời tiết dễ chịu nhất trong năm,rất hợp để đi dã ngoại,đi xa,cắm trại ... Còn nắng đẹp như này thì chụp ảnh thôi rồi luôn ạ :102:

Mà các cụ mợ lại đương bựn thi thố ạ.Trời đẹp quá,e sợ vài bữa nữa hết mất.

Tình hình Ủng Hộ Đồng Bào Lũ Lụt lắng quá ạ
Ngày mai HN bắt đầu rét cụ ạ:))

huygiadj

Xe máy
quang anh tư vấn cho anh kiếm một em liberty 125 hàng dùng rồi với ,tiện còn gia nhập làng piaggio,kiếm hộ nhá (b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
quang anh tư vấn cho anh kiếm một em liberty 125 hàng dùng rồi với ,tiện còn gia nhập làng piaggio,kiếm hộ nhá (b)(b)(b)(b)(b)(b)(b)
Em chào anh!
Hôm nay rảnh lại vào thớt của em chơi ạ (b)

E sẽ kiếm cho anh.Gia nhập hội Piaggio cùng bọn em cho vui (b) Không kém gì MotoHaNoi đâu ạ :P

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
E thấy các cụ hay lượn lờ quá.

Mà chả cụ nào ý kiến ý cò với em 1 câu.

Các cụ thông báo tình hình học tập,thi cử ... để đợt tới này em lên kế hoạch "tụ tập" đi ạ (b)(b)(b)

Thời gian này e vẫn đang khá rảnh ạ (b)

nhonu

Xe hơi
chị có mặt, chú quang anh quên k dd chi vao danh sách nhé, mấy hn bận quá, mắt mũi lại sưng húp hết cả lên rồi hic, cái số tài khoản gửi tiền có an toàn k e, ng nhà mình hả để chị còn biết hihi,hạn đến 18 cơ mà :):)

Trạng thái
Thớt đang đóng