[Funland] 8-3 các cụ tặng gì cho gấu

hanoi beer

Xe điện
Ông bắt nó bú 364 ngày thì không sao .
Nó bắt ông liếm lại có một ngày mà đã kêu rồi !(dislike)

xe mo cau

Xe buýt
Em tự giặt quần áo của em .

my dinh

Xe điện
tặng các mợ nhà of
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=wRoz1K9dc8A&t=45[/YOUTUBE]

trantam410

Xe tải
Ngày 8/3 của phụ nữ thế còn đàn ông thì sao?

Đề tài này nhiều người nói rồi tuy nhiên em cũng có chút ý kiến riêng tý. Đồng ý là một nửa của thế giới rất xứng đáng đc tôn vinh nhưng đàn ông chúng tôi thì sao?
Cày cuốc quanh năm kiếm đc xiền cũng không đc giữ, muốn tiêu phải năn nỉ như đi xin. Công việc nếu thành công lúc nào cũng có bóng của phụ nữ còn nếu thất bại thì tại không nghe lời
Một năm có mỗi ngày sinh nhật còn 14/2 thì bị đòi tặng quà nhiều hơn là đc tặng.
....
.....
Em tạm thế thôi để mời các cụ điền vào chỗ trống và nếu có kiếp sau thì em vẫn muốn là đàn ông các cụ ợ

TVPL

Xe container
Happy Women's day!
Em chúc các mợ luôn tươi trẻ và thành công nhé!

Fun các Cụ nhà mình tí. Các cụ chuẩn bị gì cho gấu rồi? :))
Hoa năm nay đắt em chỉ có thế này thôi, 10 bông hoa, 10 cái thiệp, cũng chỉ 10 câu như một: "Anh chỉ yêu mình em!" gửi đến 10 em các Cụ ạ :))
Đang lầm bầm cụ này ... hoang thế thì đọc đến đoạn "gửi đến 10 em", em cười té ghế !
Nhiều thế gánh nặng lắm, cụ san sẻ để em đỡ cho một nửa nhá :)

Thuy_Duong

[Tịch thu bằng lái]
Đề tài này nhiều người nói rồi tuy nhiên em cũng có chút ý kiến riêng tý. Đồng ý là một nửa của thế giới rất xứng đáng đc tôn vinh nhưng đàn ông chúng tôi thì sao?
Cày cuốc quanh năm kiếm đc xiền cũng không đc giữ, muốn tiêu phải năn nỉ như đi xin. Công việc nếu thành công lúc nào cũng có bóng của phụ nữ còn nếu thất bại thì tại không nghe lời
Một năm có mỗi ngày sinh nhật còn 14/2 thì bị đòi tặng quà nhiều hơn là đc tặng.
....
.....
Em tạm thế thôi để mời các cụ điền vào chỗ trống và nếu có kiếp sau thì em vẫn muốn là đàn ông các cụ ợ
Các cụ nói rồi: "SAU LƯNG MỘT NGƯỜI ĐÀN ÔNG THẤT BÀI LÀ MỘT NGƯỜI PHỤ NỮ XÚI DẠI" ạ.

k_ngan124

Xe container
hừ, muốn có quả ngot mà ko muốn vun trồng ? Ko muốn vun trồng thì thôi đi, muốn ăn quả dại cũng phải với tay ra hái. Ko muốn bỏ công sức mà có cái đút vào mồm.

nhaquelaioto

Xe tăng
Một anh chồng mệt mỏi vì phải làm việc quần quật trong khi cô vợ được ở nhà sung sướng.
Anh cũng muốn sướng như thế, liền xin với Chúa.
“Chúa ơi, con khổ quá! Con phải làm việc cật lực 8-9 tiếng mỗi ngày trong khi vợ con thảnh thơi cả ngày. Con xin Người hãy đổi vị trí của chúng con để cô ta thấy con phải vất vả dư lào”.
Chúa thương tình, cho anh chồng đau khổ biến thành phụ nữ.
Sáng hôm sau, anh chàng tỉnh dậy, nấu bữa sáng, đánh thức con cái, chuẩn bị quần áo cho chúng đi học, cho chúng ăn cơm, gói đồ ăn trưa, đưa chúng tới trường, trở về nhà… lấy quần áo bẩn tới cửa hàng giặt là và đi tới ngân hàng để rút tiền trả hóa đơn điện và điện thoại.
Anh tới công ty điện và điện thoại nộp tiền, tới cửa hàng mua hoa quả, trở về nhà và bỏ đống hoa quả trong tủ lạnh. Anh dọn dẹp chỗ vệ sinh cho mèo, tắm cho chó. Lúc này đã là 1h chiều, vì thế anh vội vàng dọn giường, giặt quần áo, hút bụi và lau sàn nhà bếp.
Anh vội vã tới trường đón lũ trẻ và mắng chúng trong khi vẫn phải tỏ ra nhẹ nhàng. Anh đưa bánh và sữa rồi bảo chúng học bài, sau đó, chuẩn bị bàn ủi và xem tàng hình một chút trong khi đang ủi quần áo. Chẳng mấy mà tới 4h30 chiều, anh vội đi gọt khoai tây, và rửa rau chuẩn bị cho kịp bữa tối.
................
Sau bữa tối, anh lau nhà bếp, chạy máy rửa bát. lau chùi...........
Lúc 10h tối, anh mệt mỏi và leo lên giường.
Tuy nhiên, “chồng” lại đòi hỏi tòng teng, vì thế anh miễn cưỡng làm qua quýt, không lời than vãn, trong lòng chỉ mong tới sáng.
.............................
Sáng hôm sau, anh quỳ cạnh giường và nói: “Chúa ơi, con khổ quá! Con biết lỗi rồi, xin Chúa cho con trở lại làm đàn ông”.
Chúa bẩu: “Con của ta oy, đã sáng mắt chửa.... ta tin rằng con đã học được nhiều điều và ta rất vui khi đặt mọi thứ trở lại như cũ sau 9 tháng nữa, bởi vì con vừa mới dính bầu tối qua”.
Cháo có chiện hay ghê

mất gương

Xe tăng
Đàn ông thì cứ thế này mà phang cụ ah . Nhiều cụ sao cứ lồng lên thế nhờ
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=5iKknfFypDs[/YOUTUBE]

thanhdo62

Xe tăng
em hóng hình như Ngày 8/3 chỉ có vài nước kỷ niệm thôi thì phải? LHQ ko biết có tổ chức ko? Thành phố chi ca gô (mỹ) nơi xẩy ra sự kiện 8/3 cũng ko tổ chức!
em có cảm giác ko nhiều nước tổ chức kn ngày mùng 8/3 ?
các cụ biết nhiều giải ngố cho nhà em với :(
Việt thì cái gì có trên thế giới du nhập được là tổ chức hết .Bây giờ thêm bao nhiêu ngày phải tổ chức ,phải chi tiền,kg chi thì lại bảo là kém tắm ,chi thì .......

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Lâm Tùng

Xe máy
Đến ngày mồng tám tháng ba

Thì tôi lại ước em là… đàn ông.

Ước em đôi má phai hồng

Đôi môi phai thắm, lại không… điệu đà

Ước em… duyên bớt mặn mà