[Thảo luận] 60 Bà triệu: Hai Bòy SH(nonMBH) đâm một em W rồi lao đầu vào cột điện (ảnh =mồm ạ)

ndkhoivtv

Xe tăng
Để mai mốt rảnh nhà cháu làm bài vịnh quả SH... các cụ có ủng hộ thì vodka giúp nhà cháu lấy khí thế! :)))

Ôi, thê thảm thay cái cột điện thân thương... biết bao nhiêu ký ức xa xưa dội về từ cái độ cao 50 phân đổ xuống ý!!! =))

cụ chủ thớt cho em hỏi tại sao em đi ware không mặc váy nhỉ, *** 2 thằng này đâm thì cũng phải chọn em nòa mặc váy mà đâm chứ mặc quần dài rách thì chẳng được j

kqxs_19008001

Xe đạp
Tại sao em thấy cứ thanh niên mà đi SH là bị mù màu, nhìn thấy cái gì cũng màu xanh tuốt. Các cụ lý giải cho với.

Phương Nga

Xe lăn
Hai pá SH phóng tốc độ kinh hoàng cướp đèn đỏ ngã Bà triệu- Trần Hưng Đạo đâm một em Wave vuông góc hướng THĐ về ga. Sau khi đâm hai bạn SH lao đầu vào cột điện, MBH không sao vì chắc để trong cốp còn wave chỉ bị ngã nhẹ và sốc

Hậu quả xe điện đóm vẫn còn nháy, máy vẫn nổ nhưng hai bạn để lại hai vũng máu trước khi được dân cho lên taxi trong vòng chưa đầy 2 phút

UPDATE sáng 21/5
Sáng nay lê la vỉa hè khu vực này nghe tin lại và một phần đã đựoc xác minh như sau các cụ ợ:

1. Các bác quan tâm nhất là bót điện thì có tin mừng ạ: Cột điện không sứt mẻ mà chỉ nặng hơn chút do có tí da thịt mác SH dính vào

2. Lưới điện không ảnh hưởng sau vụ oanh tạc từ độ cao hơn 1m với vận tốc khoảng 75km/h ít nhất là đến bầu cử

3. Em gái bị đâm đứt hai khuy áo, toạc mất miếng vải ở đùi ( may mà mặc quần dài), kính thời trang HQ bị vỡ. Sau khi được mọi người phím đã nhanh chóng rời hiện trường tránh rắc rối

4. SH xem kỹ thì có xước chút bên hông, *** xe sứt miếng nhỏ, bàn thờ còn nguyên, cổ hơi lệch chút

5. Hai bòy đi SH: nghe dân đồn là một ở phố Hàng Than, một học ĐH QTKD. Đến đêm qua một em đã tỉnh nhưng chắc còn lâu nữa mới ăn cơm được và người yêu chắc phải vài tháng nữa mới nhận ra, một em thì chưa tỉnh và tóc đã nhuộm một phần từ vàng sang thẫm bã trầu, vỡ xương vai đang nằm Việt Đức

Sau vài vụ SH tôi kiến nghị Chính phủ và bộ GTVT: Cho phép SH đặc cách vượt đèn đỏ, không cần MBH, tốc độ tùy ý, làn đường đi không giới hạn bao gồm cả đường sắt đường thủy ...
Đề nghị anh em Otofun Lobby luật này.

Em quan tâm vụ này à nghen >:)

LuongQuocTrung

Xe máy
cụ chủ thớt cho em hỏi tại sao em đi ware không mặc váy nhỉ, *** 2 thằng này đâm thì cũng phải chọn em nòa mặc váy mà đâm chứ mặc quần dài rách thì chẳng được j
Chịu thui cụ ợ, cái đấy thì phải hỏi ông sếp của em kia xem ông ấy thích nhân viên mặc gì chứ chồng thì chả thích vợ mặc váy đâu. Tốc lên cái là xong rùi

LuongQuocTrung

Xe máy
Tại sao em thấy cứ thanh niên mà đi SH là bị mù màu, nhìn thấy cái gì cũng màu xanh tuốt. Các cụ lý giải cho với.
leo lên xe còn mắc thêm bệnh tưởng nữa bác à, cứ như hoa hậu ấy giành vương miện xong rồi mặt toàn nhìn trời không thôi

neubje

Đi bộ
e cũng đi SH, nhưng luôn đội mbh L-)
xe e đi 3 tháng chưa đăng ký, nhưng e đợi biển đẹp chứ ko phải thế mới là SH, SH thì phải thế :-<
túm lại là do ý thức con người cả thôi, các bác đừng nói quá làm hỏng hết hình ảnh cái xe SH :(

