::: OtoFun Piaggio Club (OPC) :::

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Quả này Là Mất Con wave S rồi :'(...Hồi Cuối Tháng 5 Em mất Con Ps Ở Ngõ 254 Lê Trọng tấn :69:..Em lên trình báo Công An..Hứa bồi Dưỡng Cho Các Chú ý 1/3 Con xe..mà Cũng Có Tìm Được Đâu ..Xin Chia buồn Với Người Bị mất Xe..Nói Ra Đau Lòng Quá :'(:'(:'(
+Với khoản để luôn giấy tờ xe trong cốp.E chia buồn luôn với bác đấy (Bạn chú rể nhà e) là xe mất rồi a à,chỉ ra trình báo để công an biết.Nhỡ bọn trộm nó lấy xe a đi gây án thì .... :102:

Thôi thì mất xe cũ mới có cơ hội mua xe mới (Nghe đâu cái xe mua đc hơn 2 tháng).E nghĩ mà cũng khổ thật,cơ mà e cũng nhiệt tình đưa ông ý ra Công An trình báo,cũng nhờ mấy ông Công An e quen ở Huyện.

Các cụ mợ lần sau cẩn thận ná (b)

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
thật ko kụ, sao giờ trộm cắp kinh thế nhỉ, xe em tuyền vứt vạ vật may là chưa bị xoáy:21: ( mẹ mình đang lăn tăn vụ hàng xóm hay bị mất trộm xe nên chưa dám mua, quả này em sẽ kể cho mami chuyện của kụ(l)).... QuangAnh ơi xe Lx đỏ của kụ là màu zin à hay là hàng edition:P, em thấy màu đấy đẹp quá, mama em cũng đang định mua, mình liền lên đây hỏi kụ xem có phải màu zin ko thì quất lun( tình hình là vật lắm rồi :77::77:)
Cụ nên để xe cẩn thận,dù là xe gì đi nữa!

Màu đỏ của e là Hãng sơn lại cụ ạ.Có 5 lớp sơn ở trong + 1 lớp đỏ bên ngoài (b)

(Cụ máu thế,bên hội Sh rồi,còn máu hội Pi chúng e nữa :P),dù gì cũng wellcome cụ (b)

GL550_White

Xe tải
Quả này Là Mất Con wave S rồi :'(...Hồi Cuối Tháng 5 Em mất Con Ps Ở Ngõ 254 Lê Trọng tấn :69:..Em lên trình báo Công An..Hứa bồi Dưỡng Cho Các Chú ý 1/3 Con xe..mà Cũng Có Tìm Được Đâu ..Xin Chia buồn Với Người Bị mất Xe..Nói Ra Đau Lòng Quá :'(:'(:'(
thưa với Becberlin là kụ bị mất xe công an khó mà tìm cho cụ lắm( có lẽ vì một lý do tế nhị nào đới mà họ sẽ ko tìm cho mình, hix.... nên kụ giữ em Lib cẩn thận nha) thằng bạn mình cũng bị mất xe,chạy lên phường uống trà đá với CA xong kí sổ đi về từ đó đến giờ CA khỏi nhắc đến chuyện xe luôn(b).... điều tra tội phạm hình sự, cướp giật.... thì nhanh chứ tìm xe cho mình e là tế nhị lắm( lúc đới tiền ko còn ý nghĩa nữa rùi):mad:

GL550_White

Xe tải
Cụ nên để xe cẩn thận,dù là xe gì đi nữa!

Màu đỏ của e là Hãng sơn lại cụ ạ.Có 5 lớp sơn ở trong + 1 lớp đỏ bên ngoài (b)

(Cụ máu thế,bên hội Sh rồi,còn máu hội Pi chúng e nữa :P),dù gì cũng wellcome cụ (b)
thik thế, cụ sướng thật đới .......sao kụ ko làm quả yên màu da bò ( ko phải da trơn nhé) cho đẹp ợ (l)
mình chưa vote được, hẹn lần sau nha ..... hị hị :21:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
thik thế, cụ sướng thật đới .......sao kụ ko làm quả yên màu da bò ( ko phải da trơn nhé) cho đẹp ợ (l)
mình chưa vote được, hẹn lần sau nha ..... hị hị :21:
E cũng đang tìm ạ.

Cơ mà e chưa tìm đc chỗ nào có cái yên Da lộn,màu da bò như thế ạ :102:

GL550_White

Xe tải
nghĩ lại thấy thương QuangAnh hơn, vì cụ mà bị xoáy mất em váy đỏ thì em và nhiều người nữa buồn hơn cơ,lúc đó gia đình OPC sẽ thiếu một OFer nhiệt tình và thân thiện
thằng chộm đó sẽ bị em :66: cho phù mỏ

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
lời kêu gọi của bác thật là to. lần trước e đã kêu goi ae 1lan rồi, mà chả có tác dụng bác ah. e viết chữ to đen xi` mà chả ai để ý, đến chán.
Chị cứ bình tĩnh.E sẽ cố gắng lo hết chương trình ạ (b)

Chỉ cần chị và mọi người tham gia nhiệt tình là okie lắm rồi (b)(b)(b)

nhonu

Xe hơi
Đôi lời gửi toàn bộ thành viên tham gia OPC:

Theo như tinh thần của hội thì thớt lập ra để cho anh em gia lưu,chia sẻ kinh nghiệm về Piaggio

Không bàn chuyện chơi bời cá nhân,ngoài lề,gái gú ...đánh giá phẩm chất lẫn nhau,dùng từ ngữ thô quá mức .

