[VHGT] Otofun Bắc Giang đỗ xe

volga-lada

Tháo bánh
Xe này nguyên của otofun Bắc Giang thôi cụ ạ. Cụ chủ bán cho thằng mới tập lái quên bóc logo. (đây là logo chế của riêng otofun BG đấy các cụ ạ)

Ural

Xe tải
Mình lái xe đc 18 năm, với trình độ của mình thì đỗ xe kiểu này còn khó hơn đỗ đúng luật. Chả hiểu vì cớ gì mà người lái xe đỗ như vậy và cũng không hiểu luôn một số thành viên lại bênh vực hành động trên.

kduc

Xe Cứu Trợ
Ối, hôm đấy xe em bị hỏng số tiến, em lùi đấy ah, hy vọng vẫn đúng luật chứ ạ :D

pnew

Xe điện
Em kô hơi đâu mà ngụy biện, cũng hầu như chẳng làm gì sai luật bao giờ. Nhưng cái gì nó cũng vừa vừa thôi, làm thật tốt hơn là chém bão. Em chẳng tin tất cả các cụ ở trong OF ra cái vẻ ta đây hiểu biết, tuân thủ luật & hở ra là chê bai người khác đủ điều đều thực sự gương mẫu ở ngoài đời.

Ngoài đường HN hàng ngày, 10 xe thì đến 9 thường xuyên dẫm vạch; chuyển làn, chuyển hướng, vào & tách bến kô xi-nhan; quay đầu trên vạch kẻ dành cho người đi bộ; giương pha đi trong phố; bấm còi inh ỏi khi dừng đèn đỏ; hở đâu lách đó, cả lòng đường lớn giờ cao điểm dàn mấy làn 4B, chỉ còn hở nhiều là 1-2 thân 2B không thẳng hàng;... Chắc những xe có các hành vi thiếu văn hóa giao thông đó, chiếm có nhẽ phải đến 70-80% lượng 4B trên đường Thủ đô, đều kô phải của những người tự xưng là ọp phơ?
Em nghĩ chê đúng và người bị chê nhận ra cái sai và sửa là mục tiêu của box này. Mục tiêu cao nhất là mọi người đều được như cụ "hầu như chẳng làm gì sai luật bao giờ".

VuaBanRe.vn

Xe hơi
Sai 1000% nhé cụ - đỗ ngược với làn xe chạy mà cụ bảo ko làm sao ;) Cụ cứ đỗ như vậy thì heheheh THÁO BÁNH + BÓC BIỂN như cơm bữa

Em thấy nếu đường 2 chiều cho phép đỗ thì đỗ thế này chẳng sao, không cần rút kinh nghiệm gì. Gọn gàng & không cản trở bất kỳ ai.