Antoan1st

Xe tải
Website
www.facebook.com
Kinh nghiệm bảo quản nón BH là cất kỹ trong cốp. Chắc kiểu này các quái xế SH Dylan sẽ không thiếu nón mà chỉ thiếu chỗ đội nón.

thangtran

Xe tải
thêm nữa là em thấy sao mấy anh đi SH hay treo nhiều tranh ảnh lên người thế nhỉ?

lambogi79

Xe điện
em gái mà mặc quần đùi thì ra sao các cụ nhẩy. em thích mỗi chi tiết này>:)>:)>:)

Lete

Xe buýt
Một phiếu cho cái cột điện :-h

harrynh

Xe container
hơ, ngày xưa mình có con bạn đam xe, thế quái nào rách cái juyp, xẻ cả 2 bên đến cạp, he he, ko dám bắt đền mặc dù đi dúng, phi thẳng về nhà.

subi

Xe buýt
Bức xúc thì nói vậy thôi chứ thanh niên bây giờ thì bố mẹ có quản được đâu. Con nó ra ngoài đường nếu bố mẹ là người quan tâm đến con cái thì khuyên con nên đi cản thận còn bố mẹ mà chỉ biết đến bản thân thì kệ mày, chỉ đến khi con lên nóc tủ ngắm gà khỏa thân thì mới xót xa thì đã muộn.

Website
www.facebook.com
e thấy các bác hơi quá đà
vd đấy là ae bạn bè mình thì sao ah
đâu phải ai cũng dạy dỗ - chỉ bảo đc con cái, ae, bạn bè mình
May quá, em đíu có anh em bạn bè loại đấy.

Nếu bác là người nhà em Uây thì bác nói sao nhỉ???

kimiRaikonen

Xe hơi
Cho chết mấy thằng choai choai tổ lái ,bị thế là còn nhẹ mất bác nhỉ

minhkhuetb

Xe hơi
Hai pá SH phóng tốc độ kinh hoàng cướp đèn đỏ ngã Bà triệu- Trần Hưng Đạo đâm một em Wave vuông góc hướng THĐ về ga. Sau khi đâm hai bạn SH lao đầu vào cột điện, MBH không sao vì chắc để trong cốp còn wave chỉ bị ngã nhẹ và sốc

Hậu quả xe điện đóm vẫn còn nháy, máy vẫn nổ nhưng hai bạn để lại hai vũng máu trước khi được dân cho lên taxi trong vòng chưa đầy 2 phút

UPDATE sáng 21/5
Sáng nay lê la vỉa hè khu vực này nghe tin lại và một phần đã đựoc xác minh như sau các cụ ợ:

1. Các bác quan tâm nhất là bót điện thì có tin mừng ạ: Cột điện không sứt mẻ mà chỉ nặng hơn chút do có tí da thịt mác SH dính vào

2. Lưới điện không ảnh hưởng sau vụ oanh tạc từ độ cao hơn 1m với vận tốc khoảng 75km/h ít nhất là đến bầu cử

3. Em gái bị đâm đứt hai khuy áo, toạc mất miếng vải ở đùi ( may mà mặc quần dài), kính thời trang HQ bị vỡ. Sau khi được mọi người phím đã nhanh chóng rời hiện trường tránh rắc rối

4. SH xem kỹ thì có xước chút bên hông, *** xe sứt miếng nhỏ, bàn thờ còn nguyên, cổ hơi lệch chút

5. Hai bòy đi SH: nghe dân đồn là một ở phố Hàng Than, một học ĐH QTKD. Đến đêm qua một em đã tỉnh nhưng chắc còn lâu nữa mới ăn cơm được và người yêu chắc phải vài tháng nữa mới nhận ra, một em thì chưa tỉnh và tóc đã nhuộm một phần từ vàng sang thẫm bã trầu, vỡ xương vai đang nằm Việt Đức

Sau vài vụ SH tôi kiến nghị Chính phủ và bộ GTVT: Cho phép SH đặc cách vượt đèn đỏ, không cần MBH, tốc độ tùy ý, làn đường đi không giới hạn bao gồm cả đường sắt đường thủy ...
Đề nghị anh em Otofun Lobby luật này.

anh em vote cho cái luật của bác thì với tốc độ này từ giờ đến cuối năm ra đường chẳng còn nhìn thấy chủ SH nào nữa, buồn bỏ mệ, em thì ko khoái ngắm SH mà chỉ khoái mấy ... ngồi sau thôi. Vì chỉ chân dài mới tự tin ngồi sau SH, chân ngắn chắc chẳng chạm được vào chỗ để chân cụ nhỉ

NFSVN

Xe buýt
Ngã tư này đi đêm cực kỳ nguy hiểm. E chứng kiến nhiều vụ lắm rồi.