Đã có tinh thần Pi thì nên cố gắng xây dựng tính cộng đồng,trách nhiệm cá nhân với hội,không nên đi lạc các vấn đề của hội.

Kính mong các mem giúp đỡ và xây dựng một OPC nghiêm túc,giao lưu,học hỏi,chia sẻ và giúp đỡ lẫn nhau.

Đề nghị các mem tham gia hội Pi cho ý kiến về Logo hội, sắp xếp lịch nghỉ,chi phí,phương tiện đi lại trong lần họp mặt tới để đúng với tinh thần off Pi.
Đề nghị các thành viên không tham gia Piaggio Club không spam bài không có ý nghĩa trong hội.

Một lần nữa xin kêu gọi anh em chung tay xây dựng Piaggio Club lớn mạnh và ý nghĩa.

Xin hết !!!!!!!!
vâng bác ah. mà hôm nay bác làm quả bài hơi bị hoàng s tráng thế này, chả hiểu có tác dụng j nữa k. Mấy hôm trước e cũng viết 1 bài, cũng bảo QA chia sẻ cv ra. mà cũng chả thấy ai hồi âm. Thôi thì e cũng bó tay luôn hic

29V3-5586

Xe buýt
Thảo nào mà e thấy xe bác QA độc ghê.à thế lúc trc lúc bóc tem xe thì bác có phải order hãng k,rổ giá thế nào hả bác.share e với
@burberit : bác lại về với cái AVT thửa hàn vi roài ah:21:

HoangHai6789

Xe tải
Các cụ chạy xăng nào ? 92 hay 95:^) . Ngoài việc chạy A95 máy có vẻ bốc hơn thì còn hơn được gì ko ạ?

kat_xyk

Xe hơi
Các cụ chạy xăng nào ? 92 hay 95:^) . Ngoài việc chạy A95 máy có vẻ bốc hơn thì còn hơn được gì ko ạ?
em thấy ngta bảo chạy xăng 95 tốt máy hơn mà đổ đầy bình chỉ đắt hơn có 2k nên cứ đầu tư nhưng mà chỉ cây xăng lớn mới có loại này

29V3-5586

Xe buýt
nếu bác chạy 125 thì A92 cũng ok rồi
còn 150 thì bác nên chạy A95 để máy bền hơn,và tiêu hao ít nhiên liệu hơn chút nhưng k đáng kể lắm đâu

kat_xyk

Xe hơi
tình hình ọp thế nào bác quang anh ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

HoangHai6789

Xe tải
Em đã thi xong nên giờ free, các cụ thích ọp ngày nào, giờ nào nhà em cũng chiều (b)

kat_xyk

Xe hơi
chị nhợn ú thân yêu public lịch thi đi để mng còn sắp

BuBerry-Brit

Xe buýt
tình hình ọp thế nào bác quang anh ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Thứ 3 Tuần Sau Là Em bắt Đầu Thi Rồi :'(.Đến Mùng 2 Tháng 12 Mới XOng:102:..Nên Cả Nhà Mình Đi off Cuối Tháng 11 là Em Đành Xin Phép Ở Nhà Vậy ...Chúc Cả Nhà Mình ĐI chơi Vui Vẻ Nhé :69:..Em Là E Phải Trình Bày Lí Do Trước...Hôk "Người ta " lại Nói là EM Lừa tình..Lấy Cớ trốn ĐI off :21:..Thế Thì CHếttttttttttttt :))

kat_xyk

Xe hơi
Thứ 3 Tuần Sau Là Em bắt Đầu Thi Rồi :'(.Đến Mùng 2 Tháng 12 Mới XOng:102:..Nên Cả Nhà Mình Đi off Cuối Tháng 11 là Em Đành Xin Phép Ở Nhà Vậy ...Chúc Cả Nhà Mình ĐI chơi Vui Vẻ Nhé :69:..Em Là E Phải Trình Bày Lí Do Trước...Hôk "Người ta " lại Nói là EM Lừa tình..Lấy Cớ trốn ĐI off :21:..Thế Thì CHếttttttttttttt :))
em còn thi đến tận mùng 10 này bác này :)) miễn ọp k vào ngày thi là em đi ngay :6:
em thi mùng 4,9,10 các ngày còn lại ở nhà từ sáng đếm đêm :))

HoangHai6789

Xe tải
Nom vậy mà siêng học nhể :ohmy: . A ôn thi mà toàn bị gấu củ hành :102:

Trạng thái
Thớt đang đóng